முன்னாள் PAK நட்சத்திரம் விராட்டுக்கு மிகப்பெரிய ஸ்டார்க் அச்சுறுத்தல், ‘நடராஜனை நிகர பந்துவீச்சாளராக’ கொண்டு வர BCCIயை கிண்டல் செய்தார்

முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் மிட்செல் ஸ்டார்க்கால் விராட் கோலி 4 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார், அவர் அவரை நோக்கி ஸ்விங் செய்த பந்தை எல்பிடபிள்யூ முறையில் சிக்க வைத்தார்.

இதப்பாருங்க> இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா விளையாடும் 11ல் பெரிய மாற்றங்கள் இருக்கும், ரோஹித் சர்மா திரும்புவார், இஷான் கிஷான் அணியில் இருந்து வெளியேறுவார்

விராட் கோலி சமீபத்தில் தனது முதல் இன்னிங்ஸில் 571 ரன்களை குவிக்க உதவ, அகமதாபாத் டெஸ்டில் அற்புதமான 186 ரன்கள் எடுத்ததன் மூலம் சிவப்பு-பந்து வடிவத்தில் தனது சத வறட்சியை முடித்தார். எவ்வாறாயினும், முன்னாள் இந்திய கேப்டன், அடுத்த ஒருநாள் போட்டியில் இதேபோன்ற ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தத் தவறிவிட்டார். இந்தியா ஐந்து விக்கெட் வித்தியாசத்தில் போட்டியை வென்றது, ஆனால் டாப்-ஆர்டர் சரிவு 189 ரன்களைத் துரத்துவதில் இந்தியா கிட்டத்தட்ட மூச்சுத் திணறியது.

கோஹ்லி இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் மிட்செல் ஸ்டார்க்கால் 4 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார், அவர் அவரை நோக்கி ஸ்விங் செய்த பந்தை எல்பிடபிள்யூ முறையில் சிக்க வைத்தார். கோஹ்லி அல்லது இந்த விஷயத்தில் வேறு எந்த பேட்டரையும் ஸ்டார்க்கின் தலைசிறந்த படைப்பால் விஞ்சியிருக்கலாம், பாகிஸ்தான் முன்னாள் சுழற்பந்து வீச்சாளர் டேனிஷ் கனேரியா இது கோஹ்லியின் பலவீனம் என்று கூறினார். நீக்கப்பட்டதை மேற்கோள் காட்டி முன்னாள் இந்திய கேப்டனுக்கான எச்சரிக்கை மணியையும் அவர் சுட்டார், இது உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் (WTC) இறுதிப் போட்டியில் அவரை வேட்டையாடக்கூடும் என்று கூறினார், அங்கு இந்தியா மீண்டும் ஆஸ்திரேலியாவை சந்திக்கிறது.

இதப்பாருங்க> ‘அதிகமாக குதிக்க வேண்டாம்’ சிராஜின் சிறப்பு கொண்டாட்டம் குறித்து முகமது ஷமி அறிவுரை வழங்கினார்

“விராட் கோலி இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக பந்து பின்வாங்கும்போது வசதியாக இல்லை.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணிக்கு நல்ல செய்தி, அணியில் ‘இந்த’ கிரிக்கெட் வீரர் மீண்டும் வந்துள்ளார்

“உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டியில் மிட்செல் ஸ்டார்க்கை எதிர்கொள்ள அவர் பயிற்சி செய்ய வேண்டும். டி நடராஜன் போன்ற இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை அணி நிர்வாகம் நெட் பவுலர்களாக கொண்டு வர வேண்டும்” என்று கனேரியா தனது யூடியூப் சேனலில் பகிர்ந்த வீடியோவில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

அண்டர் ஃபயர் பேட்டர் கேஎல் ராகுலின் தவறான நிர்வாகம் குறித்தும் கனேரியா கருத்து தெரிவித்தார். தொடர் மோசமான ஸ்கோருக்குப் பிறகு டெஸ்டில் இருந்து நீக்கப்பட்ட விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர், ஒரு போட்டியில் விளையாடி 75 ரன்கள் எடுத்தார். 10.2 ஓவர்களில் 39/4 என்று இந்திய அணியின் 189 ரன்கள் துரத்தலுக்கு அவர் தலைமை தாங்கினார். ராகுல் முதலில் ஸ்டாண்ட்-இன் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியாவுடன் விஷயங்களை ஸ்திரப்படுத்தினார், பின்னர் ரவீந்திர ஜடேஜாவுடன் போட்டியை முடித்தார், அவர் 69 பந்துகளில் 45 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் திரும்பினார்.

இதப்பாருங்க> விசாகப்பட்டினத்தில் விராட் சதம் அடிப்பாரா? பதிவை பார்த்த பிறகு நீங்களும் நம்புவீர்கள்

ராகுல் குறித்த தனது கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொண்ட முன்னாள் சுழற்பந்து வீச்சாளர், “கே.எல். ராகுல் ஒரு பெரிய பின்னடைவைச் சந்தித்துள்ளார். அவர் டெஸ்ட் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார், மேலும் அவர் இப்போதே பந்துவீச வேண்டும் மற்றும் மிகவும் புத்திசாலித்தனமாக இருக்க வேண்டும் என்பது அவருக்குத் தெரியும். ஒருவரை வீழ்த்துவது ஒருபோதும் இல்லை. நீங்கள் பிரச்சனைகளை சரிசெய்ய வேண்டும்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் ஷர்மா திரும்பினார், இரண்டு அண்டர் ஃபயர் பேட்டர்களில் கவனம்..!

“அவர் இன்று மிகவும் இணக்கமாக காணப்பட்டார் மற்றும் ஆஸ்திரேலிய பந்துவீச்சாளர்கள் பந்தின் கோட்டிற்கு பின்னால் வருவதால் அவரது பேட்களை அடிக்க முடியவில்லை.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *