விராட் கோலியின் பின்னடைவு குறித்து இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கர் கருத்து..!

கடந்த மூன்று ஆண்டுகளாக ரன் எடுக்காத விராட் கோலி, கடந்த சில மாதங்களாக கிரிக்கெட்டின் மூன்று வடிவங்களிலும் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார். சமீபத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில் விராட் சதம் அடித்தார். ஆனால், இன்று விசாகப்பட்டினத்தில் நடந்த ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவின் நாதன் எல்லிஸ் பந்தில் விராட் ஆட்டமிழந்தார். இந்தியாவின் மோசமான தொடக்கத்திற்குப் பிறகு, விராட் இன்னிங்ஸை மீட்டெடுக்க முயன்றார். ஆனால் நாதன் வீசிய வேகமான பந்தை விராட் எதிர் பார்க்க முடியாமல் ஆட்டமிழந்தார். விராட் டிஸ்மிஸ் செய்யப்பட்டதை அடுத்து, இதற்கான காரணத்தை இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கர் தெரிவித்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் ஷர்மா திரும்பினார், இரண்டு அண்டர் ஃபயர் பேட்டர்களில் கவனம்..!

ஆஸ்திரேலிய வேகப்பந்து வீச்சாளர் மிட்செல் மார்ஷ், இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷுப்மான் கில் மற்றும் ரோஹித் சர்மாவை மலிவாக வெளியேற்றினார். அவரைத் தொடர்ந்து சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எல்.ராகுலும் ஸ்டார்க்கின் வேகப்பந்துவீச்சில் வீழ்ந்தனர். இத்தகைய கடினமான சூழ்நிலையிலும், விராட் கோலி கவனமாக இன்னிங்ஸ் விளையாடி அற்புதமான ஷாட்களை அடித்தார். விராட் 35 பந்துகளில் 31 ரன்கள் எடுத்தார். இருப்பினும், நாதன் எல்லிஸின் பந்துவீச்சில் விராட் எல்லை மீறி விளையாட முயன்று கேட்ச் ஆனார். பின்னர் ஜடேஜாவுடன் டிஆர்எஸ் குறித்து விராட் விவாதித்தார். பின்னர் டிஆர்எஸ் எடுக்காத விராட் 31 ரன்களுடன் பெவிலியன் திரும்பினார்.

இதப்பாருங்க> முன்னாள் PAK நட்சத்திரம் விராட்டுக்கு மிகப்பெரிய ஸ்டார்க் அச்சுறுத்தல், ‘நடராஜனை நிகர பந்துவீச்சாளராக’ கொண்டு வர BCCIயை கிண்டல் செய்தார்

விராட் கோலி நீக்கப்பட்ட பிறகு சுனில் கவாஸ்கர் என்ன சொன்னார்?
நாதன் எல்லிஸ் பந்துவீச்சில் விராட் கோலி ஆட்டமிழந்ததற்கு சுனில் கவாஸ்கர் கருத்து தெரிவிக்கும் போதே கருத்து தெரிவித்துள்ளார். அவர் கூறுகையில், “விராட் மீண்டும் ஒருமுறை எல்லை மீறி விளையாடினார். அவருக்கும் இது தெரிந்திருக்க வேண்டும். அப்படி விளையாட முயலும் போது அவர் எப்போதும் வெளியேற்றப்படுவார். கடந்த சில நாட்களாக மைதானத்தில் எல்லை மீறி விளையாட முயற்சித்து வருகிறார். மிட்-ஆனில் அல்ல, ஸ்கொயர் லெக்கை நோக்கி, விராட் அதை அடிக்க முயன்று சிக்கலில் சிக்கினார்.”

இதப்பாருங்க> குறைந்த பந்துகளில் வென்று சாதனையை முறியடித்த இந்திய அணி சொந்த மைதானத்தில் சங்கடப்பட்டது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *