இந்த மூத்த வீரரை இந்திய அணியில் இருந்து பிசிசிஐ திடீரென நீக்கியது, அவரது கேரியர் முடிந்துவிட்டது!

இந்திய டி20 அணியில் இருந்து இந்திய அணியின் வீரர் ஒருவர் முதன்முதலில் பிசிசிஐயால் நீக்கப்பட்டார், தற்போது இந்த கிரிக்கெட் வீரரின் அட்டை ஒருநாள் அணியிலிருந்தும் நீக்கப்பட்டுள்ளது. இப்போது இந்த வீரர் டி20 கிரிக்கெட்டில் விளையாடுவதற்கு தகுதியானவர் என்று கருதப்படுவதில்லை, ஒரு நாள் கிரிக்கெட்டை ஒருபுறம் இருக்கட்டும்.

இந்திய டி20 அணியில் இருந்து இந்திய அணியின் வீரர் ஒருவர் முதன்முதலில் பிசிசிஐயால் நீக்கப்பட்டார், தற்போது இந்த கிரிக்கெட் வீரரின் அட்டை ஒருநாள் அணியிலிருந்தும் நீக்கப்பட்டுள்ளது. இப்போது இந்த வீரர் டி20 கிரிக்கெட்டில் விளையாடுவதற்கு தகுதியானவர் என்று கருதப்படுவதில்லை, ஒரு நாள் கிரிக்கெட்டை ஒருபுறம் இருக்கட்டும். டீம் இந்தியாவின் இந்த டாஷிங் மேட்ச் வின்னரின் ஒருநாள் மற்றும் டி20 வாழ்க்கை கிட்டத்தட்ட முடியும் தருவாயை எட்டியுள்ளது. இந்த மூத்த கிரிக்கெட் வீரரை இந்திய அணியில் இருந்து திடீரென நீக்கிவிட்டனர் தேர்வாளர்கள். இப்போது இந்த வீரர் இந்தியாவின் டி20 மற்றும் ஒருநாள் அணிக்கு திரும்புவது சாத்தியமில்லை என்று தெரிகிறது. இந்திய அணியில் இடம் பெறுவது எவ்வளவு கடினமாக இருக்கிறதோ, அந்த அளவுக்கு இந்திய அணியில் உங்கள் இடத்தை தக்கவைத்துக்கொள்வது மிகவும் கடினம்.

இதப்பாருங்க> முன்னாள் PAK நட்சத்திரம் விராட்டுக்கு மிகப்பெரிய ஸ்டார்க் அச்சுறுத்தல், ‘நடராஜனை நிகர பந்துவீச்சாளராக’ கொண்டு வர BCCIயை கிண்டல் செய்தார்

இந்த மூத்த வீரரை இந்திய அணியில் இருந்து பிசிசிஐ திடீரென நீக்கியது

இந்திய அணியின் இந்த வீரரின் டி20 மற்றும் ஒருநாள் கிரிக்கெட் வாழ்க்கை தற்போது கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்டதாகத் தெரிகிறது. இந்த வீரரே டீம் இந்தியாவின் உயிர், ஆனால் தற்போது தேர்வாளர்கள் அவரை இந்திய அணியில் இருந்து திடீரென வெளியேற்றியுள்ளனர். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் கூட இந்த வீரருக்கு இந்திய ஒருநாள் அணியில் தேர்வாளர்கள் வாய்ப்பு அளிக்கவில்லை. முன்னதாக நியூசிலாந்து மற்றும் இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரிலும் இந்த வீரர் வெற்றி பெற்றிருந்தார்.

கேப்டன் ரோஹித் சர்மா மற்றும் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் ஆகியோரின் நம்பிக்கையை இந்த வீரர் உடைத்ததால், டீம் இந்தியாவின் இந்த அதிரடி கிரிக்கெட் வீரரின் டி20 மற்றும் ஒருநாள் வாழ்க்கை இப்போது முடிந்துவிட்டது என்று கருதப்படுகிறது. இந்திய அணியின் மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் புவனேஷ்வர் குமாரின் டி20 மற்றும் ஒருநாள் கிரிக்கெட் வாழ்க்கை கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்டது, இப்போது ஓய்வு பெறும் விருப்பம் மட்டுமே இந்த கிரிக்கெட் வீரரிடம் உள்ளது. புவனேஷ்வர் குமார் தனது கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணிக்காக 21 ஜனவரி 2022 அன்று தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக விளையாடினார். இது தவிர, புவனேஷ்வர் குமார் தனது கடைசி டி20 போட்டியில் இந்திய அணிக்காக 22 நவம்பர் 2022 அன்று நியூசிலாந்துக்கு எதிராக விளையாடினார்.

இதப்பாருங்க> குறைந்த பந்துகளில் வென்று சாதனையை முறியடித்த இந்திய அணி சொந்த மைதானத்தில் சங்கடப்பட்டது

விரைவில் ஓய்வு அறிவிக்கலாம்!

முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக், முகமது ஷமி, ஷிவம் மாவி, ஷர்துல் தாக்கூர், ஜெய்தேவ் உனட்கட் போன்ற கொடிய வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் தற்போது இந்திய ஒருநாள் மற்றும் டி20 அணியில் இடம் பிடித்துள்ளனர். இது தவிர, ஜஸ்பிரித் பும்ராவும் இன்னும் வரவில்லை. இந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் அனைவரும் இந்த நாட்களில் தங்கள் புயல் ஆட்டத்தால் அழிவை உருவாக்குகிறார்கள். இந்த பந்துவீச்சாளர்களால், புவனேஷ்வர் குமார் இந்தியாவின் டி20 மற்றும் ஒருநாள் அணிக்கு திரும்புவது இப்போது சாத்தியமற்றது. பெரும்பாலான போட்டிகளில் இந்திய அணியின் தோல்விக்கு புவனேஷ்வர் குமார் தான் காரணம் என்பதை சொல்லுங்கள். அதனால்தான் இப்போது இந்த வீரருக்கு டீம் இந்தியாவிலிருந்து வெளியேறும் வழியை தேர்வாளர்களும் காட்டியுள்ளனர். 2023 ஜனவரியில் இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் மற்றும் டி20 தொடரில் இந்திய அணியில் புவனேஷ்வர் குமார் சேர்க்கப்படவில்லை. 2023 ஜனவரியில், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் மற்றும் டி20 தொடருக்கான டீம் இந்தியாவில் புவனேஷ்வர் குமாருக்கு தேர்வாளர்கள் வாய்ப்பளிக்கவில்லை, இப்போது ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் புவனேஷ்வர் குமாருக்கு தேர்வாளர்கள் வாய்ப்பளிக்கவில்லை.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலியின் பின்னடைவு குறித்து இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கர் கருத்து..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *