சூர்யகுமார் யாதவ் பதவி நீக்கம்..! கட்டவிழ்த்துவிடப்படும் உம்ரான் மாலிக்; ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 3வது ஒருநாள் போட்டிக்கான இந்தியாவின் வாய்ப்புள்ள XI

இந்தியா vs ஆஸ்திரேலியா 3வது ஒருநாள் போட்டி: சென்னையில் தொடரை தீர்மானிக்கும் இந்திய அணி தனது லெவன் அணியில் சில மாற்றங்களைச் செய்யலாம்.

3, 20, 4, 0 மற்றும் 13, 0, 31, 0 – ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முந்தைய இரண்டு ஒருநாள் போட்டிகளில் இந்தியாவின் முதல் நான்கு மதிப்பெண்கள் இவை. இஷான் கிஷன், ஷுப்மான் கில், விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ் மற்றும் ரோஹித் சர்மா ஆகியோரின் பெயர்கள் இடம்பெற்றுள்ளன. முதல் ஒருநாள் போட்டியில், கேஎல் ராகுல் (75*) மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா (45*) ஆகியோர் மீட்பு நடவடிக்கையை மேற்கொண்டனர், ஆனால் இரண்டாவது போட்டியில், வெறித்தனத்தை நிறுத்த முடியவில்லை. புதன் கிழமை சென்னையில் தொடரை தீர்மானிக்கும் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவை இந்தியா எதிர்கொள்ளும் போது கவனம் எங்கே இருக்கும் என்று யூகிக்க எந்த பரிசும் தேவையில்லை. இந்தியாவின் குறைவான செயல்திறன் கொண்ட ஆனால் ஹெவிவெயிட் டாப்-ஆர்டருக்கு ரன் குறைவு, நம்பிக்கை குறைவு. நகரும் பந்திற்கு எதிரான அவர்களின் குறைபாடு மீண்டும் ஒரு இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் – மிட்செல் ஸ்டார்க் மூலம் வெளிப்படுத்தப்பட்டது.

இதப்பாருங்க> குறைந்த பந்துகளில் வென்று சாதனையை முறியடித்த இந்திய அணி சொந்த மைதானத்தில் சங்கடப்பட்டது

அவர்கள் எப்படி திரும்பி வருகிறார்கள் என்பது, பல வழிகளில், தொடரின் முடிவை வரையறுக்கும். கேப்டன் ரோகித் சர்மா, சுப்மான் கில் மற்றும் விராட் கோலி தங்களைத் தேர்ந்தெடுத்தனர். அவர்கள் இன்னும் சுடவில்லை ஆனால் அவர்களின் தரத்தை யாரும் சந்தேகிக்க மாட்டார்கள். இருப்பினும், சூர்யகுமார் யாதவுக்கு இதையே உறுதியாகக் கூற முடியாது.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலியின் பின்னடைவு குறித்து இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கர் கருத்து..!

T20I தரவரிசையில் நம்பர் 1-ல் உள்ள பேட்டர் ODIகளில் தனது வெற்றியைப் பிரதிபலிக்கத் தவறிவிட்டார். விஷயங்களை மோசமாக்கும் வகையில், இரண்டு ஒருநாள் போட்டிகளிலும் முதல் பந்தில் டக் ஆக அவர் ஆட்டமிழந்தார். முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் இல்லாததால், லெவன் அணியில் அவரது நிலைக்கு உடனடி அச்சுறுத்தல் இல்லை என்று அர்த்தம் ஆனால் ODIகளில் நம்பர். 4 க்கு மேல் பேட்டிங் செய்யும் போது இன்னிங்ஸை உருவாக்குவதில் சிக்கல்கள் இருப்பது தெளிவாகத் தெரிகிறது, சிந்தனையாளர் குழு அவரை ஒரு வீரராகப் பயன்படுத்தலாம். ஆல்-ரவுண்டர் அக்சர் படேலை முடித்து, ஊக்குவிப்பவர்.

இந்த நடவடிக்கை பல நோக்கங்களுக்காக உதவும். முதலாவதாக, சூர்யா ஒரு டி20 போன்ற ஒருநாள் போட்டிகளை நம்பர்.6 அல்லது 7ல் பேட்டிங் செய்ய வருவதை அனுமதிக்கும். இரண்டாவதாக, ஃபார்மில் இருப்பவர் அக்சர். நான்கு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் இந்தியாவின் இரண்டாவது அதிக ரன்கள் எடுத்த வீரர் ஆவார். முந்தைய ஒருநாள் போட்டியில் கூட, அவர் இந்திய பேட்டர்களில் மிகவும் வசதியான ஒருவராகத் தோன்றினார். கடைசியாக, ஆறு நேரான வலது கை வீரர்களின் மாதிரியை முறியடிக்க இந்தியா உதவும். ஏற்கனவே கீழ் மிடில் ஆர்டரில் ரவீந்திர ஜடேஜா இருப்பதால், அக்சரின் பதவி உயர்வு இந்திய பேட்டிங் யூனிட்டுக்கு வலது இடது மற்றும் வலது கலவையை அளிக்கும்.

இதப்பாருங்க> இந்த மூத்த வீரரை இந்திய அணியில் இருந்து பிசிசிஐ திடீரென நீக்கியது, அவரது கேரியர் முடிந்துவிட்டது!

கே.எல்.ராகுல், ஹர்திக் பாண்டியா, ஜடேஜா மற்றும் சூர்யா ஆகியோரில், இந்தியா பொறாமைப்படும் மிடில் ஆர்டரைக் கொண்டுள்ளது. அவர்களுக்குத் தேவையானது ரோஹித், கில் மற்றும் கோஹ்லி ஆகியோருக்கு ஒரு தளம் மட்டுமே.

பந்துவீச்சைப் பொறுத்தவரை, யுஸ்வேந்திர சாஹலை விட குல்தீப் யாதவ் முன்னணி சுழற்பந்து வீச்சாளராக விரும்பப்படுவார் என்று தலைமை பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் தெளிவுபடுத்தினார். ஹர்திக், ஜடேஜா மற்றும் அக்சர் போன்ற பல ஆல்-ரவுண்டர்களின் ஆடம்பரத்திற்கு நன்றி, ரோஹித்துக்கு விருப்பங்களுக்கு பஞ்சம் இருக்காது. ஆனால், உம்ரான் மாலிக்கிற்குச் செல்வது ஒரு மோசமான யோசனையாக இருக்காது.

இதப்பாருங்க> ஆஸ்திரேலியாவுடனான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி… இந்திய அணியில் முக்கிய மாற்றம்!

புதிய பந்தின் மூலம் வேகத்துடனும் துல்லியத்துடனும் என்ன செய்ய முடியும் என்பதை மிட்செல் ஸ்டார்க் காட்டியுள்ளார். உம்ரான், மிகவும் குறைவான அனுபவம் மற்றும் ஸ்டார்க்கை விட மிகவும் வித்தியாசமான பந்துவீச்சாளர், சர்வதேச அளவில் தனக்கு கிடைத்த சிறிய வாய்ப்புகளில் தனது முத்திரையை பதித்துள்ளார்.

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 3வது ஒருநாள் போட்டிக்கான இந்தியாவின் கணிக்கப்பட்ட லெவன்

தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள்: ரோஹித் சர்மா, சுப்மான் கில்

டாப் மற்றும் மிடில் ஆர்டர்: விராட் கோலி, அக்சர் படேல், கேஎல் ராகுல்

பவர் ஹிட்டர்: சூர்யகுமார் யாதவ்

ஆல்ரவுண்டர்கள்: ரவீந்திர ஜடேஜா, ஹர்திக் பாண்டியா

சுழற்பந்து வீச்சாளர்: குல்தீப் யாதவ்

வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள்: முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக்/முகமது ஷமி

இதப்பாருங்க> அதனால்தான் 10 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகும் இந்திய அணியால் ஐசிசி கோப்பையை வெல்ல முடியவில்லை” என்று பாகிஸ்தான் முன்னாள் வீரர் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *