‘இந்த’ அணி இந்தியா சென்று உலகக் கோப்பையை வெல்லும், முன்னாள் ஜாம்பவான் கருத்துப்படி, இந்திய அணிக்கு மட்டுமே சவால்

இங்கிலாந்து அணியின் முன்னாள் கேப்டன் மைக்கேல் வாகன் மீண்டும் இந்திய அணி குறித்து கருத்து தெரிவித்து செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளார். வரவிருக்கும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பை இந்தியாவில் நடைபெற உள்ளது, இந்த உலகக் கோப்பை குறித்து வாகன் கணிப்புகளை வெளியிட்டுள்ளார். வாகன் கருத்துப்படி, இந்திய அணி உலகக் கோப்பையை வெல்ல ஒரு போட்டியாளராக உள்ளது, ஆனால் அது இன்னும் ஆக்ரோஷமாக இருக்க வேண்டும்.

இதப்பாருங்க> ஆஸ்திரேலியாவுடனான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி… இந்திய அணியில் முக்கிய மாற்றம்!

ஒரு பேட்டியில், மைக்கேல் வாகன், “உண்மையில், உலகக் கோப்பையை வெல்ல இந்தியா ஒரு வலுவான போட்டியாளராக இருப்பதாக நீங்கள் சொன்னீர்கள். ஏனெனில் இம்முறை உலகக் கோப்பை பாரத்தில் நடைபெறவுள்ளது. ஆனால் பேட்டிங்கில் இன்னும் ஆக்ரோஷமாக இருக்க வேண்டும். பந்துவீச்சில் இந்திய அணி ஆக்ரோஷத்தை வெளிப்படுத்தி வருகிறது. பேட்டிங்கில் இது நடக்காது. சங்காவின் முன் இது ஒரு பெரிய கேள்வி. சமீப காலமாக, அவர் ஒரு ஆக்ரோஷமான அணுகுமுறையைக் காட்டினார். அணி இதுபோல் தொடர்ந்து செயல்பட வேண்டும்’’ என்றார்.

இதப்பாருங்க> அதனால்தான் 10 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகும் இந்திய அணியால் ஐசிசி கோப்பையை வெல்ல முடியவில்லை” என்று பாகிஸ்தான் முன்னாள் வீரர் கூறினார்.

முன்னாள் இங்கிலாந்து கேப்டன் மேலும் கூறுகையில், “இந்திய அணி நல்ல தரத்துடன் உள்ளது. அவர்களிடம் நல்ல வீரர்கள் உள்ளனர், ஆனால் இந்திய அணி கடந்த பல ஆண்டுகளாக வெள்ளை பந்து சாம்பியன் ஆகவில்லை. இந்த ஆண்டு சொந்த மண்ணில் எங்கள் சொந்த மக்களுக்கு முன்னால் இந்திய அணி எவ்வாறு அழுத்தத்தைக் கையாளுகிறது என்பதைப் பொறுத்து நிறைய இருக்கிறது என்று நான் நினைக்கிறேன்.” இந்திய அணி உலகக் கோப்பையை வெல்லும் போட்டியாக இருந்தாலும், இங்கிலாந்து அணி உலகக் கோப்பையை வெல்லும் என்று வாகன் தெரிவித்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> சூர்யகுமார் யாதவ் பதவி நீக்கம்..! கட்டவிழ்த்துவிடப்படும் உம்ரான் மாலிக்; ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 3வது ஒருநாள் போட்டிக்கான இந்தியாவின் வாய்ப்புள்ள XI

உலகக் கோப்பையை இங்கிலாந்து வெல்ல வேண்டும் என்று வாகன் உரிமை கோருகிறார் –
“இங்கிலாந்து அணிக்கு சில நல்ல வாய்ப்புகள் உள்ளன. பந்தை நன்றாக சுழற்றக்கூடிய சிறந்த வீரர்கள் அவர்களிடம் உள்ளனர். அவர்கள் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களைக் கொண்டுள்ளனர், அவர்கள் எதிரணி பேட்ஸ்மேன்களை முழங்காலுக்குத் தள்ளுகிறார்கள். ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர் மீண்டும் அணிக்கு திரும்பியது பெரிய விஷயம். மேலும் மார்க் வுட் 90 மைல் வேகத்தில் பந்துவீசுகிறார். எனவே இங்கிலாந்து அணிக்கு அனுபவம் இருப்பதால் உலகக் கோப்பையை வெல்ல முடியும் என்று நினைக்கிறேன். அவர்கள் இந்தியாவால் மட்டுமே அச்சுறுத்தப்படுவார்கள்,” என்று வான் மேலும் கூறினார்.
(உலகக் கோப்பையை வெல்ல இந்தியாவுடன் இங்கிலாந்தும் வலுவான போட்டியாளர்கள் என்று மைக்கேல் வாகன் கருதுகிறார்)

இதப்பாருங்க> ஒருநாள் தொடரின் தீர்க்கமான போட்டி இன்று, எப்போது, ​​எங்கு போட்டியை நேரலையில் பார்க்கலாம்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *