இந்தியாவுக்கு 270 ரன்கள் இலக்கை நிர்ணயித்த ஆஸ்திரேலியா, சொந்த மண்ணில் தொடர்ந்து 9வது தொடரை வெல்லும் முனைப்பில் உள்ளது இந்திய அணி.

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையிலான 3-வது மற்றும் கடைசி ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி சென்னையில் நடைபெற்று வருகிறது. டாஸ் வென்று முதலில் பேட் செய்த ஆஸ்திரேலிய அணி 49 ஓவர்களில் 10 விக்கெட் இழப்புக்கு 269 ரன்கள் எடுத்தது. சொந்த மண்ணில் தொடர்ந்து 9வது தொடரை வெல்ல இந்திய அணி 50 ஓவர்களில் 270 ரன்கள் எடுத்தால் போதும். டீம் இந்தியா கடந்த நான்கு ஆண்டுகளாக இந்தியாவில் எந்த ஒரு ஒருநாள் தொடரையும் இழந்ததில்லை என்று சொல்லலாம்.

இதப்பாருங்க> சூர்யகுமார் யாதவ் பதவி நீக்கம்..! கட்டவிழ்த்துவிடப்படும் உம்ரான் மாலிக்; ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 3வது ஒருநாள் போட்டிக்கான இந்தியாவின் வாய்ப்புள்ள XI

ஆஸ்திரேலியாவின் தொடக்க ஜோடி சிறப்பான தொடக்கத்தை கொடுத்தது
டாஸ் வென்று முதலில் பேட்டிங் தேர்வு செய்த ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு தொடக்க ஜோடி சிறப்பான தொடக்கத்தை கொடுத்தது. முதல் விக்கெட்டுக்கு டிராவிஸ் ஹெட் மற்றும் மிட்செல் மார்ஷ் ஜோடி 68 ரன்கள் சேர்த்தது. இந்த ஜோடியை இந்திய அணியின் துணை கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா முறியடித்தார். குல்தீப் யாதவிடம் டெவிஸ் ஹெட் கேட்ச் அவுட் செய்து இந்திய அணிக்கு முதல் வெற்றியைக் கொடுத்தார். இதன் பிறகு ஆஸ்திரேலிய அணியின் விக்கெட்டுகள் அடிக்கடி இடைவெளி விட்டு விழுந்தன. கங்காரு அணியைப் போலவே மிட்செல் மார்ஷ் அதிகபட்சமாக 47 ரன்கள் எடுத்தார்.

ரோஹித் சர்மா மற்றும் ஷம்பன் கில் மீதுதான் அனைவரது பார்வையும்

இதப்பாருங்க> ஒருநாள் தொடரின் தீர்க்கமான போட்டி இன்று, எப்போது, ​​எங்கு போட்டியை நேரலையில் பார்க்கலாம்

சென்னையில் நடைபெறும் ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றால், சொந்த மண்ணில் தொடர்ந்து 9வது தொடரை கைப்பற்றி இந்திய அணி சாதனை படைக்கும். இப்போட்டியில், அனைவரது பார்வையும் டீம் இந்தியாவின் தொடக்க ஜோடி ரோஹித் சர்மா மற்றும் சுப்மான் கில் மீது உள்ளது. தொடக்க ஜோடி சிறப்பான தொடக்கத்தை அணிக்கு கொடுத்தால், இந்த இலக்கை எட்டுவது எளிதாக இருக்கும். விராட் கோலி தொடர்ந்து போராடி வருகிறார். ஐ.பி.எல்.க்கு முன் அவருக்கு நல்ல வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

ஆஸ்திரேலியா விளையாடும் லெவன்: டேவிட் வார்னர், டிராவிஸ் ஹெட், மிட்செல் மார்ஷ், மார்னஸ் லாபுசாக்னே, ஸ்டீவ் ஸ்மித் (கேட்ச்), அலெக்ஸ் கேரி (வாரம்), மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ், சீன் அந்தோனி அபோட், மிட்செல் ஸ்டார்க், ஆடம் ஜம்பா, ஆஷ்டன் அகர்

இதப்பாருங்க> இந்த’ அணி இந்தியா சென்று உலகக் கோப்பையை வெல்லும், முன்னாள் ஜாம்பவான் கருத்துப்படி, இந்திய அணிக்கு மட்டுமே சவால்

இந்திய அணி விளையாடும் லெவன்: ரோஹித் சர்மா (கேட்ச்), சுப்மான் கில், கே.எல். ராகுல் (வி.கே.), விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், ஹர்திக் பாண்டியா, ரவீந்திர ஜடேஜா, அக்ஷர் படேல், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், குல்தீப் யாதவ்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *