ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு இந்திய அணி எப்படி தயாராகும்? இது போட்டிகளின் அட்டவணையாக இருக்கும்

கடந்த ஆண்டு ஐசிசி கோப்பையை இந்தியா வென்றதில்லை. எனவே, இந்த ஆண்டு நடைபெறும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தும் என விளையாட்டு ஆர்வலர்கள் எதிர்பார்க்கின்றனர். ஆனால் இந்திய அணிக்கு இதற்கு போதுமான நேரம் இருக்கிறதா? போன்ற கேள்வி எழுப்பப்படுகிறது.

இதப்பாருங்க> ஒருநாள் தொடரின் தீர்க்கமான போட்டி இன்று, எப்போது, ​​எங்கு போட்டியை நேரலையில் பார்க்கலாம்

ஒருநாள் உலகக் கோப்பை இந்த ஆண்டு அக்டோபர் மாதம் இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டிக்கான ஆயத்தப் பணிகளை அணிகள் தொடங்கியுள்ளன. ஆனால், இந்திய அணி தயாராகும் அளவுக்கு நேரம் கிடைக்குமா என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளது. ஏனெனில் சமீபத்தில் ஆஸ்திரேலியா 2-1 என்ற கணக்கில் இந்தியாவை வீழ்த்தி தொடரை கைப்பற்றியது. அப்படியென்றால் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணி எவ்வளவு தயாராகிவிட்டது? இதை விளையாட்டு ஆர்வலர்கள் அனுபவித்தனர். என்னதான் மிடில் ஆர்டர் முழு தோல்வி என்று காணப்பட்டது.எனவே இந்திய அணி இன்னும் தயாராக வேண்டும் என விளையாட்டு பிரியர்கள் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

வீரர்கள் காயம் காரணமாக அணியின் ரிதம் மோசமடைந்தது, பின்னர் புதிய வீரர் வாய்ப்பு கிடைத்தவுடன் செட் ஆகி வருவது தெரிகிறது. ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் காயம் அடைந்த பிறகு, சூர்யகுமார் யாதவ் அதிகபட்சமாகச் செல்ல முடியவில்லை. மூன்று ஒருநாள் போட்டிகளிலும், 1 பந்தில் விளையாடிய அவர் பூஜ்ஜியத்திற்கு அவுட்டானார். எனவே நடுத்தர பலகை முற்றிலும் பலவீனமாக தெரிகிறது.

இதப்பாருங்க> ‘இந்த’ அணி இந்தியா சென்று உலகக் கோப்பையை வெல்லும், முன்னாள் ஜாம்பவான் கருத்துப்படி, இந்திய அணிக்கு மட்டுமே சவால்

இப்போது ஐபிஎல் போட்டிகள் மார்ச் 31 முதல் தொடங்கும், இந்த போட்டிக்காக ஒன்றரை மாதங்கள் செலவிடப்படும். எனவே வீரர்கள் கடுமையாக உழைக்க வேண்டும். உலகக் கோப்பைக்கு முன் இந்திய அணி 12 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாட உள்ளது. இருதரப்பு தொடரின் கீழ் 6 போட்டிகள் நடந்தன. ஆசிய கோப்பையில் ஆறு போட்டிகள் நடைபெற உள்ளன. எனவே, இந்திய அணிக்கு தயார்படுத்த போதிய நேரம் இல்லை.

இந்த 12 போட்டிகளுக்கும் சரியான வீரர்களை தேர்வுக்குழு தேர்வு செய்ய வேண்டும். மிடில் ஆர்டரில் பலத்துடன் விளையாடக்கூடிய வீரரைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டும். இல்லையெனில், 2023ம் ஆண்டு ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணி விளையாடுவது கடினம்.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவுக்கு 270 ரன்கள் இலக்கை நிர்ணயித்த ஆஸ்திரேலியா, சொந்த மண்ணில் தொடர்ந்து 9வது தொடரை வெல்லும் முனைப்பில் உள்ளது இந்திய அணி.

இந்திய அணி அட்டவணை
ஐபிஎல் 2023 போட்டி மார்ச் 31 முதல் மே 28 வரை நடைபெறுகிறது. இதைத் தொடர்ந்து ஜூன் 7 முதல் ஜூன் 11 வரை உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதிச் சுற்று நடைபெறுகிறது. ஜூலை மற்றும் ஆகஸ்ட் மாதங்களில் மேற்கிந்திய தீவுகள் சுற்றுப்பயணத்தில் 2 டெஸ்ட், 3 ஒருநாள் மற்றும் 3 டி20 போட்டிகள் நடைபெறவுள்ளது. ஆசிய கோப்பையில் இந்திய அணி விளையாட உள்ளது. ஆனால் தேதி மற்றும் இடம் நிர்ணயம் செய்யப்படாததால் தெளிவு இல்லை. செப்டம்பர் மாதம் ஆஸ்திரேலியா மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் விளையாடுகிறது. ஒருநாள் உலகக் கோப்பை அக்டோபர் 10 முதல் நவம்பர் 26 வரை நடைபெறுகிறது. இதில் மொத்தம் 48 போட்டிகள் நடைபெறவுள்ளன. ஆனால் இடம், தேதி நிர்ணயிக்கப்படவில்லை.

ஆசியக் கோப்பைக்குப் பிறகு, இந்திய அணி ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்குத் தயாராகும் மூன்று போட்டிகள் உள்ளன. மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் விளையாடுவதற்காக ஆஸ்திரேலிய அணி இந்தியா வருகிறது. அதனால், இந்திய அணிக்கு உலகக் கோப்பைக்குத் தயாராகும் நேரம் போதாது.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவுக்கு 270 ரன்கள் இலக்கை நிர்ணயித்த ஆஸ்திரேலியா, சொந்த மண்ணில் தொடர்ந்து 9வது தொடரை வெல்லும் முனைப்பில் உள்ளது இந்திய அணி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *