விராட்டை ஒரு முறை சக வீரரால் வயதானவர் என்று அழைத்தார், அதைக் கேட்ட கோஹ்லி என்ன சொன்னார்

விராட் கோலியுடன் ஏபி டி வில்லியர்ஸ் உரையாடினார். அங்குதான் முன்னாள் தென்னாப்பிரிக்க கிரிக்கெட் வீரர் விராட்டை வயதானவர் என்று அழைத்தார். ஆனால் அவர் சொன்ன விதத்தில் விராட் சிரித்தார். ஐபிஎல்லில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு அணிக்காக இருவரும் இணைந்து விளையாடினர். அவர்களின் நட்பு அங்கேயே தொடங்கியது. டி வில்லியர்ஸ் ஓய்வு பெற்றாலும் விராட் உடனான நட்பு மங்கவில்லை. இரு நண்பர்களுக்கும் இடையே நடந்த உரையாடலில் தென்னாப்பிரிக்க பேட்ஸ்மேன் விராட்டை வயதானவர் என்று அழைத்தார்.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவுக்கு 270 ரன்கள் இலக்கை நிர்ணயித்த ஆஸ்திரேலியா, சொந்த மண்ணில் தொடர்ந்து 9வது தொடரை வெல்லும் முனைப்பில் உள்ளது இந்திய அணி.

அரட்டையின் போது, ​​டி வில்லியர்ஸ் கேட்கிறார், “நான் உன்னை வயதானவன் என்று சொல்லவில்லை. என்னை தவறாக எண்ண வேண்டாம். நீங்கள் உங்கள் சிறந்த வாழ்க்கையின் முடிவில் இருக்கிறீர்கள். நீங்கள் இப்போது ஒரு VVSP, அதாவது மிக மிக மூத்த வீரர். ஒரு பெரிய போட்டிக்கு முன் உங்களை எப்படி புத்துணர்ச்சியுடன் வைத்திருப்பது?”

இதப்பாருங்க> இந்தியாவுக்கு 270 ரன்கள் இலக்கை நிர்ணயித்த ஆஸ்திரேலியா, சொந்த மண்ணில் தொடர்ந்து 9வது தொடரை வெல்லும் முனைப்பில் உள்ளது இந்திய அணி.

இதற்கு பதிலளித்த விராட், “எனது கேரியரின் இந்த கட்டத்தில் கூட, பெரிய போட்டிகளுக்கு முன் நான் உற்சாகமாக இருக்கிறேன். சில நேரங்களில் நான் விரும்பியபடி விளையாட முடியவில்லை. உந்துதல் இல்லாமல் இருந்தது. பின்னர் நான் ஒரு தொழில்முறை போல தோற்றமளிக்க ஆரம்பித்தேன். ஒரு பேட்டராக ஒரு போட்டியில் நான் என்ன பெற முடியும் என்பதை நான் பார்த்தேன். என்னால் சிறிய இலக்குகளை நிர்ணயித்து முன்னேற முடியும்.”

ஐபிஎல் தொடரில் நீண்ட நாள் சக வீரரான டி வில்லியர்ஸின் யூடியூப் சேனலில், அகமதாபாத்தில் சதம் அடித்த பிறகு, தனக்கு நிறைய மன மாற்றங்கள் ஏற்பட்டதாக விராட் கூறினார். இது குறித்து விராட் கூறுகையில், அகமதாபாத்தில் நான் சதம் அடித்தபோது, ​​ஒரு வித்தியாசமான அமைதி எனக்குள் ஏற்பட்டது. விடுதலை அமைதி உடற்பயிற்சியின் போது மனதில் எந்த அழுத்தமும் செயல்படவில்லை. மொத்தத்தில், மனம் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருந்தது.

இதப்பாருங்க> ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு இந்திய அணி எப்படி தயாராகும்? இது போட்டிகளின் அட்டவணையாக இருக்கும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *