இந்திய அணியின் இந்த கிரிக்கெட் வீரருக்கு கெட்ட நாட்கள் ஆரம்பித்துவிட்டது, திடீரென பெரிய அடி கொடுத்த BCCI!

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் மூத்த வீரருக்கு BCCI ஞாயிற்றுக்கிழமை பெரும் அடி கொடுத்துள்ளது. இதைத் தொடர்ந்து, சமூக வலைதளங்களில் சிலர் அந்த வீரரைப் பற்றியும் எழுதத் தொடங்கினர். ஒரு பயனர் எழுதினார் – இந்திய அணியின் இந்த கிரிக்கெட் வீரரின் மோசமான நாட்கள் தொடங்கிவிட்டன.

இதப்பாருங்க> விராட்டை ஒரு முறை சக வீரரால் வயதானவர் என்று அழைத்தார், அதைக் கேட்ட கோஹ்லி என்ன சொன்னார்

இந்திய கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரு பெரிய செய்தி வந்தது.BCCI ஞாயிற்றுக்கிழமை வீரர்களின் வருடாந்திர ஒப்பந்தத்தை அறிவித்தது, அதில் சில வீரர்கள் பதவி உயர்வு மற்றும் மோசமான பார்மில் போராடிய ஒரு மூத்த வீரர் பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்டார். BCCI 4 வெவ்வேறு பிரிவுகளுக்கு வீரர்களுக்கு வருடாந்திர ஒப்பந்தங்களை வழங்குகிறது.

ஆல்ரவுண்டருக்கு பெரிய நன்மை

இதப்பாருங்க> முதலில் மோதல் பின்னர்…! மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் விராட் மற்றும் ஸ்டோனிஸ் இருவரும் நேருக்கு நேர் மோதும் வீடியோவை பாருங்கள்

இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (BCCI) ஞாயிற்றுக்கிழமை வெளியிட்ட வருடாந்திர ஒப்பந்தப் பட்டியலில், இந்திய அணியின் நட்சத்திர ஆல்-ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா மிகப்பெரிய பலனைப் பெற்றார். அவர் தற்போது A இலிருந்து A+ பிரிவுக்கு வந்துள்ளார். தற்போதைய கேப்டன் ரோகித் சர்மா, அதிரடி பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி மற்றும் காயமடைந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா ஆகியோர் இந்த பிரிவில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர். இந்த நான்கு வீரர்களுக்கும் வாரியத்தால் ஆண்டுக்கு ரூ.7 கோடி வழங்கப்படும். ஏ+ பிரிவில் ரூ.7 கோடியும், ஏ பிரிவில் ரூ.5 கோடியும், பி பிரிவில் ரூ.3 கோடியும், சி பிரிவில் ரூ.1 கோடியும் வீரர்களுக்கு ஆண்டுதோறும் போர்டில் இருந்து கிடைக்கும் என்பதை தெரிவித்துக் கொள்வோம்.

ஆல்ரவுண்டர் ஜடேஜா கிரேடு ஏ பிளஸ் பிரிவில் இடம்பிடித்துள்ள நிலையில், இந்திய அணியின் முன்னாள் துணை கேப்டனான கே.எல்.ராகுல் தோல்வியடைந்துள்ளார். ஏ-வில் இருந்த கிரேடு பி ஸ்லாப்பில் இப்போது வந்துள்ளார். இந்த ஓப்பனர் அக்டோபர் 2021 முதல் செப்டம்பர் 2022 வரை கிரேடு A (ரூ 5 கோடி) ஸ்லாப்பில் வைக்கப்பட்டார். ராகுல் சமீபத்தில் மோசமான பார்முடன் போராடி வந்தார், மேலும் பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபி டெஸ்ட் தொடரின் போது துணை கேப்டன் பதவியில் இருந்தும் நீக்கப்பட்டார். இப்போது அவருக்கு இன்னொரு பெரிய அடி கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதுமட்டுமின்றி, தொடரின் நடுவில் இந்திய பிளேயிங்-11ல் இருந்தும் அவர் நீக்கப்பட்டார்.

இதப்பாருங்க> ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான தொடரை இழந்த பிறகு, இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை தயாரிப்பு கேள்விக்குறியாக உள்ளது, இந்த விடையங்களை மேம்படுத்த வேண்டும்

இந்த 3 வீரர்களுக்கும் முதல் முறையாக மத்திய ஒப்பந்தம்

2022-23 சீசனுக்கான கிரேடு பி ஒப்பந்தத்தை BCCI வழங்கியது. அதே நேரத்தில், வளர்ந்து வரும் நட்சத்திரங்கள் இஷான் கிஷன், தீபக் ஹூடா மற்றும் அர்ஷ்தீப் சிங் ஆகியோர் முதல் முறையாக மத்திய ஒப்பந்தங்களைப் பெற்றுள்ளனர். பார்முக்கு திரும்பியுள்ள சைனாமேன் சுழற்பந்து வீச்சாளர் குல்தீப் யாதவும் மீண்டும் ஒப்பந்தம் பெற்று கிரேடு சி பிரிவில் உள்ளார்.

BCCI ஒப்பந்தப் பட்டியலில் ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலி, ஜஸ்பிரித் பும்ரா மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோர் ஏ+ கிரேடில் உள்ளனர். ஹர்திக் பாண்டியா, ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது ஷமி, ரிஷப் பந்த், அக்சர் படேல் ஆகியோர் கிரேடு-ஏ பிரிவில் உள்ளனர். சேதேஷ்வர் புஜாரா, கே.எல்.ராகுல், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், முகமது சிராஜ், சூர்யகுமார் யாதவ், ஷுப்மான் கில் ஆகியோர் கிரேடு பி பிரிவில் உள்ளனர். கிரேடு சியில் அதிகபட்சமாக 11 வீரர்கள் – உமேஷ் யாதவ், ஷிகர் தவான், ஷர்துல் தாக்கூர், இஷான் கிஷன், தீபக் ஹூடா, யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், வாஷிங்டன் சுந்தர், சஞ்சு சாம்சன், அர்ஷ்தீப் சிங் மற்றும் கே.எஸ்.பாரத்.

இதப்பாருங்க> IPL-க்கு முன் கேஎல் ராகுலுக்கு பெரும் அதிர்ச்சி.. ஜடேஜாவுக்கு பம்பரஃபர்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *