BCCI மத்திய ஒப்பந்த பட்டியல் வெளியீடு, ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு பதவி உயர்வு!

இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (BCCI) மத்திய ஒப்பந்தம் பெற்ற வீரர்களின் பட்டியலை ஞாயிற்றுக்கிழமை வெளியிட்டது. இந்தப் பட்டியல் 2022-23 சீசனுக்குப் பொருந்தும், மேலும் வீரர்கள் வெவ்வேறு தரவரிசைகளாகப் பிரிக்கப்பட்டுள்ளனர். வீரர்களுக்கு அந்தந்த தரவரிசைக்கு ஏற்ப ஆண்டு ஊதியம் வழங்கப்படும். அனைத்து வகையான கிரிக்கெட்டிலும் ஜொலிக்கும் நட்சத்திர ஆல்ரவுண்டரான ரவீந்திர ஜடேஜா, ஏ+ பிரிவில் அடியெடுத்து வைத்துள்ளார். கேஎல் ராகுல் சற்று பின்னடைவை சந்தித்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> முதலில் மோதல் பின்னர்…! மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் விராட் மற்றும் ஸ்டோனிஸ் இருவரும் நேருக்கு நேர் மோதும் வீடியோவை பாருங்கள்

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் கிரிக்கெட் தொடரில் அபாரமாக விளையாடிய ஆல்-ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு தற்போது இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (BCCI) ஒரு அற்புதமான பரிசைப் பெற்றுள்ளார். 2022-23 ஆம் ஆண்டிற்கான மத்திய ஒப்பந்த வீரர்களின் பட்டியலை BCCI வெளியிட்டுள்ளது, இதில் நட்சத்திர ஆல்-ரவுண்டர் ஜடேஜா A+ பிரிவில் உள்ளார். சௌராஷ்டிரா நட்சத்திரம் இன்று டீம் இந்தியாவின் அனைத்து வகையான கிரிக்கெட்டிலும் விளையாடும் லெவனுக்கான முதல் தேர்வு ஆல்ரவுண்டராக உள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான தொடரை இழந்த பிறகு, இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை தயாரிப்பு கேள்விக்குறியாக உள்ளது, இந்த விடையங்களை மேம்படுத்த வேண்டும்

கடந்த ஆண்டு நடந்த ஆசிய கோப்பை டி20 போட்டியின் போது முழங்கால் எலும்பை உடைத்த ரவீந்திர ஜடேஜா, அறுவை சிகிச்சை செய்து கொண்டு கிட்டத்தட்ட 6 மாதங்கள் கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகி இருந்தார். இதனால், 2022 டி20 உலக கோப்பை போட்டியில் அவரால் பங்கேற்க முடியவில்லை. பின்னர், ஆஸி.க்கு எதிரான பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபி டெஸ்ட் கிரிக்கெட் தொடரின் மூலம் போட்டி கிரிக்கெட்டுக்கு திரும்பினார் மற்றும் ஒரு சிறந்த ரிதம் கண்டார்.

அவரது சிறந்த செயல்திறனுக்கு வெகுமதி கிடைத்துள்ளது மேலும் அவர் BCCIயின் மிக உயர்ந்த சம்பளத்தில் நுழைந்துள்ளார். கேப்டன் ரோகித் சர்மா, முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலி, நட்சத்திர வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா ஆகியோருடன் ஜடேஜாவும் ஏ+ பிரிவில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். மோசமான ரிதம் காரணமாக துணை கேப்டன் பதவியை இழந்த நட்சத்திர தொடக்க ஆட்டக்காரர் கே.எல்.ராகுல், ஏ+ பிரிவில் இருந்து வெளியேறி ‘பி’ குழுவில் இடம் பிடித்துள்ளார். இந்திய டி20 அணி மற்றும் டெஸ்ட் அணியில் விளையாடும் லெவன் அணியில் இடம் இழந்துள்ள ராகுல், ஒருநாள் அணியில் விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேனாக விளையாடி வருகிறார்.

இதப்பாருங்க> IPL-க்கு முன் கேஎல் ராகுலுக்கு பெரும் அதிர்ச்சி.. ஜடேஜாவுக்கு பம்பரஃபர்..

மேலும், 2022 டிசம்பரில் வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் தோல்வியடைந்ததால், ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் இந்திய அணியில் இருந்து வெளியேறிய அனுபவமிக்க தொடக்க வீரர் ஷிகர் தவான், தற்போது ‘சி’ தரவரிசைக்கு சரிந்துள்ளார். ‘ஏ’ தரவரிசையில் ஆர் அஸ்வின், முகமது ஷமி, ரிஷப் பந்த் மற்றும் அக்சர் படேல் உள்ளனர்.

வெவ்வேறு ஊதிய விகிதங்களில் உள்ள வீரர்களின் விவரங்கள் பின்வருமாறு
A+ (ரூ. 7 கோடி): ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலி, ஜஸ்பிரித் பும்ரா மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா.

ஏ (ரூ 5 கோடி): ஹர்திக் பாண்டியா, ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், முகமது ஷமி, ரிஷப் பந்த் மற்றும் அக்சர் படேல்.

பி (ரூ 3 கோடி): சேதேஷ்வர் புஜாரா, கேஎல் ராகுல், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், முகமது சிராஜ், சூர்யகுமார் யாதவ் மற்றும் ஷுப்மான் கில்.

சி (ரூ. 1 கோடி): ஷிகர் தவான், ஷர்துல் தாக்கூர், இஷான் கிஷன், தீபக் ஹூடா, யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், வாஷிங்டன் சுந்தர், சஞ்சு சாம்சன், அர்ஷதீப் சிங் மற்றும் கே.எஸ்.பாரத்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த கிரிக்கெட் வீரருக்கு கெட்ட நாட்கள் ஆரம்பித்துவிட்டது, திடீரென பெரிய அடி கொடுத்த BCCI!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *