இந்திய அணியின் இந்த அதிரடி வேகப்பந்து வீச்சாளரின் கேரியர் முடிந்துவிட்டது! பிசிசிஐ பெரிய குறிப்புகளை வழங்கியது

இந்திய அணியின் அதிரடி வேகப்பந்து வீச்சாளரின் கிரிக்கெட் வாழ்க்கை கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்டது. இந்த வீரரின் வாழ்க்கை குறித்து பிசிசிஐ தற்போது பெரிய குறிப்புகளை வழங்கியுள்ளது. இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (பிசிசிஐ) ஞாயிற்றுக்கிழமை அக்டோபர் 2022 முதல் செப்டம்பர் 2023 வரையிலான காலத்திற்கான இந்திய வீரர்களின் மத்திய ஒப்பந்தத்தை வெளியிட்டது. பிசிசிஐயின் இந்த மத்திய ஒப்பந்தம் வேகப்பந்து வீச்சாளர் புவனேஷ்வர் குமாரின் கிரிக்கெட் வாழ்க்கையின் முடிவு போல் தெரிகிறது.

இதப்பாருங்க> ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான தொடரை இழந்த பிறகு, இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை தயாரிப்பு கேள்விக்குறியாக உள்ளது, இந்த விடையங்களை மேம்படுத்த வேண்டும்

இந்திய அணியில் இருந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் புவனேஷ்வர் குமார் நீக்கப்பட்டதால், அவர் தற்போது இந்திய அணிக்காக எந்த வடிவத்திலும் கிரிக்கெட் விளையாடவில்லை. கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் நடந்த நியூசிலாந்து தொடருக்கு பிறகு இந்திய அணிக்காக டி20 போட்டிகளில் புவனேஷ்வர் இடம்பெறவில்லை. ஹனுமா விஹாரி, விருத்திமான் சாஹா மற்றும் தீபக் சாஹர் ஆகியோரும் பட்டியலில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> IPL-க்கு முன் கேஎல் ராகுலுக்கு பெரும் அதிர்ச்சி.. ஜடேஜாவுக்கு பம்பரஃபர்..

இந்த பிசிசிஐ மைய ஒப்பந்தத்தின் மூலம், மூத்த வீரர் தவானும், கடந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் இருந்து விளையாடாத ஜஸ்பிரித் பும்ரா, முதுகில் ஏற்பட்ட காயத்தில் இருந்து மீண்டு வருவதைப் போலவே, இந்திய உலகக் கோப்பை அணித் திட்டத்தில் இன்னும் இருப்பதாகத் தெரிகிறது.அதுவும் ஏ+ பிரிவில். மத்திய ஒப்பந்தத்தில், நான்கு கிரேடு ஏ பிளஸ் வீரர்கள் தலா ஏழு கோடி ரூபாய் வீதம் வீட்டிற்கு எடுத்துச் செல்வார்கள், அதே நேரத்தில் ஐந்து வீரர்கள் ஏ கிரேடில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர், அதன் விலை ஐந்து கோடி ரூபாய். 3 கோடி மதிப்பிலான கிரேடு பி ஒப்பந்தத்தில் 6 வீரர்களும், கிரேடு சி ஒப்பந்தத்தில் 11 வீரர்கள்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த கிரிக்கெட் வீரருக்கு கெட்ட நாட்கள் ஆரம்பித்துவிட்டது, திடீரென பெரிய அடி கொடுத்த BCCI!

முழங்கால் காயம் காரணமாக செப்டம்பர் 2022 முதல் கிரிக்கெட்டை இழந்தாலும், இடது கை சுழல் ஆல்-ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா A+ ஒப்பந்தத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டார், இதில் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலி மற்றும் ஜஸ்பிரித் பும்ரா ஆகியோர் அடங்குவர். அவர் இந்திய டெஸ்ட் மற்றும் ODI அமைப்புக்கு திரும்பியதிலிருந்து, ஜடேஜா பேட் மற்றும் பந்தில் குறிப்பிடத்தக்க செயல்திறனை வெளிப்படுத்தினார் மற்றும் நாக்பூர் மற்றும் புதுதில்லியில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான அணியின் முதல் இரண்டு டெஸ்ட் வெற்றிகளில் ஆட்டநாயகன் விருதுகளை வென்றார். அவர்களின் பயன் காரணமாக, மத்திய ஒப்பந்தத்தில் அவர்களுக்கு மிக உயர்ந்த தரம் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> BCCI மத்திய ஒப்பந்த பட்டியல் வெளியீடு, ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு பதவி உயர்வு!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *