இந்திய அணியின் இந்த விக்கெட் கீப்பர் விரைவில் தனது ஓய்வை அறிவிப்பார்! தேர்வாளர்களின் இந்த முடிவு பெரிய சமிக்ஞையை அளித்துள்ளது

ஐபிஎல் 2023ல் இந்திய அணி வீரர்கள் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்துவார்கள். இந்த லீக் தொடங்கும் முன் இந்திய அணியின் வருடாந்திர ஒப்பந்தத்தை பிசிசிஐ அறிவித்துள்ளது. இம்முறை வருடாந்த ஒப்பந்தப் பட்டியலில் பல முக்கிய மாற்றங்கள் காணப்பட்டுள்ளன. இந்த பட்டியலில் ஒரு மூத்த விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேனும் இடம் பெறவில்லை. இத்தகைய சூழ்நிலையில், இந்த வீரரின் சர்வதேச வாழ்க்கை கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்டது என்று நம்பப்படுகிறது.

இதப்பாருங்க> IPL-க்கு முன் கேஎல் ராகுலுக்கு பெரும் அதிர்ச்சி.. ஜடேஜாவுக்கு பம்பரஃபர்..

இந்திய அணியின் நட்சத்திர விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேன் விருத்திமான் சாஹா பிசிசிஐ வருடாந்திர ஒப்பந்த பட்டியலில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளார். 38 வயதான விருத்திமான் சாஹா நீண்ட காலமாக இந்திய அணியில் இடம்பெற முடியவில்லை. அப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில், தற்போது அவர் இந்தியாவுக்கு திரும்புவதை அணியும் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கிறது. சாஹாவும் இந்திய அணிக்கு திரும்பும் நம்பிக்கையை கைவிட்டுள்ளார். கடந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் சாஹா ஒரு பெரிய அறிக்கையை வெளியிட்டார், மேலும் அவர் இந்தியாவுக்கு மீண்டும் தேர்வு செய்யப்பட மாட்டார் என்று கூறினார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த கிரிக்கெட் வீரருக்கு கெட்ட நாட்கள் ஆரம்பித்துவிட்டது, திடீரென பெரிய அடி கொடுத்த BCCI!

விருத்திமான் சாஹா நீண்ட காலமாக டீம் இந்தியாவிலிருந்து வெளியேறி வருகிறார், அவருக்குப் பதிலாக ஸ்ரீகர் பகத் ரிசர்வ் விக்கெட் கீப்பராக இடம் பெற்றுள்ளார். சமீபத்தில் ஸ்ரீகர் பகத்துக்கும் அறிமுக வாய்ப்பு கிடைத்தது. விருத்திமான் சாஹா தனது அறிக்கையில், ‘நான் இப்போது டீம் இந்தியாவுக்கு தேர்வு செய்யப்படுவேன் என்று நினைக்க வேண்டாம். இனி அணியில் எனக்கு இடம் இல்லை என்று பயிற்சியாளர் மற்றும் தலைமை தேர்வாளர்கள் ஏற்கனவே என்னிடம் தெரிவித்திருந்தனர். தேர்வாளர்கள் என்னை தேர்வு செய்ய விரும்பினால், எனது ஐபிஎல் ஆட்டத்தின் அடிப்படையில் இங்கிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் ஒரு பகுதியாக இருந்திருக்கலாம். ஆனால் நான் கிரிக்கெட் விளையாடுவதைப் பற்றி மட்டுமே கவலைப்படுகிறேன். நான் நன்றாக இருக்கும் வரை கிரிக்கெட் விளையாடுவேன்.

இதப்பாருங்க> BCCI மத்திய ஒப்பந்த பட்டியல் வெளியீடு, ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு பதவி உயர்வு!

விருத்திமான் சாஹா இந்திய அணிக்காக 40 டெஸ்ட் மற்றும் 9 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். மேலும், அவர் ஐபிஎல் 2022 சீசனில் குஜராத் டைட்டன்ஸில் அறிமுகமானார், அவர் 2022 சீசனில் ஐபிஎல் கோப்பையை வென்றார். ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான அணிக்காக ஷுப்மான் கில் உடன் இணைந்து தொடக்க பேட்ஸ்மேனாக முக்கியப் பங்காற்றினார், 11 போட்டிகளில் மூன்று அரை சதங்கள் உட்பட 317 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த அதிரடி வேகப்பந்து வீச்சாளரின் கேரியர் முடிந்துவிட்டது! பிசிசிஐ பெரிய குறிப்புகளை வழங்கியது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *