‘இந்த’ பழம்பெரும் வீரர்களின் வாழ்க்கையில் ஒரு முட்டாளா? பிசிசிஐ சிக்னல் கொடுத்தது

இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் (பிசிசிஐ) 2022-23 ஆம் ஆண்டிற்கான இந்திய அணி வீரர்களின் வருடாந்திர ஒப்பந்தப் பட்டியலை அறிவித்துள்ளது. இந்தப் பட்டியலில் மொத்தம் 26 வீரர்கள் இடம் பெற்றுள்ளனர். இந்த வீரர்களுடனான ஒப்பந்தம் அக்டோபர் 2022 முதல் செப்டம்பர் 2023 வரை இருக்கும். இம்முறை A+ தரத்தில் நான்கு வீரர்களும் A தரத்தில் 5 வீரர்களும் B தரத்தில் 6 வீரர்களும் C தரத்தில் 11 வீரர்களும் இணைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> BCCI மத்திய ஒப்பந்த பட்டியல் வெளியீடு, ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு பதவி உயர்வு!

புதிய பட்டியலின்படி சில வீரர்கள் பதவி உயர்வு பெற்றுள்ளனர். சில வீரர்கள் தரமிறக்கப்பட்டுள்ளனர். இந்திய அணியின் நட்சத்திர ஆல்-ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா கிரேடு A+ ஆக உயர்த்தப்பட்டுள்ளார். சமீபத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் மற்றும் ஒருநாள் தொடரில் ஜடேஜா சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். 2022ஆம் ஆண்டிலும் ஜடேஜாவின் ஆட்டம் அனைவரையும் கவர்ந்தது. மாறாக, கடந்த சில போட்டிகளில் ஏமாற்றம் அளித்த கே.எல்.ராகுல் மற்றும் ஷர்துல் தாக்கூர் இந்த முறை அதிர்ச்சி அடைந்துள்ளனர்.

ரஹானே, இஷாந்தின் கேரியர் முடிந்ததா?
மும்பை வீரர் அஜின்யா ரஹானே மற்றும் வேகப்பந்து வீச்சாளர் இஷாந்த் சர்மா ஆகியோர் ஒப்பந்த வீரர்கள் பட்டியலில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளனர். எனவே அவருக்கு சர்வதேச கிரிக்கெட்டுக்கு திரும்புவதற்கான கதவுகள் ஏறக்குறைய மூடப்பட்டுவிட்டதாக கூறப்படுகிறது. அவர்களை பட்டியலில் இருந்து விலக்கி, பிசிசிஐ அவர்களுக்கு ஒரு குறிப்பை அளித்துள்ளது. 34 வயதான இஷாத் ஷர்மா தனது கடைசி போட்டியில் 2021 இல் நியூசிலாந்துக்கு எதிராக விளையாடினார். 34 வயதான அஜிங்க்யா ரஹானே தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக தனது கடைசி டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடினார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த அதிரடி வேகப்பந்து வீச்சாளரின் கேரியர் முடிந்துவிட்டது! பிசிசிஐ பெரிய குறிப்புகளை வழங்கியது

இது தவிர, புவனேஷ்வர் குமார், ஹனுமா விஹாரி, தீபக் சாஹர், விருத்திமான் சாஹா ஆகியோருக்கும் பிசிசிஐயின் ஒப்பந்தப் பட்டியலில் இடம் கிடைக்கவில்லை. 33 வயதான புவனேஷ்வருக்கு கடந்த ஆண்டு நடந்த உலகக் கோப்பையின் போது இந்திய அணியில் வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது. இதற்குப் பிறகும் அவர் பட்டியலில் இருந்து நீக்கப்பட்டிருப்பது ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. தீபக் சாஹர் காயம் காரணமாக சிறிது காலம் களத்தில் இருந்து விலகி இருந்தார்.

கேஎல் ராகுலுக்கு எச்சரிக்கை
இந்திய அணியின் நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் கே.எல் ராகுல் ஏ கிரேடில் இருந்து பி கிரேடுக்கு நீக்கப்பட்டுள்ளார். இதனால் ராகுலுக்கு பிசிசிஐ எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. கே.எல்.ராகுல் எதிர்காலத்தில் சிறப்பாக செயல்படவில்லை என்றால், அஜிங்க்யா ரஹானே, இஷாந்த், புவனேஷ்வர் போன்ற ஒப்பந்தப் பட்டியலில் இருந்தும் வெளியேற வேண்டியிருக்கும்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த விக்கெட் கீப்பர் விரைவில் தனது ஓய்வை அறிவிப்பார்! தேர்வாளர்களின் இந்த முடிவு பெரிய சமிக்ஞையை அளித்துள்ளது

ஆடாமல் கூட A+ இல் பும்ரா
இந்திய அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளரான ஜஸ்பிரித் பும்ரா கிரேடு ஏ+ பிரிவில் தனது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார். உண்மையில், காயம் காரணமாக கடந்த சில மாதங்களாக இந்திய அணியில் இருந்து பும்ரா விலகி இருந்தார். அவரது காயம் தீவிரமானது மற்றும் அடுத்த சில மாதங்களில் அவர் அணிக்கு திரும்புவது கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றது. இருந்த போதிலும், பும்ரா A+ இல் தக்கவைத்திருப்பது ஆச்சரியமளிக்கிறது. காயமடைந்த தீபக் சாஹருக்கு ஒரு நீதியும், ஜஸ்பிரித் பும்ராவுக்கு வேறு ஒரு நீதியும் ஏன் என்று கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் கேட்கின்றனர்.

ஹர்திக்-அக்ஷரா மற்றும் சூர்யாவின் பேட்-பேட்
டி20 கேப்டனும் ஆல்ரவுண்டருமான ஹர்திக் பாண்டியா, மிஸ்டர் 360 என்ற சூர்யகுமார் யாதவ் மற்றும் ஆல்-ரவுண்டர் அக்ஷர் படேல் ஆகியோரும் பதவி உயர்வு பெற்றுள்ளனர். இந்த மூன்று வீரர்களும் கடந்த ஆண்டில் அபாரமாக செயல்பட்டனர். அதற்கான பலன் அவர்களுக்கு கிடைத்துள்ளது. இதுதவிர இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களான அர்ஷ்தீப் சிங், இஷான் கிஷான், கே.எஸ்.பாரத் ஆகியோர் முதன்முறையாக இந்தப் பட்டியலில் வாய்ப்பு பெற்றுள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> ‘என் வீட்டை உடைத்து விடுவார்கள்…’ என்று கேட்சை விட்ட விராட் கோலி, டென்ஷனான பாகிஸ்தான் முன்னாள் கேப்டன், பெரிய தகவலை வெளியிட்டார்.

மத்திய ஒப்பந்த வீரர்கள் (அக்டோபர் 2022 – செப்டம்பர் 2023)

கிரேடு A+ (ஆண்டுக்கு ரூ. 7 கோடி): விராட் கோலி, ரோஹித் சர்மா, ஜஸ்பிரித் பும்ரா, ரவீந்திர ஜடேஜா

கிரேடு ஏ (ஆண்டுக்கு ரூ. 5 கோடி): ஹர்திக் பாண்டியா, முகமது ஷமி, ரிஷப் பந்த், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், அக்சர் படேல்.

கிரேடு பி (ஆண்டுக்கு ரூ. 3 கோடி): சேதேஷ்வர் புஜாரா, கே.எல். ராகுல், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், முகமது சிராஜ், சூர்யகுமார் யாதவ், ஷுப்மான் கில்.

கிரேடு சி (ஆண்டுக்கு ரூ. 1 கோடி): உமேஷ் யாதவ், ஷிகர் தவான், ஷர்துல் தாக்கூர், இஷான் கிஷன், தீபக் ஹூடா, யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், வாஷிங்டன் சுந்தர், சஞ்சு சாம்சன், அர்ஷ்தீப் சிங், கே.எஸ்.பாரத்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *