கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் அட்டவணையின் சமீபத்திய அப்டேட் என்ன, எந்த அணி எங்கே என்று தெரியுமா?

இன்று நியூசிலாந்து மற்றும் இலங்கை (NZ vs SL) இடையிலான தொடரின் இரண்டாவது போட்டி கிறைஸ்ட்சர்ச்சில் நடைபெற இருந்தது, ஆனால் போட்டி மழையால் கைவிடப்பட்டது. அதன் பிறகு பந்து வீசாமல் ஆட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டது. அதே சமயம் இந்த தொடரின் முதல் ஒருநாள் போட்டியில் நியூசிலாந்து அணி இலங்கையை வீழ்த்தியது. இதன் மூலம் நியூசிலாந்து அணி தொடரில் 1-0 என முன்னிலையில் உள்ளது. முதல் ஒருநாள் போட்டியில் மெதுவான ஓவர் வீதம் காரணமாக, ஐசிசி ஆடவர் உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகளில் இலங்கை அணி தோல்வியைத் தழுவியது. உண்மையில், ஸ்லோ ஓவர் ரேட் காரணமாக இலங்கை 1 புள்ளியை இழக்க நேரிட்டது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த விக்கெட் கீப்பர் விரைவில் தனது ஓய்வை அறிவிப்பார்! தேர்வாளர்களின் இந்த முடிவு பெரிய சமிக்ஞையை அளித்துள்ளது

உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் பட்டியலில் நியூசிலாந்து தற்போது முதலிடத்தில் உள்ளது

ஐசிசி ஆண்கள் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் அட்டவணையைப் பற்றி பேசுகையில், நியூசிலாந்து அணி முதலிடத்தில் உள்ளது. உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் பட்டியலில் நியூசிலாந்து 165 புள்ளிகளுடன் உள்ளது. இங்கிலாந்து இரண்டாவது இடத்திலும், இந்திய அணி மூன்றாவது இடத்திலும் உள்ளன. இங்கிலாந்து அணி 24 போட்டிகளில் 155 புள்ளிகள் பெற்றுள்ளது. இந்திய அணி 21 போட்டிகளில் 139 புள்ளிகள் பெற்றுள்ளது. இது தவிர இந்த பட்டியலில் வங்கதேசம் நான்காவது இடத்திலும், பாகிஸ்தான் ஐந்தாவது இடத்திலும் உள்ளது. வங்கதேசம் 21 போட்டிகளில் 130 புள்ளிகளையும், பாகிஸ்தான் 21 போட்டிகளில் 130 புள்ளிகளையும் பெற்றுள்ளது.

இதப்பாருங்க> ‘என் வீட்டை உடைத்து விடுவார்கள்…’ என்று கேட்சை விட்ட விராட் கோலி, டென்ஷனான பாகிஸ்தான் முன்னாள் கேப்டன், பெரிய தகவலை வெளியிட்டார்.

ஆஸ்திரேலியா உட்பட மற்ற அணிகள் எங்கே?

அதே நேரத்தில், உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் அட்டவணையில் ஆஸ்திரேலியா ஆறாவது இடத்தில் உள்ளது. ஆஸ்திரேலியா 18 போட்டிகளில் 120 புள்ளிகள் பெற்றுள்ளது. ஆஸ்திரேலியாவை அடுத்து ஆப்கானிஸ்தான் அணி உள்ளது. ஆப்கானிஸ்தான் 15 போட்டிகளில் 115 புள்ளிகளுடன் ஏழாவது இடத்தில் உள்ளது. இது தவிர மேற்கிந்திய தீவுகள் எட்டாவது இடத்திலும், இலங்கை ஒன்பதாவது இடத்திலும், தென்னாப்பிரிக்கா பத்தாம் இடத்திலும் உள்ளன. இதற்குப் பிறகு, அயர்லாந்து, ஜிம்பாப்வே மற்றும் நெதர்லாந்து எண்ணிக்கை உள்ளது.

இதப்பாருங்க> ‘இந்த’ பழம்பெரும் வீரர்களின் வாழ்க்கையில் ஒரு முட்டாளா? பிசிசிஐ சிக்னல் கொடுத்தது

இதனால் தென்னாப்பிரிக்க அணி உலகக் கோப்பையில் விளையாட முடியாதா?

உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் அட்டவணையின்படி, நியூசிலாந்து தவிர, இங்கிலாந்து, இந்தியா, பங்களாதேஷ், பாகிஸ்தான், ஆஸ்திரேலியா மற்றும் ஆப்கானிஸ்தான் அணிகள் 2023 ODI உலகக் கோப்பைக்கு தகுதி பெற்றுள்ளன, ஆனால் தென்னாப்பிரிக்காவிற்கு எந்த நல்ல செய்தியும் இல்லை. உண்மையில், உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் அட்டவணையில், தென்னாப்பிரிக்கா 19 போட்டிகளில் 78 புள்ளிகளைப் பெற்றுள்ளது மற்றும் இந்த அணி பத்தாவது இடத்தில் உள்ளது. அதாவது, 2023 ஆம் ஆண்டு ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு தென்னாப்பிரிக்க அணி இதுவரை தகுதி பெறவில்லை. இருப்பினும், தென்னாப்பிரிக்க அணி தகுதி பெற அதிக வாய்ப்புகளைப் பெறும், ஆனால் பாதை எளிதானது அல்ல.

இதப்பாருங்க> ‘அவர் ஒரு கண்டுபிடிப்பு, நாங்கள் அவரை கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும்’: முன்னாள் இந்திய நட்சத்திரம் டி20 நட்சத்திரத்திற்கான உறுதிமொழி, ‘அவர் உலகக் கோப்பை அணியில் இடம் பெறுவார்’ என்று நம்புகிறார்

இந்திய அணி தகுதி பெற்று கோப்பையை வெல்ல முடியாவிட்டால் என்ன நடந்திருக்கும்?

ஆனால், உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் அட்டவணையில் (உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள்) டீம் இந்தியாவைப் பற்றி பேசுகையில், ரோஹித் ஷர்மா தலைமையிலான அணி உலகக் கோப்பைக்கு (உலகக் கோப்பை 2023) தகுதி பெற்றுள்ளது. இதில் 21 போட்டிகளில் 139 புள்ளிகள் உள்ளன. உலக கோப்பைக்கு இந்தியா தகுதி பெற்றுள்ளது.ஆனால், உலக கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளி பட்டியலில் இந்திய அணி தகுதி பெறாவிட்டாலும், ரோஹித் சர்மா அணி உலக கோப்பையில் விளையாடியிருக்கலாம்.உண்மையில் இந்த முறை உலக கோப்பை நடக்க உள்ளது. இந்திய மண்ணில் நடந்த, இப்படி நடத்தப்பட்டதால், இந்திய அணிக்கு நேரடி நுழைவு கிடைத்திருக்கும்.

இதப்பாருங்க> ‘அவர்கள் அதை சச்சினின் தோல்வியாகக் கருதினர்’: ரவி சாஸ்திரி டெண்டுல்கர் ‘சில நேரங்களில் தனிமையாக உணர்ந்தார்’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *