இந்திய அணியின் அடுத்த கேப்டனாக வருவார் இந்த இளம் வீரர்! இந்த ராட்சதர் ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் கணிப்பு செய்தார்

உலகத்துக்கே பெரிய நட்சத்திர கிரிக்கெட் வீரர்களைக் கொடுத்த லீக்தான் ஐபிஎல். ஐபிஎல்லில் இருந்தே இந்திய அணிக்கு பல நட்சத்திரங்கள் கிடைத்துள்ளனர். இதற்கிடையில், நியூசிலாந்தின் மூத்த பேட்ஸ்மேன் கேன் வில்லியம்சன், ரோஹித் சர்மாவுக்கு பதிலாக இந்திய அணியின் தலைவரான இந்திய அணியின் தலைவரான இளம் வீரரை நியமித்துள்ளார். இந்த வீரரும் இந்த நேரத்தில் மிக நல்ல பார்மில் இயங்கி வருகிறார், மேலும் டீம் இந்தியாவின் முக்கிய அங்கமாகிவிட்டார்.

இதப்பாருங்க> ‘இந்த’ பழம்பெரும் வீரர்களின் வாழ்க்கையில் ஒரு முட்டாளா? பிசிசிஐ சிக்னல் கொடுத்தது

இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷுப்மான் கில் ஒரு சிறப்பு வீரர் என்று வர்ணித்த நியூசிலாந்து மூத்த பேட்ஸ்மேன் கேன் வில்லியம்சன் எதிர்காலத்தில் இந்தியா மற்றும் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியை வழிநடத்த வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்று நம்பினார். சர்வதேச அளவில் முதிர்ச்சியடைந்த பிறகு இந்தப் பொறுப்பை பெறுவேன் என்று வில்லியம்சன் கூறினார். வில்லியம்சன் கூறினார், ‘கில்லிக்கு இது ஒரு நம்பமுடியாத ஆண்டாகும், ஆனால் இது சரியான நேரம் என்பதை நீங்கள் எப்போதும் உணரலாம். கடந்த சில வருடங்களாக அவருக்கு அசாத்திய திறமை இருப்பதை நாம் பார்த்து வருகிறோம். அவர் இளம் மற்றும் மிகவும் திறமையான வீரர். இனிவரும் காலங்களில், யாருடைய மேற்பார்வையில் விளையாடப் போகிறார் என்ற அனுபவத்தை கேப்டன்களிடம் இருந்து பெற வேண்டும்.

இதப்பாருங்க> ‘அவர் ஒரு கண்டுபிடிப்பு, நாங்கள் அவரை கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும்’: முன்னாள் இந்திய நட்சத்திரம் டி20 நட்சத்திரத்திற்கான உறுதிமொழி, ‘அவர் உலகக் கோப்பை அணியில் இடம் பெறுவார்’ என்று நம்புகிறார்

ஐபிஎல் தொடரில் ஆட்டமிழந்த வீரர்களின் விதியால் மகிழ்ச்சி அடைவதாக வில்லியம்சன் தெரிவித்துள்ளார். இதன் காரணமாக 11 தேர்வில் விளையாடுவதற்கு அணி அதிக மனதைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருக்கும் என்று அவர் கூறினார். இது நிறைய மாற்றத்தைக் கொண்டுவரும் என்றார். நீங்கள் அணிகளைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, ​​​​நீங்கள் எப்போதும் சில அல்லது பிற பாத்திரங்களைப் பார்க்கிறீர்கள். இது அனைவருக்கும் புதிது. அது எவ்வாறு பயன்படுத்தப்படுகிறது என்பதைப் பார்க்க வேண்டும். அவர் கூறுகையில், ‘எல்லா அணிகளும் தங்களுக்கு சாதகமாக பயன்படுத்த விரும்பும் விதி இது. அதைப் பார்க்கவே உற்சாகமாக இருக்கும்.

இதப்பாருங்க> ‘அவர்கள் அதை சச்சினின் தோல்வியாகக் கருதினர்’: ரவி சாஸ்திரி டெண்டுல்கர் ‘சில நேரங்களில் தனிமையாக உணர்ந்தார்’

வில்லியம்சன் தலைமையிலான சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணி 2018 சீசனில் இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியது. கடந்த சீசனில் மோசமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியதால், அந்த அணி அவரை அணியில் இருந்து நீக்கியது. கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில், அவர் தேசிய அணியின் கேப்டன் பதவியையும் ராஜினாமா செய்தார். அவர் கூறினார், ‘இதன் மூலம் (கேப்டன் பதவியை விட்டுக்கொடுத்து) நீங்கள் விளையாட்டின் போது உங்கள் மனதைப் பயன்படுத்துவதை நிறுத்த வேண்டாம். நீங்கள் களத்தில் இருக்கும்போது, ​​உங்களால் முடிந்ததை அணிக்காகச் செய்ய முயற்சிக்கிறீர்கள். உங்கள் எண்ணங்களால் மற்றவர்களுக்கு உதவலாம்.

இதப்பாருங்க> கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் அட்டவணையின் சமீபத்திய அப்டேட் என்ன, எந்த அணி எங்கே என்று தெரியுமா?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *