பாகிஸ்தான் ஆசிய கோப்பையை துபாயில் நடத்த வேண்டும் என்று கனேரியா விரும்புகிறார்

ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் விளையாட இந்தியா செல்லாதது போன்ற பெரிய முடிவுகளை பாகிஸ்தான் எடுக்கக் கூடாது என்று பாகிஸ்தான் முன்னாள் சுழற்பந்து வீச்சாளர் டேனிஷ் கனேரியா தெரிவித்துள்ளார். ஆசிய கோப்பையில் விளையாட இந்தியா பாகிஸ்தான் வரவில்லை என்றால், பாகிஸ்தான் போட்டியை துபாய்க்கு மாற்ற வேண்டும் என்றும் கனேரியா கூறினார்.

இதப்பாருங்க> கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் அட்டவணையின் சமீபத்திய அப்டேட் என்ன, எந்த அணி எங்கே என்று தெரியுமா?

“இந்தியா நிச்சயமாக பாகிஸ்தானுக்கு செல்லாது. இந்தியா இல்லாமல் போட்டியை நடத்த பாகிஸ்தான் நினைத்தால், அவர்கள் முன்னேற வேண்டும். ஆனால் பாகிஸ்தான் உலகக் கோப்பைக்கு செல்லாதது சரியான செயல் அல்ல” என்று கனேரியா கூறினார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் அடுத்த கேப்டனாக வருவார் இந்த இளம் வீரர்! இந்த ராட்சதர் ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் கணிப்பு செய்தார்

ஐ.சி.சி., உலகக் கோப்பையில் பங்கேற்க வேண்டாம் என முடிவு செய்தால், அதன் விளைவுகளை பாகிஸ்தான் சந்திக்க நேரிடும் என்றார்.
“இந்தியா விளையாட மறுத்தால், பாகிஸ்தான் இன்னும் போதுமான வருவாயை ஈட்ட முடியும் என்று நினைத்தால், ஆசிய கோப்பை போட்டிக்கு முன்னேற வேண்டும். இருப்பினும், துபாயில் போட்டியை நடத்துவது குறித்து பாகிஸ்தான் பரிசீலிக்க வேண்டும் என்று நான் கருதுகிறேன், ”என்று கனேரியா மேலும் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> IPL விளையாட GPS ஃபிட்னஸ் டிராக்கிங் சாதனத்தை அணிந்துள்ள இந்திய அணி வீரர்கள், காரணம் இதோ!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *