வெற்றிக்குப் பிறகு கேப்டன் ராகுலின் ஆச்சர்ய அறிக்கை, இந்த வீரருக்கு பிக் மேட்ச் வின்னர் சொன்னது!

பந்துவீச்சு மற்றும் பேட்டிங்கில் நிறைய ஆழம் இருந்தது. 25-30 ரன்கள் கூடுதலாக எடுத்தோம் என்று நினைத்தேன். கைல் மேயர் பேட்டிங் செய்த விதம் பாராட்டுக்குரியது. சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக ஆக்ரோஷமான அணுகுமுறையை எடுத்து அவர்களை அழுத்தத்திற்கு உள்ளாக்கினோம். அவர்கள் நன்றாகத் தொடங்கினர் என்று நான் நினைத்தேன், ஆனால் நாங்கள் நன்றாகத் திரும்பினோம்.

இதப்பாருங்க> கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை சூப்பர் லீக் புள்ளிகள் அட்டவணையின் சமீபத்திய அப்டேட் என்ன, எந்த அணி எங்கே என்று தெரியுமா?

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் போட்டிகள் மார்ச் 31-ம் தேதி துவங்கியது. இந்த சீசனின் மூன்றாவது போட்டி லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் மற்றும் டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணிகளுக்கு இடையே நடைபெற்றது. இந்தப் போட்டியில் கே.எல்.ராகுல் தலைமையிலான லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸ் அணி ஒருதலைப்பட்ச வெற்றியைப் பதிவு செய்தது. ஐபிஎல் 2023ஐ வெற்றியுடன் தொடங்கிய பிறகு கேப்டன் கேஎல் ராகுல் தன்னைத்தானே பார்த்துக்கொண்டார். போட்டி முடிந்ததும் அவர் தனது அணியின் வீரர்கள் குறித்து பெரிய அறிக்கையை வெளியிட்டார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் அடுத்த கேப்டனாக வருவார் இந்த இளம் வீரர்! இந்த ராட்சதர் ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் கணிப்பு செய்தார்

டெல்லி கேபிடல்ஸுக்கு எதிராக லக்னோவின் அனைத்து வீரர்களும் சிறப்பாக செயல்பட்டனர். இந்த சீசனின் முதல் வெற்றியை பதிவு செய்த பின் கே.எல்.ராகுல் கூறுகையில், ‘இது சிறப்பான தொடக்கம். ஆடுகளம் பற்றி எங்களுக்கு எதுவும் தெரியாது. ஆனால் தொடங்க இது ஒரு நல்ல வழி. இந்த வெற்றி எங்களுக்கு மேலும் நம்பிக்கையை ஏற்படுத்தும். டாஸ் நம் கையில் இல்லை. புதிய விதிகளின்படி, நமக்குப் பிடித்தமான லெவன் அணியுடன் விளையாடலாம். பந்துவீச்சு மற்றும் பேட்டிங்கில் நிறைய ஆழம் இருந்தது. 25-30 ரன்கள் கூடுதலாக எடுத்தோம் என்று நினைத்தேன். கைல் மேயர் பேட்டிங் செய்த விதம் பாராட்டுக்குரியது. சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக ஆக்ரோஷமான அணுகுமுறையை எடுத்து அவர்களை அழுத்தத்திற்கு உள்ளாக்கினோம். அவர்கள் நன்றாகத் தொடங்கினர் என்று நான் நினைத்தேன், ஆனால் நாங்கள் நன்றாகத் திரும்பினோம்.

இதப்பாருங்க> IPL விளையாட GPS ஃபிட்னஸ் டிராக்கிங் சாதனத்தை அணிந்துள்ள இந்திய அணி வீரர்கள், காரணம் இதோ!

இதற்குப் பிறகு கே.எல்.ராகுலும் தனது அணியின் பந்துவீச்சைப் பாராட்டினார். ராகுல் (கே.எல். ராகுல்) கூறுகையில், ‘இன்று வூட்ஸ் தினம். அவர் பந்து வீசும் விதம், ஒரு வேகப்பந்து வீச்சாளர் மற்றும் ஒரு அணிக்கு ஒரு கனவு. ஒட்டுமொத்தமாக பந்துவீச்சு வரிசை சிறப்பாக செயல்பட்டு பேட்ஸ்மேன்களுக்கு அழுத்தம் கொடுத்தது. இதிலிருந்து நாம் நம்பிக்கையைப் பெறுவோம். இது டி20 கிரிக்கெட், நீங்கள் தினமும் வந்து போட்டியிட தயாராக இருக்க வேண்டும். இந்த வெற்றியைப் பற்றி நாம் அதிகம் சிந்திக்க விரும்பவில்லை.

இதப்பாருங்க> பாகிஸ்தான் ஆசிய கோப்பையை துபாயில் நடத்த வேண்டும் என்று கனேரியா விரும்புகிறார்

இந்தப் போட்டியில் டாஸ் இழந்து முதலில் பேட் செய்த லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ், கைல் மேயர்ஸின் 73 ரன்களின் வேகமான இன்னிங்ஸால் 193 ரன்கள் எடுத்தது. ஆனால் இந்த போட்டியில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் (டிசி) பேட்ஸ்மேன்கள் முற்றிலும் தோல்வியடைந்தனர். டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணியால் 20 ஓவரில் 9 விக்கெட் இழப்புக்கு 143 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. லக்னோ தரப்பில் மார்க் வுட் 4 ஓவர்களில் 14 ரன்கள் மட்டுமே கொடுத்து 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி முதல் எம்எஸ் தோனி வரை நம் நாட்டு கிரிக்கெட் வீரர்கள் எவ்வளவு படித்தவர்கள் தெரியுமா?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *