T20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான இந்தியாவின் மந்திர வெற்றியைப் பற்றி விராட் கோலி பிரதிபலிக்கிறார்: ‘இன்னும் என்னால் அதை உணர முடியவில்லை.

2022 அக்டோபரில் நடந்த டி20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானுக்கு எதிராக இந்தியாவை மகத்தான வெற்றியைப் பெற கோஹ்லி 82 ரன்களை விளாசினார்.

2022 டி20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான இந்தியாவின் மோதலை உலகில் உள்ள ஒவ்வொரு கிரிக்கெட் ரசிகரும் இன்னும் மனதில் பதிந்துள்ளனர். காவியமான ரன் துரத்தல் மற்றும் ஹாரிஸ் ரவுஃப் மீது கோஹ்லியின் பரபரப்பான ஷாட் யுகங்களுக்கு ஒரு போட்டியை உருவாக்கியது. பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான இந்தியாவின் ஆட்டத்திற்கு சில வாரங்களுக்கு முன்பு, பல நிபுணர்கள் அணியில் விராட் கோலியின் நிலை குறித்து கேள்வி எழுப்பினர். உலகக் கோப்பையிலும் இந்திய பேட்டர் வரிசையில் இடம் பெறக் கூடாது என்றும் சிலர் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர்.

இருப்பினும், ரன் வேட்டையின் போது பரம எதிரியான பாகிஸ்தானுக்கு எதிராக மென் இன் ப்ளூ போராடியது போல், 53 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 82 ரன்களை விளாசி விமர்சகர்களை வாயடைக்கச் செய்தவர் கோஹ்லி.

இதப்பாருங்க> பாகிஸ்தான் ஆசிய கோப்பையை துபாயில் நடத்த வேண்டும் என்று கனேரியா விரும்புகிறார்

சமீபத்தில், 34 வயதான, அந்த சந்திப்பைப் பற்றி பேச முன்வந்தார், மேலும் அதிக அழுத்தத்தில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டதால், தலைமை பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட்டிடமிருந்து பெற்ற எந்த ஆலோசனையும் தனக்கு நினைவில் இல்லை என்று கோஹ்லி கருத்து தெரிவித்தார்.

“இன்னும் என்னால் அதை புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை. இது மிகவும் நேர்மையான ஒப்புதல். நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள், எப்படி திட்டமிட்டீர்கள் என்று நிறைய பேர் என்னிடம் கேட்க முயன்றனர், அதற்கு என்னிடம் பதில் இல்லை. உண்மை என்னவென்றால். நான் மிகவும் அழுத்தத்தில் இருந்தேன், 12வது அல்லது 13வது ஓவரில் என் மனம் முழுவதுமாக ஸ்தம்பித்தது” என்று விராட் கோலி PUMA நிகழ்வில் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி முதல் எம்எஸ் தோனி வரை நம் நாட்டு கிரிக்கெட் வீரர்கள் எவ்வளவு படித்தவர்கள் தெரியுமா?

“இடைவேளையில் ராகுல் பாய் என்னிடம் வந்தார், அவர் என்ன சொன்னார் என்பது எனக்கு நினைவில் இல்லை. நான் சத்தியம் செய்கிறேன், இதையும் நான் அவரிடம் சொன்னேன். நான் அவரிடம், ‘அதில் நீங்கள் என்னிடம் என்ன சொன்னீர்கள் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. நான் வெளியேற்றப்பட்டதால் உடைக்கவும்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

என்னால் அதை ஒருபோதும் விளக்க முடியாது, இனி இது நடக்காது: கோஹ்லி
பாகிஸ்தானுக்கு எதிராக இந்தியா வெற்றி பெறுவதற்கு அவரது உள்ளுணர்வு ஒரு ஒருங்கிணைந்த காரணியாக இருந்தது என்பதையும் விராட் கோலி பிரதிபலித்தார். துரத்தல் மாஸ்டர், அது எப்படி நடந்தது என்பதற்கு தன்னிடம் எந்த விளக்கமும் இல்லை என்றும், பெரும்பாலும் அது மீண்டும் நடக்காது என்றும் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> வெற்றிக்குப் பிறகு கேப்டன் ராகுலின் ஆச்சர்ய அறிக்கை, இந்த வீரருக்கு பிக் மேட்ச் வின்னர் சொன்னது!

“அப்போதுதான் எனது உள்ளுணர்வு தலைதூக்கியது. அதனால் நான் யோசிப்பதையும் திட்டமிடுவதையும் நிறுத்தியபோது, கடவுள் கொடுத்த திறமை என்னவாக இருந்தாலும் அது வெளிப்பட்டது, பின்னர் ஏதோ உயர்ந்தது என்னை வழிநடத்துவது போல் உணர்ந்தேன்,” என்று கோஹ்லி கூறினார்.

“என்னால் அதைக் கோர முடியாது. நான் முன்பும் அதைச் செய்ய முயற்சித்தேன், ஆனால் அது வேலை செய்யவில்லை. எனக்குப் பாடம் என்னவென்றால், உங்கள் மனதை மிகவும் பயன்படுத்துவதை நிறுத்தியது, ஏனென்றால் அது உண்மையில் உங்களை உண்மையான மந்திரத்திலிருந்து தள்ளுகிறது. என்ன நடந்தது. அன்று இரவு, என்னால் அதை ஒருபோதும் விளக்க முடியாது, அது மீண்டும் நடக்காது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> ‘ராகுல் டிராவிட் என்னிடம் ஏதோ சொன்னார் ஆனால் என்னால் ஒரு வார்த்தை கூட புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை’: பாகிஸ்தான் காவியத்தின் போது விராட் கோலி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *