இந்திய அணிக்குப் பிறகு, இப்போது இந்த வீரரின் அட்டை IPLலில் இருந்தும் வெட்டப்படும்! மோசமான பேட்டிங் கேள்விகளை எழுப்பியது

IPL 2023 இன் முதல் ஆட்டத்தில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணி லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட் அணிக்கு எதிராக 50 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அவமானகரமான தோல்வியை சந்தித்தது. லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட் அணிக்கு எதிராக ரன் குவித்து ஆட்டமிழந்த டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸின் இந்த தோல்விக்கு தொடக்க ஆட்டக்காரர் பிரித்வி ஷா பொறுப்பேற்கிறார். இதற்கிடையில், டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணியின் இயக்குனர் சவுரவ் கங்குலி கூறுகையில், டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணி நிர்வாகம் அக்ஷர் பட்டேலை பேட்டிங் வரிசையில் அனுப்புவது குறித்து தீவிரமாக பரிசீலித்து வருகிறது, இது பிரித்வி ஷாவுக்கும் மோசமான செய்தி.

இதப்பாருங்க> வெற்றிக்குப் பிறகு கேப்டன் ராகுலின் ஆச்சர்ய அறிக்கை, இந்த வீரருக்கு பிக் மேட்ச் வின்னர் சொன்னது!

சவுரவ் கங்குலி கூறுகையில், ‘அக்சர் படேலின் பேட்டிங் மேம்பட்டிருந்தால், அவர் மேல் வரிசையில் வருவார். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக வெவ்வேறு ஆடுகளங்களில் சிறப்பாக பேட்டிங் செய்தார். அவர் எங்களுக்காக ரன்களை குவிப்பார் என்று நம்புகிறேன்.சௌரவ் கங்குலி தட்டையான ஆடுகளங்களில் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் தோற்கடிக்கப்படுவது குறித்து அனுதாபம் தெரிவித்தார்.

இதப்பாருங்க> ‘ராகுல் டிராவிட் என்னிடம் ஏதோ சொன்னார் ஆனால் என்னால் ஒரு வார்த்தை கூட புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை’: பாகிஸ்தான் காவியத்தின் போது விராட் கோலி

சவுரவ் கங்குலி கூறுகையில், ‘வெஸ்ட் இண்டீஸ் வீரர்கள் வந்து பந்துகளை அடிப்பது அவர்களுக்கு எளிதானது அல்ல. டி20 கிரிக்கெட்டில் மியர்ஸ், பூரன், ரஸ்ஸல் மற்றும் பவல் மூவரும் மிகவும் ஆக்ரோஷமாக விளையாடுகிறார்கள்.பிரித்வி ஷா வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக சிரமப்படுகிறார், ஆனால் ஒரு போட்டியின் அடிப்படையில் மதிப்பீடு செய்யக்கூடாது என்று கங்குலி கூறினார்.

இதப்பாருங்க> T20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான இந்தியாவின் மந்திர வெற்றியைப் பற்றி விராட் கோலி பிரதிபலிக்கிறார்: ‘இன்னும் என்னால் அதை உணர முடியவில்லை.

இதுகுறித்து சவுரவ் கங்குலி கூறுகையில், வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை எதிர்கொள்ள அனைவரும் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக பிரித்வி ரன்களை குவித்துள்ளார். நல்ல பந்தில் அவுட் ஆனார். தனது வாழ்நாள் முழுவதும் வேகப்பந்து வீச்சை எதிர்கொண்ட மிட்செல் மார்ஷும் ஆரம்பத்திலேயே ஆட்டமிழந்தார். அதுதான் விளையாட்டில் நடக்கும்.” சர்பராஸ் கான் முழு சீசன் முழுவதும் விளையாட முடியுமா என்று கேட்டதற்கு, கங்குலி, “இது ஒரு நல்ல கேள்வி, நீங்கள் நாளை பார்க்கலாம்” என்று கூறினார். சவுரவ் கங்குலி, “பெரும்பாலான அணிகளுக்கு பேட் செய்யக்கூடிய விக்கெட் கீப்பர்கள் தேவை. . ஹசாரே டிராபியில் சர்பராஸ் விக்கெட் கீப்பிங் செய்தார். அவர் 20 ஓவர்கள் மட்டுமே விக்கெட் வைத்திருந்தார், அவரைப் பற்றி அவ்வளவு சீக்கிரம் எந்த முடிவும் எடுக்கக்கூடாது. எங்களிடம் ரிஷப் பந்த் கூட இல்லை.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் ஷர்மா கேப்டன்களின் உயரடுக்கு பட்டியலில் உள்ளார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *