பாண்டியா மற்றும் வார்னர் அணிகள் இன்று நேருக்கு நேர் மோதுகின்றன, DC vs GT இல் கடுமையான சண்டை

புது தில்லி. ஐபிஎல் 2023 இன் 7வது போட்டியில், கடந்த முறை சாம்பியனான குஜராத் டைட்டன்ஸ் மற்றும் டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணிகள் நேருக்கு நேர் மோதுகின்றன. லீக் தொடக்க ஆட்டத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸை வீழ்த்திய ஹர்திக் பாண்டியாவின் குஜராத் அணியின் உற்சாகம் அதிகரித்துள்ளது. வெற்றிப் பயணத்தைத் தக்கவைக்கவே குஜராத்தின் முயற்சி இருக்கும். அதே சமயம் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் தனது முதல் வெற்றியை பதிவு செய்யும் முனைப்பில் உள்ளது. கடந்த ஆட்டத்தில் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணியிடம் டெல்லி 50 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. இந்த சீசனில் டெல்லி அணியின் தலைமை டேவிட் வார்னரின் கையில் உள்ளது.

இதப்பாருங்க> ‘ராகுல் டிராவிட் என்னிடம் ஏதோ சொன்னார் ஆனால் என்னால் ஒரு வார்த்தை கூட புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை’: பாகிஸ்தான் காவியத்தின் போது விராட் கோலி

டெல்லி வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் ஏமாற்றம் அடைந்தனர்
கடந்த போட்டியில் டெல்லி அணிக்கு வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் ஏமாற்றம் அளித்தனர். என்ரிக் நோர்கியா இல்லாததால், லக்னோ பேட்ஸ்மேன்களை டெல்லி பந்துவீச்சாளர்களால் தடுக்க முடியவில்லை. பந்துவீச்சுடன், பீல்டிங்கும் டெல்லிக்கு தலைவலியாக உள்ளது. ஐபிஎல் 2023 இன் கடைசி போட்டியில், மோசமான பீல்டிங் டெல்லியின் தோல்விக்கு ஒரு முக்கிய காரணமாக அமைந்தது. கலீல் கைல் மேயர்ஸின் கேட்சை கைவிட்டார், அதன் பிறகு மேயர்ஸ் 73 ரன்கள் எடுத்தார். இந்த மோசமான ஃபீல்டிங்கின் சுமையை டெல்லி தாங்க வேண்டியிருந்தது. குஜராத் அணிக்கு எதிராக டெல்லி அணி கடந்த முறை இந்த அணிக்கு எதிராக 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய சகாரியாவுக்கு பதிலாக முஸ்தபிசுர் ரஹ்மானுக்கு வாய்ப்பு அளிக்கலாம்.

இதப்பாருங்க> T20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான இந்தியாவின் மந்திர வெற்றியைப் பற்றி விராட் கோலி பிரதிபலிக்கிறார்: ‘இன்னும் என்னால் அதை உணர முடியவில்லை.

கேன் வில்லியம்சனை குஜராத் இழக்கும்
முதல் வெற்றிக்குப் பிறகு குஜராத்தும் பெரும் பின்னடைவைச் சந்தித்துள்ளது. அந்த அணியின் நட்சத்திர வீரர் கென் வில்லியம்சன் தாயகம் சென்றுள்ளார். உண்மையில், ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் போட்டியில், வில்லியம்சனுக்கு முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டது. எனினும், இந்த பெரிய பின்னடைவு இருந்தாலும், குஜராத் அணி மிகவும் வலுவாக உள்ளது.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் ஷர்மா கேப்டன்களின் உயரடுக்கு பட்டியலில் உள்ளார்

சுப்மான் கில் டெல்லிக்கு சிக்கல்
கடந்த சீசனில் இரு அணிகளும் நேருக்கு நேர் மோதிய போது குஜராத் அணி 14 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. ஷுப்மான் கில் 84 ரன்கள் எடுத்தார். இப்போதும் அதே வடிவில்தான் இருக்கிறார். அவர் சென்னைக்கு எதிராக 63 ரன்கள் எடுத்தார். இந்த சீசனில் விபத்தில் சிக்கிய டெல்லி கேப்டன் ரிஷப் பந்த் மட்டும் குஜராத் பந்துவீச்சாளர்களுக்கு எதிராக களமிறங்கினார். ஐபிஎல் 2023 இன் இன்றைய போட்டியில் குஜராத் அணி வெற்றிக் கணக்கைத் தொடருமா அல்லது டெல்லி வெற்றிக் கணக்கைத் திறக்குமா என்பது இப்போது சுவாரஸ்யமாக உள்ளது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணிக்குப் பிறகு, இப்போது இந்த வீரரின் அட்டை IPLலில் இருந்தும் வெட்டப்படும்! மோசமான பேட்டிங் கேள்விகளை எழுப்பியது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *