மூன்றே நாட்களில் மூன்று வீரர்களின் கெல் கதம்.. இப்போது கிழிந்த டீம் இந்தியா டிக்கெட்!

சமீபத்திய ஐபிஎல் 2023 இல், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸை 12 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோற்கடித்தது. தோனி தலைமையிலான சிஎஸ்கே இந்த சீசனில் பெற்ற முதல் வெற்றி இதுவாகும். முதல் போட்டியில் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு எதிராக குஜராத் அணி தோல்வியடைந்தது. அதே நேரத்தில் கே.எல்.ராகுல் தலைமையிலான லக்னோ அணி முதல் தோல்வியை சந்தித்தது.

இதப்பாருங்க> T20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான இந்தியாவின் மந்திர வெற்றியைப் பற்றி விராட் கோலி பிரதிபலிக்கிறார்: ‘இன்னும் என்னால் அதை உணர முடியவில்லை.

இளம் பேட்ஸ்மேன் ருத்துராஜ் கெய்க்வாட்டின் அபார ஆட்டத்தால் சென்னை அணி 7 விக்கெட்டுக்கு 217 ரன்கள் குவித்தது. அதன்பின் களமிறங்கிய லக்னோ அணியால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட 20 ஓவரில் 7 விக்கெட்டுக்கு 205 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. இருப்பினும்.. இரு அணிகளில் இருந்தும் கே.எல்.ராகுல், தீபக் ஹூடா, தீபக் சாஹர் உள்ளிட்டோர் தோல்வியடைந்தனர். இந்த மூவரும் முதல் போட்டியிலும் படுதோல்வி அடைந்தனர்.

கே.எல்.ராகுலால் கடந்த சில நாட்களாக சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் சிறப்பாக செயல்பட முடியவில்லை. அவர் டெஸ்டில் இறுதி அணியில் இருந்து விலகினார். டி20 உலகக் கோப்பையில் தீபக் ஹூடாவுக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தாலும், அவர் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார். தீபக் சாஹரால் கூட இதுவரை அற்புதமான முடிவுகளை அடைய முடியவில்லை. ஐபிஎல் 16வது சீசனில் இந்த மூன்று வீரர்களும் மிக முக்கியமானவர்கள்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் ஷர்மா கேப்டன்களின் உயரடுக்கு பட்டியலில் உள்ளார்

டெல்லி கேபிடல்ஸுக்கு எதிரான முதல் போட்டியில் கேஎல் ராகுல் 8 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். சென்னைக்கு எதிராக 18 பந்துகளில் 20 ரன்கள் எடுத்து பெவிலியன் அடைந்தார். அதேசமயம், தீபக் ஹூடா டெல்லிக்கு எதிராக 17 ரன்களும், சிஎஸ்கே அணிக்கு எதிராக 2 ரன்களும் எடுத்தனர்

வேகப்பந்து வீச்சாளர் தீபக் சாஹர் காயம் காரணமாக கடந்த ஐ.பி.எல். இந்திய அணியில் நுழைந்த பிறகு அவருக்கு மீண்டும் காயம் ஏற்பட்டது. சிஎஸ்கே அணிக்காக விளையாடிய சாஹர் முதல் இரண்டு போட்டிகளில் ஒரு விக்கெட் கூட எடுக்கவில்லை. குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு எதிராக 4 ஓவர்களில் 29 ரன்கள் விட்டுக்கொடுத்தார். மேலும், லக்னோவுக்கு எதிராக தாராளமாக ரன்கள் கொடுத்தார். சாஹர் 4 ஓவர்களில் கிட்டத்தட்ட 14 எகானமியுடன் 55 ரன்கள் கொடுத்தார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணிக்குப் பிறகு, இப்போது இந்த வீரரின் அட்டை IPLலில் இருந்தும் வெட்டப்படும்! மோசமான பேட்டிங் கேள்விகளை எழுப்பியது

ஐபிஎல் நடப்பு சீசன் மே 28-ம் தேதியுடன் முடிவடைகிறது. 9 நாட்களுக்குப் பிறகு.. இங்கிலாந்தில் ஜூன் 7-ம் தேதி முதல் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவுடன் இந்திய அணி விளையாட உள்ளது. இது தவிர.. ஒருநாள் உலகக் கோப்பை அக்டோபர்-நவம்பரில் மட்டுமே இந்தியாவில் நடைபெற வேண்டும்.

இந்த மூன்று இந்திய வீரர்களும் இனி வரும் ஆட்டங்களில் தங்கள் தாளத்தை மீட்டெடுக்கவில்லை என்றால், டீம் இந்தியா திரும்புவது கடினம். முன்னதாக, ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான கடைசி 2 ஒருநாள் போட்டிகளில் ராகுலால் பெரிய இன்னிங்ஸ் ஆட முடியவில்லை. இதன் மூலம்.. மீதி ஐபிஎல் போட்டிகள் ராகுலுக்கு செய் அல்லது மடி என்றாகிவிட்டது.

இதப்பாருங்க> பாண்டியா மற்றும் வார்னர் அணிகள் இன்று நேருக்கு நேர் மோதுகின்றன, DC vs GT இல் கடுமையான சண்டை

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *