இப்போது இந்த வீரர் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் அடுத்த கேப்டனாக மாறுவார்! மிட் சீசன் டீம்மேட் பெரிய அப்டேட் கொடுத்தார்

கோடிக்கணக்கான இந்திய கிரிக்கெட் பிரியர்களுக்கு கொண்டாட பல சந்தர்ப்பங்களை வழங்கிய மகேந்திர சிங் தோனி, இப்போது ஐபிஎல்லில் மட்டுமே விளையாடுகிறார். தோனியின் தலைமையின் கீழ், இந்தியா இரண்டு வடிவங்களிலும் உலகக் கோப்பையை வென்றது மற்றும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ஐபிஎல்லில் 4 கோப்பைகளை வென்றது. ஐபிஎல் தொடரில் தோனியின் கடைசி சீசன் இதுதான் என ரசிகர்கள் பலர் கருதுகின்றனர். இதற்கிடையில், சிஎஸ்கே அணியின் மூத்த வீரர் ஒருவர் கேப்டன்சி குறித்து பெரிய அப்டேட்டை கொடுத்துள்ளார்.

மகேந்திர சிங் தோனி, இது ஒரு பெயர் மட்டுமல்ல, பல கிரிக்கெட் ரசிகர்களின் நம்பிக்கைகள், நினைவுகள் மற்றும் கடவுளும் கூட… இந்தியாவின் கோடிக்கணக்கான கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு கொண்டாட பல சந்தர்ப்பங்களை அளித்துள்ளார் தோனி. மூன்று ஐசிசி கோப்பைகள், இந்தியாவுக்கு இரண்டு வடிவங்களிலும் உலகக் கோப்பை, ஐபிஎல்லில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் 4 பட்டங்கள் மற்றும் என்னவென்று தெரியவில்லை. தோனி தனது தலைமையின் கீழ் பல வெற்றிகளை பெற்றுள்ளார். சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெற்ற பிறகு தற்போது ஐபிஎல் தொடரில் மட்டும் விளையாடி சிஎஸ்கே கேப்டன் பொறுப்பை வகித்து வருகிறார். ஐபிஎல் தொடரில் தோனியின் கடைசி சீசன் இதுதான் என ரசிகர்கள் பலர் கருதுகின்றனர். இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வமாக எதுவும் இல்லை. இந்நிலையில், சிஎஸ்கே அணியின் கேப்டன் பதவி குறித்து அந்த அணியின் மூத்த வீரர் ஒருவர் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> பாண்டியா மற்றும் வார்னர் அணிகள் இன்று நேருக்கு நேர் மோதுகின்றன, DC vs GT இல் கடுமையான சண்டை

ஐபிஎல் (ஐபிஎல்-2023) 16வது சீசன் நடந்து வருகிறது. இந்நிலையில், அனுபவம் வாய்ந்த ஆல்ரவுண்டர் மொயீன் அலியின் அறிக்கை வந்துள்ளது. எதிர்காலத்தில் மகேந்திர சிங் தோனியின் வாரிசாக இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) அணியின் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் தலைமையை இங்கிலாந்து டெஸ்ட் கேப்டன் பென் ஸ்டோக்ஸ் கைப்பற்ற முடியும் என்று மொயின் நம்புகிறார். இங்கிலாந்தின் இந்த அனுபவமிக்க வீரர் ஸ்டோக்ஸை ஒரு இந்திய வீரரையும் தலைவராகக் கூறினார்.

ஸ்டோக்ஸைத் தவிர, இளம் பேட்ஸ்மேன் ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் எதிர்காலத்தில் அணியை வழிநடத்தும் திறன் கொண்டவர் என்று மொயின் மேலும் கூறினார். ஐபிஎல் 2023 வீரர்களின் ஏலத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ஸ்டோக்ஸுக்கு ரூ.16.25 கோடி செலவிட்டதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். இந்த உலகக் கோப்பையை வென்ற ஆல்ரவுண்டரை தோனியின் வாரிசாக ஃபிரான்சைஸ் பார்க்கிறது என்பதை இது காட்டுகிறது.

இதப்பாருங்க> மூன்றே நாட்களில் மூன்று வீரர்களின் கெல் கதம்.. இப்போது கிழிந்த டீம் இந்தியா டிக்கெட்!

வான்கடே மைதானத்தில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு எதிரான போட்டிக்கு முன்னதாக மொயீன் கிரிக்இன்ஃபோவிடம், ‘அவர் (ஸ்டோக்ஸ்) ஐபிஎல்லில் விளையாடுவதை மிகவும் ரசிக்கிறார். சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ஒரு உரிமையானது, அங்கு நீங்கள் வந்து நிலைமைகளை அனுபவிக்கிறீர்கள். உண்மையில், நீங்களே இந்த உரிமைக்காக விளையாட விரும்புகிறீர்கள். அவர் (ஸ்டோக்ஸ்) தனது அனுபவத்தின் காரணமாக அணியின் முக்கியமான உறுப்பினராக உள்ளார்.

மொயின் மேலும் கூறுகையில், ‘டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் அவர் சிறப்பாக செயல்பட்டுள்ளதால், எதிர்காலத்தில் இது (சிஎஸ்கேயின் ஸ்டோக்ஸ் கேப்டன்சி) ஏற்பட வாய்ப்பு இருப்பதாக நான் நினைக்கிறேன். எம்எஸ் தற்போது அணியை வழிநடத்தி வருகிறார், மேலும் அவர் சில காலம் கேப்டனாக இருப்பார். எதிர்காலத்தில் கேப்டனுக்கு இன்னும் சில வாய்ப்புகள் உள்ளன. ரிதுராஜ் ஒரு சிறந்த வீரர், அவர் பொறுப்பை ஏற்க விரும்புகிறார். இது உரிமையாளருக்கு என்ன தேவை என்பதைப் பொறுத்தது.

இதப்பாருங்க> எம்எஸ் தோனி இஷான் கிஷனை சந்தித்தார்; சச்சின் டெண்டுல்கர் ஐபிஎல் 2023 இல் MI vs CSK க்கு முன்னதாக வான்கடே மைதானத்தை பார்வையிடுகிறார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *