சென்னைக்கு பெரிய அடி.. தோனிக்கு பிடித்த இரண்டு வீரர்கள் சில போட்டிகளுக்கு வெளியே இருக்க வேண்டும்

ஐபிஎல் 16வது சீசனில் சென்னை அணி சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறது. முதல் மூன்று போட்டிகளில் தோனி அணி 2ல் வெற்றி பெற்றுள்ளது. ஆனால் அதே நேரத்தில் சென்னை ரசிகர்களுக்கு ஒரு கெட்ட செய்தி வெளியானது, சென்னையின் இரண்டு வீரர்கள் காயம் காரணமாக சில போட்டிகளில் உட்கார வேண்டியிருக்கும்.

இதப்பாருங்க> எம்எஸ் தோனி இஷான் கிஷனை சந்தித்தார்; சச்சின் டெண்டுல்கர் ஐபிஎல் 2023 இல் MI vs CSK க்கு முன்னதாக வான்கடே மைதானத்தை பார்வையிடுகிறார்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ஐபிஎல் 2023 இன் மூன்றாவது ஆட்டத்தை சனிக்கிழமையன்று விளையாடுவதற்கு வெளியே வந்தது, முதல் ஓவரின் ஐந்தாவது பந்தின் போது வேகப்பந்து வீச்சாளர் தீபக் சாஹர் வலியில் இருந்தபோது முதல் ஓவரிலேயே பெரிய அடி கிடைத்தது. இருப்பினும், சிறிது சிகிச்சைக்குப் பிறகு அவர் ஆறாவது பந்தை வீசினார், ஆனால் அவர் மைதானத்தை விட்டு வெளியேறினார். இப்போது அடுத்த 4-5 ஆட்டங்களில் தீபக் சாஹரின் சேவை சென்னை அணிக்கு கிடைக்காது என்று நம்பப்படுகிறது. மறுபுறம், ஐபிஎல் 16 இன் மிகவும் விலையுயர்ந்த வீரரான பென் ஸ்ட்ரோலும் குதிகால் காயம் காரணமாக சில போட்டிகளில் உட்கார வேண்டியிருக்கும். சுமார் 10 நாட்கள் ஓய்வில் இருக்குமாறு மருத்துவர் கூறியுள்ளதாகவும், இதனால் சில போட்டிகளில் விளையாட முடியாது எனவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதப்பாருங்க> இப்போது இந்த வீரர் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் அடுத்த கேப்டனாக மாறுவார்! மிட் சீசன் டீம்மேட் பெரிய அப்டேட் கொடுத்தார்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் வேகப்பந்து வீச்சாளர் தீபக் சாஹரின் இடது தொடை காயம் மீண்டும் தோன்றியதால் அடுத்த சில ஐபிஎல் போட்டிகளில் அவரை இழக்க நேரிடும். தொடை காயம் காரணமாக சாஹர் ஐபிஎல் 2022 இல் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார். ஜனவரி மாதம் ராஜஸ்தான் மற்றும் சர்வீசஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான முதல் தர கிரிக்கெட் போட்டியில் அவர் விளையாடியபோது, ​​உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டிலும் பங்கேற்றார். அதில் அவர் பந்துவீசி பேட்டிங் செய்தார்.

இதப்பாருங்க> ஐபிஎல் 2023ல் சென்னை அணி மும்பைக்கு ரஹானே பிளிட்ஸ் உதவுகிறார்

இப்போது சிஎஸ்கே ஜாம்பவான் சுரேஷ் ரெய்னா ஜியோசினிமாவின் வர்ணனையின் போது, ​​“தீபக் 4-5 ஆட்டங்களுக்கு வெளியே இருப்பார் போல் தெரிகிறது. அவர் மீண்டும் தொடை தசையில் காயம் அடைந்து அசௌகரியமாக இருக்கிறார். மற்ற அனைத்து ஐபிஎல் மைதானங்களும் சென்னையிலிருந்து வெகு தொலைவில் உள்ளன, மேலும் நிறைய பயணங்கள் உள்ளன.” முதல் ஓவரிலேயே சாஹரின் சர்வீஸை தனது அணி இழந்ததால், வெற்றி திருப்திகரமாக இருந்தது என்று போட்டிக்கு பிறகு கேப்டன் எம்எஸ் தோனி கூறினார்.

இதப்பாருங்க> CSK அணியிடம் MI யின் 7 விக்கெட் இழப்புக்குப் பிறகு ரோஹித் ஷர்மா தனது முகத்தை மறைத்தார்; ‘மூத்தவர்கள் முன்னேற வேண்டும்’ என்கிறார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *