துணை கேப்டன் வெளியேறினார், அணி இடம் இழந்தது, ஆனால் ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் போட்டியில் இருந்து மீண்டும் திரும்ப உரிமை கோரப்பட்டது

இந்திய அணியின் பேட்ஸ்மேன் அஜிங்க்யா ரஹானே சனிக்கிழமை அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தார். இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்காக சனிக்கிழமை அறிமுகமானார். வான்கடே மைதானத்தில் மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிரான தனது முதல் போட்டியில் அவர் புயல் வீசினார்.

இதப்பாருங்க> இப்போது இந்த வீரர் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் அடுத்த கேப்டனாக மாறுவார்! மிட் சீசன் டீம்மேட் பெரிய அப்டேட் கொடுத்தார்

இந்த ஆட்டத்தில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி 158 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் சிஎஸ்கே அணிக்கு சவாலாக இருந்தது. இந்த சவாலை துரத்திய சிஎஸ்கே முதல் ஓவரிலேயே டெவோன் கான்வேயின் விக்கெட்டை இழந்தது. இதனால் ரஹானே மூன்றாவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய வந்தார்.

ஆரம்பம் முதலே அதிரடியாக பேட்டிங் செய்யத் தொடங்கினார். மேலும் நான்காவது ஓவரில் தொடர்ச்சியாக 1 சிக்ஸர், 4 பவுண்டரிகளுடன் 23 ரன்கள் எடுத்தார். அவர் வெறும் 19 பந்துகளில் அரைசதம் அடித்தார், மேலும் ஐபிஎல்லின் தற்போதைய 16வது சீசனில் அதிவேக அரைசதம் அடித்தவர் என்ற சாதனையையும் படைத்தார்.

இதப்பாருங்க> ஐபிஎல் 2023ல் சென்னை அணி மும்பைக்கு ரஹானே பிளிட்ஸ் உதவுகிறார்

இறுதியில் பியூஷ் சாவ்லாவால் வெளியேற்றப்பட்டார். ரஹானே 27 பந்துகளில் 61 ரன்கள் எடுத்தார். அவர் இந்த இன்னிங்ஸில் 7 பவுண்டரிகள் மற்றும் 3 சிக்ஸர்களை 225.93 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் அடித்தார். அவரது இன்னிங்ஸுக்குப் பிறகு மீண்டும் இந்திய அணிக்கு திரும்ப வாய்ப்பு கிடைக்குமா என்ற கேள்வி தற்போது எழுந்துள்ளது.

உண்மையில் ரஹானே கடந்த ஆண்டு முதல் பேட்டிங்கில் சிரமப்பட்டார். சில வருடங்களுக்கு முன் இந்திய மட்டுப்படுத்தப்பட்ட ஓவர்கள் அணியில் இருந்தும் நீக்கப்பட்டுள்ளார். ஆனால் கடந்த ஆண்டு இந்திய டெஸ்ட் அணியில் இருந்தும் நீக்கப்பட்டார். இது மட்டுமின்றி, அதற்கு முன் இந்திய டெஸ்ட் அணியின் துணை கேப்டன் பதவியையும் இழக்க நேரிட்டது.

இதப்பாருங்க> CSK அணியிடம் MI யின் 7 விக்கெட் இழப்புக்குப் பிறகு ரோஹித் ஷர்மா தனது முகத்தை மறைத்தார்; ‘மூத்தவர்கள் முன்னேற வேண்டும்’ என்கிறார்

மேலும் ஐபிஎல் 2023க்கு முன்னதாக டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணியில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டார். ஆனால் ஐபிஎல் 2023 ஏலத்தில் அவரது அடிப்படை விலையான 50 லட்சத்திற்கு சிஎஸ்கே வாங்கியது.

ஆனால் ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் இரண்டு போட்டிகளில் விளையாட ரஹானேவுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. ஆனால், மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு எதிரான போட்டிக்கு முன், சிஎஸ்கே வீரர்கள் சிலர் காயம் காரணமாக வெளியேறியதால், ரஹானேவுக்கு விளையாட வாய்ப்பு கிடைத்தது. ரஹானேவும் இந்த வாய்ப்பை முழுமையாக பயன்படுத்தி தனது பேட்டிங்கால் அனைவரையும் திகைக்க வைத்தார். அவரது இன்னிங்ஸ் இந்த போட்டியில் சிஎஸ்கே எளிதாக வெற்றி பெற செய்தது.

இதப்பாருங்க> சென்னைக்கு பெரிய அடி.. தோனிக்கு பிடித்த இரண்டு வீரர்கள் சில போட்டிகளுக்கு வெளியே இருக்க வேண்டும்

இந்திய அணி மீண்டும் களமிறங்க முடியுமா?
உண்மையில், ஐபிஎல் என்பது டி20 கிரிக்கெட்டின் ஒரு வடிவம் என்று பலர் ஆச்சரியப்பட்டிருக்கலாம், ஆனால் அவர் எப்படி இந்திய டெஸ்ட் அணியில் இவ்வளவு சிறந்த ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்துவார். இருப்பினும், ரஹானே எப்போதும் தனது தொழில்நுட்ப பேட்டிங்கிற்கு பெயர் பெற்றவர்.

எனவே அவர் ஐபிஎல் 2023 இல் இது போன்ற செயல்களை தொடர்ந்தால், நிச்சயமாக அவரை இந்திய அணியில் சேர்க்க மீண்டும் பரிசீலிக்க முடியும். ஏனெனில் தற்போது இங்கிலாந்தில் ஜூன் மாதம் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டியில் இந்தியா விளையாட வேண்டும், காயம் காரணமாக ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் இந்தப் போட்டியில் விளையாடமாட்டார். எனவே ரஹானே மறுபரிசீலனை செய்யப்படலாம். ரஹானேவின் வெளிநாட்டு செயல்பாடு இதுவரை சுவாரஸ்யமாக இருந்ததையும் குறிப்பிடலாம்.

இதப்பாருங்க> ஜோஷில் சென்னைக்கு எதிர்பாராத அதிர்ச்சி.. அணியின் முக்கிய வீரர் ஒருவர் விலகியுள்ளார்.

இது தவிர, வரையறுக்கப்பட்ட ஓவர்கள் கதவு இன்னும் ரஹானேவுக்கு மூடப்படவில்லை. எதிர்காலத்தில் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் விளையாட இந்தியா விரும்புகிறது. இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், இந்திய தேர்வுக் குழு உலகக் கோப்பைக்கு முன் ரஹானேவை மிடில் ஆர்டருக்கு முயற்சி செய்யலாம். கடந்த ஆண்டு, தினேஷ் கார்த்திக்கும் ஐபிஎல் தொடரில் சிறப்பாக செயல்பட்டு இந்திய டி20 அணியில் இடம் பிடித்தார். அதேபோல் ரஹானேவுக்கும் இந்திய அணியின் கதவுகள் இன்னும் மூடப்படவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *