‘அவருக்கு நிறைய திறமைகள் உள்ளன ஆனால்…’: ‘புதிய கேப்டனின் கீழ் விளையாடு’ அச்சுறுத்தலுக்குப் பிறகு சிஎஸ்கே பந்துவீச்சாளர் மீது எம்எஸ் தோனியின் அப்பட்டமான தீர்ப்பு

ஐபிஎல் 2023 சீசன் தொடக்க ஆட்டத்தில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு எதிரான போட்டியில் தோல்வியடைந்த பிறகு, சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் தனது வெற்றி சூத்திரத்தைக் கண்டறிந்து, அசத்திய ஓட்டத்தில், லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸை 12 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோற்கடித்து, பின்னர் மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிராக ஏழு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. லக்னோவுக்கு எதிராக, ருதுராஜ் கெய்க்வாட் (57), டெவோன் கான்வே (47) ஆகியோரின் சிறப்பான பேட்டிங்கால், சென்னை அணிக்கு 218 ரன்கள் இலக்காக நிர்ணயிக்கப்பட்டது. தங்கள் இலக்கை பாதுகாக்கும் போது, MS தோனி தலைமையிலான அணி எல்எஸ்ஜியை 20 ஓவர்களில் 205/7 என்று கட்டுப்படுத்தியது, மொயீன் அலி நான்கு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். இதற்கிடையில், துஷார் தேஷ்பாண்டே இரண்டு முறை ஆட்டமிழந்தார்.

இதப்பாருங்க> துணை கேப்டன் வெளியேறினார், அணி இடம் இழந்தது, ஆனால் ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் போட்டியில் இருந்து மீண்டும் திரும்ப உரிமை கோரப்பட்டது

வெற்றி பெற்ற போதிலும், தோனி தனது அணியின் பந்துவீச்சு காட்சியால் கோபமடைந்தார், அவர் மொத்தம் 18 கூடுதல்களை விட்டுக்கொடுத்தார். அவற்றில் மூன்று நோ-பால்களாகவும், 13 வைடுகளாகவும், மீதமுள்ளவை லெக் பைகளாகவும் இருந்தன. அவரது பக்கத்தின் இம்பாக்ட் ப்ளேயராக இருந்த தேஷ்பாண்டே, தனது நான்கு ஓவர்களில் ஏழு எக்ஸ்ட்ராக்களை விட்டுக்கொடுத்தார். இறுதி ஓவரில் LSG க்கு 28 ரன்கள் தேவை என்ற நிலையில், தேஷ்பாண்டே ஒரு வைட் மற்றும் நோ-பால் மூலம் தொடங்கினார்.

இதப்பாருங்க> தோனியின் பதட்டம் அதிகரித்தது, வெற்றிக்கு பிறகு இரண்டு பெரும் பின்னடைவை சந்தித்த சென்னை, இப்போது அடுத்த போட்டியில்…

போட்டிக்குப் பிறகு பேசிய தோனி, “அவர்கள் நோ-பால் அல்லது எக்ஸ்ட்ரா வைடுகளை வீச வேண்டியதில்லை. அல்லது புதிய கேப்டனின் கீழ் விளையாட வேண்டும். இது எனது இரண்டாவது எச்சரிக்கையாக இருக்கும், பின்னர் நான் வெளியேறுவேன்.

தோனியின் விமர்சனத்தை புரிந்து கொண்ட தேஷ்பாண்டே அடுத்த போட்டியில் சிறந்த ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார், இது கிரிக்கெட் ரசிகர்களையும் விமர்சகர்களையும் திகைக்க வைத்தது. 158 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கிய சிஎஸ்கே அணி 18.1 ஓவரில் 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 159 ரன்கள் எடுத்தது. அஜிங்க்யா ரஹானே 27 பந்துகளில் 61 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் ருதுராஜ் கெய்க்வாட் 36 பந்துகளில் 40 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார்.

இதப்பாருங்க> ரோகித் சர்மாவை வீழ்த்துவது சாதாரணம்.. அப்படி பேசினாரா துஷார் தேஷ்பாண்டே? வதந்திக்கு விளக்கம்!

முதலில் MI 20 ஓவர்களில் 157/8 எடுத்தது. தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் இஷான் கிஷான் ஆதிக்கம் செலுத்தி MI அவர்களின் இன்னிங்ஸிற்கு வலுவான தொடக்கம் இருந்தது. நான்காவது ஓவரில் ஒரு பந்து வீச்சில் ரோஹித்தை வெளியேற்றிய தேஷ்பாண்டே மூலம் சிஎஸ்கே தனது முதல் திருப்புமுனையைக் கண்டது. ரோஹித் ஆட்டமிழந்த பிறகு, MI இன் பேட்டிங் ஆர்டர் சரிந்தது, 27 வயதான டிம் டேவிட்டையும் வெளியேற்றினார். மூன்று ஓவர்கள் பந்துவீசி, தேஷ்பாண்டே இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார் மற்றும் 31 ரன்கள் கசிந்தார் மற்றும் விலை உயர்ந்தது, ஆனால் ரோஹித் மற்றும் டேவிட் ஆகியோரின் வெளியேற்றம் முக்கியமானது.

போட்டிக்குப் பிறகு, தோனி தேஷ்பாண்டேவின் ஐபிஎல் 2023 செயல்திறன் குறித்த தனது தீர்ப்பைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் சில சிறப்பு ஆலோசனைகளையும் கூறினார். “நாங்கள் அவரை நம்புகிறோம்… அவர் ஒரு சிறந்த உள்நாட்டு பருவத்தைக் கொண்டிருந்தார், அவர் முன்னேறி வருகிறார். அவருக்கு நிறைய ஆற்றல் உள்ளது, ஆனால் சீராக இருப்பதை மேம்படுத்த முடியும்.

இதப்பாருங்க> இந்த ஆண்டு TATA ஐபிஎல் போட்டிகளைப் பார்க்க டிஜிட்டலுக்கு செல்ல 5 காரணங்கள்

அவரது செயல்திறனுக்கு எதிராக MI க்கு பிறகு, தேஷ்பாண்டே மூன்று போட்டிகளில் ஐந்து ஆட்டமிழக்ககளுடன் அவரது தரப்பில் அதிக விக்கெட் எடுத்தவர் ஆவார், ஆனால் அவரது பொருளாதாரத்தை மேம்படுத்த வேண்டும், இது விலை உயர்ந்தது மற்றும் 12.29 ஆக உள்ளது. சிஎஸ்கே தனது அடுத்த மோதலில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியை புதன்கிழமை 17வது போட்டியில் எதிர்கொள்கிறது, மேலும் அவர்களின் வெற்றிப் பயணத்தை நீட்டிக்கும் நோக்கத்தில் இருக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *