அவர்களிடம் இல்லாதது என்னிடம் உள்ளது! அதனால் தான் பீல்டிங் குறித்து ரவீந்திர ஜடேஜாவின் கருத்து…

அவர்களிடம் இல்லாதது என்னிடம் உள்ளது! அதனால் தான் பீல்டிங் குறித்து ரவீந்திர ஜடேஜாவின் கருத்து…

இதப்பாருங்க> தோனியின் பதட்டம் அதிகரித்தது, வெற்றிக்கு பிறகு இரண்டு பெரும் பின்னடைவை சந்தித்த சென்னை, இப்போது அடுத்த போட்டியில்…

ஐபிஎல் 2022 சீசனில் ரவீந்திர ஜடேஜாவை ரூ.16 கோடிக்கு சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் தக்கவைத்துள்ளது. கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனிக்கு இரண்டாவது தக்கவைப்பாக ரூ.12 கோடி கொடுத்த சிஎஸ்கே, அதைவிட அதிகமாக ஜட்டுவுக்கு கொடுத்தது பரபரப்பான விஷயமாகிவிட்டது.

ஐபிஎல் 2022 சீசன் முடிந்த பிறகு, சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் நிர்வாகத்திற்கும் ரவீந்திர ஜடேஜாவிற்கும் இடையே கருத்து வேறுபாடுகள் எழுந்தன. இன்ஸ்டாகிராமில் ரவீந்திர ஜடேஜாவை CSK பின்தொடர்வதை நிறுத்தினால், அவர் ஜட்டு மற்றும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் தொடர்பான அனைத்து புகைப்படங்களையும் இடுகைகளையும் நீக்கினார். இந்த முறை ஜட்டு, சிஎஸ்கே அணிக்காக விளையாடுவது நடக்காது என்று அனைவரும் நினைத்தனர்.

இதப்பாருங்க> ரோகித் சர்மாவை வீழ்த்துவது சாதாரணம்.. அப்படி பேசினாரா துஷார் தேஷ்பாண்டே? வதந்திக்கு விளக்கம்!

ஆனால், மகேந்திர சிங் தோனியின் தலையீட்டால், ரவீந்திர ஜடேஜா மீண்டும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்காக விளையாட ஒப்புக்கொண்டார். இம்முறை பேட்டிங்கில் பிரகாசிக்க முடியாவிட்டாலும், பந்துவீச்சிலும், பீல்டிங்கிலும் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி வருகிறார்.

மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் கேமரூன் கிரீன் அடித்த ஸ்டிரைக்கை மின்னல் வேகத்தில் ரவீந்திர ஜடேஜா பெற்றார். ஜட்டுவின் கண்மூடித்தனமான கேட்சை ஐபிஎல் 2023 சீசனில் சாதி வீரர்களில் ஒருவரான கிரீன் 12 ரன்களுக்கு பெவிலியன் அடைந்தார்…

இதப்பாருங்க> இந்த ஆண்டு TATA ஐபிஎல் போட்டிகளைப் பார்க்க டிஜிட்டலுக்கு செல்ல 5 காரணங்கள்

“பீல்டிங் செய்யும் போது, ​​பந்து வீச்சாளரின் லைன் மற்றும் லென்த் அடிப்படையில் பந்து எங்கு செல்லும் என்று கணிக்கிறேன். மற்ற பீல்டர்களுடன் ஒப்பிடும்போது எனக்கு 2 வினாடிகள் அதிக நேரம் இருக்கிறது என்று நினைக்கிறேன்.

நான் பந்துவீசும்போது பந்து நன்றாகத் திரும்புவதைக் கவனித்தேன். நல்ல ஏரியாக்களில் பந்துவீசினால் விக்கெட் எடுப்பது பெரிய பிரச்சனை இல்லை என்பது புரிகிறது. மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியில் பல பவர் ஹிட்டர்கள் உள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> ‘அவருக்கு நிறைய திறமைகள் உள்ளன ஆனால்…’: ‘புதிய கேப்டனின் கீழ் விளையாடு’ அச்சுறுத்தலுக்குப் பிறகு சிஎஸ்கே பந்துவீச்சாளர் மீது எம்எஸ் தோனியின் அப்பட்டமான தீர்ப்பு

இந்த ஆடுகளம் எப்போது, ​​எப்படி ரியாக்ட் செய்யும் என்று கணிப்பது கடினம். அதனால்தான் கோடு மற்றும் நீளத்தை சரியாக சரிபார்க்க நினைத்தோம். ஆனால் கேமரூன் கிரீனின் கேட்ச் விக்கெட் கீப்பர் இஷான் கிஷானுக்கும் வழங்கப்பட வேண்டும். அவர் விக்கெட்டை வீழ்த்தியதும் எனக்கு நம்பிக்கை ஏற்பட்டது. அதனால்தான் கைகளை உயர்த்தி பிடிக்க முயன்றேன்…’ என ரவீந்திர ஜடேஜா கருத்து தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *