‘தோனி ரிவியூ சிஸ்டம்’ குறிப்பிடத்தக்க வருவாயை அளித்ததால், ட்விட்டர் எம்எஸ்டிக்கு தலைவணங்குகிறது | மட்டைப்பந்து

2023 இந்தியன் பிரீமியர் லீக் மோதலில், சனிக்கிழமை இரவு சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிராக மும்பை இந்தியன்ஸ் மட்டையால் பதற்றத்துடன் வெளியேறியது, ஏனெனில் வான்கடே மைதானத்தில் 89 ரன்களுக்குள் அதன் பாதி பேட்டர்களை அந்த அணி தவறாகப் போட்டது. CSK கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனி, மும்பையில் முதலில் பேட்டிங் செய்ய ரோஹித் ஷர்மாவின் ஆண்களை அழைத்த பிறகு, சூப்பர் கிங்ஸ் பந்துவீச்சாளர்கள் ஆதிக்கம் செலுத்தினர், துஷார் தேஷ்பாண்டே நான்காவது ஓவரில் மிகப்பெரிய திருப்புமுனையைப் பெற்றார், அவர் ஆபத்தான தோற்றத்தில் ரோஹித் சர்மாவை 21 ரன்களில் வெளியேற்றினார்.

MS Dhoni(Twitter)

பவர்பிளேக்குப் பிறகு இஷான் கிஷான் வெளியேறியபோது, அடுத்தடுத்து 4 ஓவர்களுக்கும் மும்பை இந்தியன்ஸ் ஒவ்வொரு ஓவரிலும் ஒரு பேட்டரைத் தவறாகப் போட்டதால், சீட்டாட்டம் போல் விக்கெட்டுகள் வீழ்ந்தன.

இதப்பாருக்க> தமிழர்கள் இல்லாத சிஎஸ்கே அணியை தடை செய்க: பேரவையில் பாமக எம்எல்ஏ கோரிக்கை

மேலும் அறிக: MI vs CSK டையில் ஜடேஜாவின் நோ-லுக் கேட்ச் மற்றும் பவுல்டுக்கு பிறகு MS தோனியின் சரியான 10 வயது ட்வீட் மீண்டும் வெளிவருகிறது.

சூர்யகுமார் யாதவ், MI இன் நட்சத்திர பேட்டர், இன்னிங்ஸில் 1 ரன்னில் ஆட்டமிழந்ததால், இன்னும் ஒரு ஏமாற்றத்தைத் தாங்கினார். மிட்செல் சான்ட்னர் விளையாட்டின் எட்டாவது ஓவரில் மிகப்பெரிய திருப்புமுனையைப் பெற்றார், சூர்யகுமார், லெக்-சைட் நடக்கும் ஒரு சப்ளையைத் துரத்தி, அதை சாதகமான லெக் எல்லையின் திசையில் சீப்ப முயன்றார். இருப்பினும், அடித்தவர் அந்த உணர்வைப் பெறவில்லை மற்றும் பந்து அவரது கையுறையை முந்தியது; CSK விளையாட்டாளர்களின் ஈர்ப்புக்குப் பிறகு நடுவர் அசையாமல் இருந்தார், MS தோனி உடனடியாக ஒரு மேலோட்டப் பார்வையை எடுத்தார்.

இதப்பாருக்க> IPL 2023 CSK அநுமதிச் சீட்டு விலை மற்றும் சேப்பாக்கம் மைதானத்தில் போட்டிகளுக்கான ஆன்லைன் அநுமதிச் சீட்டு முன்பதிவு

சூர்யகுமார் இன்னிங்ஸின் ஆரம்பத்தில் வெளியேறியதால், பந்துக்கும் கையுறைக்கும் இடையே ஒரு அபிப்ராயம் இருந்ததை மறுபதிவுகள் காட்டின.

நீக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, ட்விட்டரில் பின்தொடர்பவர்கள் எம்எஸ் தோனியின் மாசற்ற டிஆர்எஸ் தேர்வுகளுக்கு தலைவணங்கினர். இங்கே பல எதிர்வினைகள் உள்ளன:

பொழுதுபோக்கின் போது MS டோனி தனது கேப்டன்சி தேர்வுகளுடன் எப்போதும் போல் வலுவாக இருக்கும் அதே வேளையில், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் நட்சத்திரம் கூடுதலாக ஒவ்வொரு வீடியோ கேம்களிலும் இந்த அம்சத்திற்காக தெளிவான கேமியோக்களை நிகழ்த்தியுள்ளார். சீசன் தொடக்கத்தில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு எதிராக, பேட்டிங் வரிசையில் எட்டாவது இடத்திற்கு வந்த பிறகு தோனி 7 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 14 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதப்பாருக்க> சென்னை அணிக்கு 176 ரன்கள் இலக்காக நிர்ணயித்தது ராஜஸ்தான்

லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது போட்டியில், உலக கிரிக்கெட்டின் பல வேகப்பந்து வீச்சாளர்களில் ஒருவரான மார்க் வுட்டை நோக்கி அடுத்தடுத்து இரண்டு சிக்ஸர்களை விளாசினார் தோனி, மீதமுள்ள ஓவரில் மூன்று பந்தில் 12 ரன்கள் எடுத்ததற்கு முன்னதாகவே.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *