சூப்பர் கிங்ஸ் இன்று பெங்களூரு அணியை எதிர்கொள்கிறது

சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் இன்று நடக்கும் மார்கியூ மோதலில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணிகள் மோதுகின்றன. சூப்பர் கிங்ஸ் இதுவரை விளையாடிய நான்கு ஆட்டங்களில் இரண்டில் வெற்றி பெற்றுள்ளது.

இதப்பாருங்க> சென்னை அணிக்கு 176 ரன்கள் இலக்காக நிர்ணயித்தது ராஜஸ்தான்

அவர்களின் முந்தைய ஆட்டத்தில், ராஜஸ்தான் ராயல்ஸுக்கு எதிரான த்ரில்லில் மென் இன் யெல்லோ மூன்று ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு 176 ரன்கள் இலக்காக நிர்ணயிக்கப்பட்டது, தொடக்க ஆட்டக்காரர் டெவோன் கான்வே அரைசதத்துடன் (38 பந்தில் 50) முன்னிலை வகித்தார். அஜிங்க்யா ரஹானே (19 பந்துகளில் 31) மற்றும் கேப்டன் எம்.எஸ். தோனி (32* பந்தில் 17) ஆகியோரும் சிறப்பான கேமியோக்களில் விளையாடினர், ஆனால் சூப்பர் கிங்ஸ் ஃபினிஷிங் லைனைத் தாண்டியது.

ஆர்சிபிக்கு எதிரான மோதலுக்கு முன்னதாக, சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் பேட்டிங் பயிற்சியாளர் மைக்கேல் ஹசி கூறுகையில், ஆர்சிபிக்கு எதிரான மோதலை சிஎஸ்கே வீரர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> ‘தோனி ரிவியூ சிஸ்டம்’ குறிப்பிடத்தக்க வருவாயை அளித்ததால், ட்விட்டர் எம்எஸ்டிக்கு தலைவணங்குகிறது | மட்டைப்பந்து

“எல்லோரும் நான் முன்பே சொன்னது போல் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறார்கள். பெங்களூரில் RCB விளையாடுவது ஒரு சிறந்த சந்தர்ப்பம். வீரர்கள் அதை எதிர்பார்த்து காத்திருக்கிறார்கள் என்று நினைக்கிறேன். இது எப்போதும் ஒரு சிறந்த சந்தர்ப்பம். அவர்கள் ஒரு அற்புதமான அணியைப் பெற்றுள்ளனர் மற்றும் நல்ல கிரிக்கெட்டை விளையாடி வருகின்றனர். மற்ற நாள் அவர்கள் பெற்ற வெற்றியிலிருந்து அவர்களுக்கு ஓரளவு நம்பிக்கை கிடைத்திருக்கும்,” என்று ஹஸ்ஸி ஊடகங்களுடன் அரட்டை அடித்தார்.

“எனவே நாங்கள் வந்து போட்டியில் வெற்றிபெற எங்களால் முடிந்தவரை விளையாட வேண்டும். கடந்த காலங்களில் அவர்களுடன் சில உன்னதமான போட்டிகளை நாங்கள் நடத்தியுள்ளோம், அது சென்னையில் இருந்தாலும் சரி பெங்களூரில் இருந்தாலும் சரி. எனவே, நாங்கள் வேறு எதையும் எதிர்பார்க்கவில்லை. அதை அனுபவிக்க வேண்டும் என்பதே வீரர்களுக்கு முக்கிய செய்தி. இதுபோன்ற சூழல்களில் அடிக்கடி விளையாட உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்காது. அனுபவத்தை அனுபவிக்கவும், ஏனெனில் இது ஒரு பகுதியாக இருப்பது ஒரு அருமையான சந்தர்ப்பம்.

மறுபுறம், ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் தங்கள் முந்தைய மோதலில் டெல்லி கேபிடல்ஸை 23 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்திய பின்னர் இந்த மோதலில் நுழைகிறது.

இதப்பாருங்க> கெய்ல் மற்றும் விராட் ஆகியோரை விட்டுவிட்டு கே.எல்.ராகுல் மற்றொரு ஐபிஎல் சாதனையை தன் பெயரில் வைத்துள்ளார்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி: எம்.எஸ்.தோனி(சி மற்றும் டபிள்யூ.கே.) டெவோன் கான்வே, ருதுராஜ் கெய்க்வாட், மொயீன் அலி, பென் ஸ்டோக்ஸ், அம்பதி ராயுடு, ரவீந்திர ஜடேஜா, ஷிவம் துபே, மிட்செல் சான்ட்னர், தீபக் சாஹர், ஆர்.எஸ்.ஹங்கர்கேகர், துஷார் தேஷ்பாண்டே, டுவைன் பிரிட்டோரியஸ், எஸ். , ஷேக் ரஷீத், அஜிங்க்யா ரஹானே, சிசண்டா மகலா, நிஷாந்த் சிந்து, அஜய் ஜாதவ் மண்டல், பிரஷாந்த் சோலங்கி, சிமர்ஜீத் சிங், ஆகாஷ் சிங், பகத் வர்மா, மஹீஷ் தீக்ஷனா, மதீஷா பத்திரனா

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணி: ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் (சி), விராட் கோலி, மஹிபால் லோம்ரோர், கிளென் மேக்ஸ்வெல், ஷாபாஸ் அகமது, தினேஷ் கார்த்திக் (WK), வனிந்து ஹசரங்கா, ஹர்ஷல் படேல், வெய்ன் பார்னெல், விஜய்குமார் வைஷாக், முகமது சிராஜ், அனுஜ் ராவத், டேவிட் வில்லி ராவத் , ஆகாஷ் தீப், கர்ண் ஷர்மா, சுயாஷ் பிரபுதேசாய், மனோஜ் பந்தேஜ், மைக்கேல் பிரேஸ்வெல், ஃபின் ஆலன், சித்தார்த் கவுல், சோனு யாதவ், ராஜன் குமார், அவினாஷ் சிங், ஹிமான்ஷு சர்மா

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *