எஸ்.கே.க்கு நல்ல செய்தி! SRHக்கு எதிரான போட்டிக்கு முன்னதாக அணிக்குள் நுழைந்த ஒரு கொடிய வீரர்; அனேபாலா சென்னை வந்தார்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) விளையாடும் லெவன் அணியில் மிகவும் ஆபத்தான வீரர் ஒருவர் இடம் பெறப் போவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. பென் ஸ்டோக்ஸ் காலில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக கடந்த மூன்று போட்டிகளில் இருந்து விலகினார், ஆனால் தற்போது அவர் உடற்தகுதி பெற்று தேர்வுக்கு வருவது சென்னைக்கு நிம்மதி.

நான்கு முறை சாம்பியனான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) ஐபிஎல் 2023 இன் மத்தியில் ஒரு நல்ல செய்தியைப் பெற்றுள்ளது. சென்னை சேப்பாக்கம் மைதானத்தில் வரும் வெள்ளிக்கிழமை சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் (SRH) அணிக்கு எதிரான ஐபிஎல் போட்டியில் சிஎஸ்கே விளையாடுகிறது.

இதப்பாருங்க> தோனி அணிக்கு எதிரான அதிரடி அதிரடி! விராட் கோஹ்லிக்கு அபராதம்

இந்த போட்டியின் மூலம், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) விளையாடும் லெவன் அணியில் மிகவும் ஆபத்தான வீரர் ஒருவர் இடம் பெறுவார் என்பது தெரிந்ததே. பென் ஸ்டோக்ஸ் காலில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக கடந்த மூன்று போட்டிகளில் இருந்து விலகினார், ஆனால் தற்போது அவர் உடற்தகுதி பெற்று தேர்வுக்கு வருவது சென்னைக்கு நிம்மதி. புதன்கிழமை நடைபெற்ற பயிற்சி அமர்வில் பென் ஸ்டோக்ஸ் பங்கேற்றார் என்பதும் இங்கு குறிப்பிடத்தக்கது.

இதப்பாருங்க> எம்எஸ் தோனி டச்! முந்தைய உரிமையாளர்கள் அவர்களை நிராகரித்த பிறகு CSK இல் செழித்தோங்கிய IPL ஆட்கள்

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் (ஆர்சிபி) அணிக்கு எதிரான போட்டியில் வெற்றி பெற்ற சென்னை அணி மீண்டும் சொந்த மண்ணுக்குத் திரும்புகிறது. இந்நிலையில், பென் ஸ்டோக்ஸ் மீண்டும் அணிக்கு திரும்புவது மேலும் பலம் அளிக்க வாய்ப்புள்ளது.

இதப்பாருங்க> ‘புதிய கேப்டனின் கீழ் விளையாடுவேன்’ அச்சுறுத்தலுக்குப் பிறகு CSK பந்துவீச்சாளர் மீது MS தோனியின் அப்பட்டமான தீர்ப்பு | மட்டைப்பந்து

கடந்த போட்டியில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியிடம் சன்ரைசர்ஸ் தோல்வியை சந்திக்க நேரிட்டது. சென்னை அணியின் தொடக்க ஜோடியான டெவான் கான்வே மற்றும் ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் மற்றும் ஷிவம் துபே ஆகியோர் தங்களது ஆக்ரோஷமான இன்னிங்ஸை வெளிப்படுத்தி கடந்த போட்டியில் அபாரமாக ஆடினர். அஜிங்க்யா ரஹானேவின் ஆக்ரோஷமான பேட்டிங்கும் சென்னை அணிக்கு பலத்தை அளித்துள்ளது, ஆனால் அவர்களது மற்ற பேட்ஸ்மேன்களால் பெரிய அளவில் பங்களிக்க முடியவில்லை என்பதும் உண்மை.

இதப்பாருங்க> சிஎஸ்கே ரசிகர்கள் இதயத்தில்.. ஈட்டியை இறக்கிய “அந்த” போட்டோ! அப்போ தோனி? இதான் பின்னணியாமே

சென்னை அணியின் முன்னணி பேட்ஸ்மேன்கள் தங்களது அபார ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய நிலையில், பந்துவீச்சாளர்கள் ரன்களை கட்டுக்குள் கொண்டுவரத் தவறிவிட்டனர். சென்னையின் பீல்டிங்கும் கூறுவது போல் சிறப்பாக இல்லை. இலங்கையின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் மதிஷா பத்திரனா RCBக்கு எதிராக சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார், ஆனால் மற்ற பந்துவீச்சாளர்கள் அவ்வளவாக செய்யவில்லை. ஒவ்வொரு போட்டிக்கு பிறகும் துஷார் தேஷ்பாண்டேவின் ஆட்டம் மேம்பட்டு வருகிறது. சென்னை, சன்ரைசர்ஸ் பேட்ஸ்மேன்களை கட்டுப்படுத்த விரும்பினால், அவர்களின் மூன்று சுழற்பந்து வீச்சாளர்களான மகிஷ் தீக்ஷன், ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் மொயீன் அலி ஆகியோரை சிறப்பாக செயல்பட ஊக்குவிக்க வேண்டும். புள்ளி விவரங்களின்படி, சன்ரைசர்ஸ் அணிக்கு எதிரான கடைசி ஐந்து போட்டிகளில் சென்னை அணி நான்கில் வெற்றி பெற்றுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *