ஈடனில் ரஹானே, துபே சிக்ஸர் மழை.. கொல்கத்தா இலக்கு 236

கொல்கத்தாவின் ஈடன் கார்டன் மைதானத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி அபார ஸ்கோரை எட்டியது. டாஸ் இழந்து பேட் செய்த சென்னை அணிக்கு அஜிங்க்யா ரஹானே (71 நாட் அவுட்: 29 பந்துகள் 6×4, 5×6), திவான் கான்வே (56: 40 பந்துகள் 4×4, 3×6), ஷிவம் துபே (50: 21 பந்துகள் 2×4, 5×6) ஆகியோர் அரைசதம் அடித்தனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் சூப்பர் கிங்ஸ் அணி 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 235 ரன்கள் எடுத்தது. கொல்கத்தா பந்துவீச்சாளர்களில் குல்வந்த் 2 விக்கெட்டுகளையும், சக்ரவர்த்தி, சுயாஷ் தலா 2 விக்கெட்டுகளையும் வீழ்த்தினர்.

இதப்பாருங்க> 41 வயதிலும் தோனியின் சுறுசுறுப்பு குறையவில்லை, விக்கெட்டுக்கு பின்னால் இருந்து இந்த சாதனையை படைத்தார்.

ஈடன் கார்டன் மைதானத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் வீரர்கள் சிக்ஸர் அடித்தனர். அஜிங்க்யா ரஹானே, துபே மற்றும் கான்வே ஆகியோர் சிக்ஸர்களை அடிக்க, சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அபார ஸ்கோரை பதிவு செய்தது. 3-வது இடத்தில் வந்த அஜிங்க்யா ரஹானே கடைசி வரை கிரீஸில் நின்று அதிரடியாக ஆடினார்.

இதப்பாருங்க> சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் ஆட்டம் கண்ணில் பட்டது

டாஸ் வென்ற கொல்கத்தா கேப்டன் நிதிஷ் ராணா பீல்டிங்கை தேர்வு செய்தார். முதல் இன்னிங்சை தொடங்கிய சென்னை அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் ருதுராஜ் கெய்க்வாட் (35: 20 பந்துகளில் 2×4, 3×6) மற்றும் தேவன் கான்வே ஆகியோர் முதல் விக்கெட்டுக்கு 7.3 ஓவரில் 73 ரன்கள் பார்ட்னர்ஷிப் சேர்த்தனர். அதன்பின், 3வது இடத்தில் வந்த அஜிங்க்யா ரஹானே, இறுதிவரை அபார ஷாட்கள் ஆட.. அவருக்கு ஷிவம் துபே, ரவீந்திர ஜடேஜா (18: 8 பந்துகளில் 2×6) ஆதரவு கிடைத்தது. கடைசி ஓவரில் கிரீஸுக்கு வந்த தோனி 3 பந்துகளில் 2 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதப்பாருங்க> IPL போட்டியில் சென்னை மற்றும் ஹைதராபாத்தில் யார் வெற்றி பெற்றார்கள்

இது ஐபிஎல் தொடரில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் எடுத்த மூன்றாவது அதிகபட்ச ஸ்கோராகும் (235). 2010ல் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிக்கு எதிராக சென்னை அணி 246 ரன்கள் குவித்தது. இன்று சென்னை இன்னிங்சில் 18 சிக்ஸர்கள் அடித்தது.. ஐபிஎல்லில் ஒரு இன்னிங்ஸில் சென்னை இத்தனை சிக்ஸர்கள் அடித்தது இதுவே முதல் முறை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *