தோனி நொண்டி, மிகுந்த வலியுடன் போராடினார், இரட்டிப்பு மறுத்தார்; ஃப்ளெமிங் காயத்தின் விவரங்களைக் கொடுத்தார் | மட்டைப்பந்து

ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஐபிஎல் 2023 போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் வெறும் 35 பந்துகளில் 5 விக்கெட்டுகள் மட்டுமே கைவசம் இருக்கையில் 73 ரன்கள் தேவைப்பட்டபோது எம்எஸ் தோனி பேட்டிங் செய்ய வெளியேறினார். அப்போதிருந்து, அவர் ரவீந்திர ஜடேஜாவுடன் மேலும் ஒரு சேதப்படுத்தும் கூட்டாண்மையை உறுதி செய்தார் மற்றும் இறுதி ஓவர் வரை போட்டியை நீட்டித்தார். 6 பந்துகளில் 21 ரன்கள் தேவைப்பட்ட நிலையில், அவர் சந்தீப் ஷர்மாவின் பந்தில் அடுத்தடுத்து சிக்ஸர்களை அடித்தார், ஆனால் 5 ரன்கள் தேவைப்பட்டபோது இறுதி பந்தில் ஒருவரை ஒருவர் அடிக்கவில்லை. சந்தீப் 17 பந்துகளில் 3 சிக்ஸர்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் 32 ரன்கள் எடுத்த தோனியைத் தடுக்க, சந்தீப் தனது நரம்பைப் பிடித்து சரியான யார்க்கரை வழங்கினார்.

இதப்பாருங்க> ஈடனில் ரஹானே, துபே சிக்ஸர் மழை.. கொல்கத்தா இலக்கு 236

இந்த ஐபிஎல்லில் சிஎஸ்கே கேப்டன் பயங்கர டைப்பில் இருந்தார். அவர் இன்றுவரை 4 போட்டிகளில் 27 பந்துகளை மட்டுமே எதிர்கொண்டுள்ளார், விரைவில் அவுட்டானார் மற்றும் 6 சிக்ஸர்கள் மற்றும் 2 பவுண்டரிகளுடன் 214.81 ஸ்டிரைக் விலையில் 58 ரன்கள் எடுத்தார். முழங்கால் காயத்துடன் போராடும் அதே வேளையில் அவர் இதையெல்லாம் செய்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ஈடனில் ரஹானே, துபே சிக்ஸர் மழை.. கொல்கத்தா இலக்கு 236

ஐபிஎல்லின் பதினாறாவது பதிப்பு தொடங்கியதில் இருந்து, ஒவ்வொரு போட்டிக்கும் முன்னதாக தோனியின் இருப்பு குறித்து சந்தேகம் உள்ளது. அவர் 100% மேட்ச் ஆகவில்லை, ஆனால் ஒவ்வொரு முறையும் கோலத்தை எடுக்கவும், விக்கெட்டுகளை பராமரிக்கவும், முகத்தை வழிநடத்தவும் முடியவில்லை, இருப்பினும் அவர் மட்டையால் பெற்ற சிறிய மாற்றுகள் எதுவுமின்றி உயர்ந்த சிக்ஸர்களை அடித்துள்ளார்.

புதனன்று RR க்கு எதிராக, தோனி ஆரோக்கியம் மற்றும் அவரது பேட்டிங் திறமை மூலம் ஒவ்வொன்றும் சிறந்த முறையில் இருக்க விரும்பினார். அவர் பிந்தையவருக்குள் மாசற்றவராக இருந்தார், ஆனால் உடல்நிலை பாதிக்குள் தள்ளாடினார்.

இதப்பாருங்க> IPL 2023 வெற்றியாளர் யார் என்று மைக்கேல் வாகன் கூறியதால் ஆர்சிபி, மும்பை ரசிகர்கள் ஏமாற்றம் அடைந்துள்ளனர்.

ரவீந்திர ஜடேஜா 18வது ஓவரின் இறுதிப் பந்தில் ஆடம் ஜாம்பாவை அவரது பேடில் இருந்து அகற்றிவிட்டு சிறிது நேரத்தில் இரட்டை சதம் அடித்ததை உணர்ந்து வெளியேறினார். ரன் திருடுவதற்கு பொதுவாக இரண்டாவது அழைப்பை விரும்பாத தோனி, இருப்பினும், ஸ்டிரைக்கரின் முடிவிற்கு தனது உத்தியை கையாண்டார், இரண்டாவது ரன்னுக்கு மீண்டும் வருவதற்கான எந்த நோக்கத்தையும் வெளிப்படுத்தவில்லை.

கடைசி ஓவரில், ஜேசன் ஹோல்டர் யார்க்கரை வீசினார். தோனி அதை லாங்-ஆன் திசையில் துளைத்து ஒரு சிங்கிளுக்கு நொண்டி அடித்தார். சிஎஸ்கே கேப்டன் வலி மற்றும் முழங்கால் காயத்துடன் போராடிக்கொண்டிருந்தார் என்பது தெளிவாகத் தெரிந்தது.

இதப்பாருங்க> ‘தோனி அணியில் இருப்பதால்தான் இதெல்லாம் நடக்கிறது’ – புகழாராம் சூட்டிய கான்வே!

சந்தீப் ஷர்மாவின் இறுதி ஓவரில் கூட, தோனி, சில சிக்ஸர்களை அடித்த பிறகு, டீப் மிட்-விக்கெட்டில் ஒன்றை ஃபிளிக் செய்தார், இருப்பினும் முதன்மையான ஒன்றை சோர்வடையச் செய்வதன் மூலம் ஃபீல்டருக்கு அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தியதற்கான குறிகாட்டிகள் எதுவும் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை. அவரால் முடியவில்லை, முழங்கால் அவரது சாதாரண டெம்போவில் இயங்குவதைத் தடுத்து நிறுத்தியது.

போட்டிக்குப் பிறகு, சிஎஸ்கே மூன்று ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது, தலைமை பயிற்சியாளர் ஸ்டீபன் ஃப்ளெமிங் முழங்கால் காயம் தோனியின் செயல்களைத் தடுக்கிறது என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

இதப்பாருங்க> KKR vs CSK போட்டியின் போது ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு MS தோனி ரசிகர்களின் “நாங்கள் மஹியைப் பார்க்க வேண்டும்” என்ற செய்தி வைரலானது.

“அவர் முழங்கால் காயத்திற்கு சிகிச்சை அளித்து வருகிறார், அவருடைய சில அசைவுகளில் நீங்கள் பார்க்க முடியும், இது அவருக்கு ஓரளவு தடையாக இருக்கிறது. ஆனால் இன்றும் நீங்கள் பார்த்தது எங்களுக்கு ஒரு சிறந்த வீரர். அவரது உடற்தகுதி எப்போதுமே மிகவும் தொழில்முறையாக இருந்தது,” என்று ஃப்ளெமிங் செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

CSK உடன் நீண்ட காலமாக தொடர்புடைய முன்னாள் நியூசிலாந்து கேப்டன், தோனியின் உடல்நிலை குறித்து அதிக சந்தேகம் இல்லை என்று கூறினார், ஏனெனில் அவர் ஐபிஎல் ஆண்டுக்கு முக்கிய மாதத்திற்குள் நிறைய சோர்வுற்ற வேலைகளைச் செய்கிறார்.

இதப்பாருங்க> WTC 2023 இறுதிப் போட்டி: இந்திய அணியில் அஜிங்க்யா ரஹானே, ரவீந்திர ஜடேஜா

“போட்டி தொடங்குவதற்கு ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு அவர் வருகிறார், அதனால் அவருக்கு நிறைய [அதற்கு முன்] செய்ய வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை” என்று ஃப்ளெமிங் கூறினார். “அவர் ஃபிட்டாக இருப்பார், அவர்கள் ராஞ்சியில் சில வலையமைப்புகளைச் செய்வார்கள், ஆனால் அவர் சென்னைக்கு வரும்போது ஒரு மாதத்திற்கு முன்பே அவரது முக்கிய சீசன் [பிட்னஸ்] செய்யப்படுகிறது. மேலும் அவர் மேட்ச்-ஃபார்மிற்குத் திரும்புகிறார், மேலும் அவர் நன்றாக விளையாடுவதை நீங்கள் இன்னும் பார்க்கலாம் என்று நினைக்கிறேன். எனவே அவர் தன்னை நிர்வகிப்பதில் எங்களுக்கு எந்த சந்தேகமும் இல்லை, மேலும் அவர் எப்போதும் தன்னை வேகப்படுத்துகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *