ஐபிஎல் தொடரின் 2 சாம்பியன்கள் மோதுகின்றனர், யாருடைய பக்கம் வலிமையானது?

மே 6 ஆம் தேதி சனிக்கிழமை, கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் இறுதிப் போட்டியைக் காண முடியும். இந்த போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிகள் மோதும் பலம் வாய்ந்த இரு அணிகள் மோதுகின்றன.

இதப்பாருங்க> ஹாட்ரிக் தோல்வியை தவிர்க்குமா சென்னை..? மீண்டெழுமா லக்னோ? நேருக்கு நேர்! சொல்வது என்ன?

தமிழ்நாடு | ஐபிஎல் 16வது சீசன், மே 6, சனிக்கிழமையன்று பரபரப்பான இரட்டைத் தலையெழுத்தைக் காணவுள்ளது. இந்த இரட்டை ஹெடரில் முதல் போட்டி உயர் மின்னழுத்தமாக இருக்கும். இந்த 16வது சீசனின் 49வது போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிகள் மோதுகின்றன. சிதம்பரம் மைதானத்தில் இப்போட்டிக்கு ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது. போட்டி பிற்பகல் 3:30 மணிக்கு தொடங்கும். இந்த சீசனில் இவ்விரு அணிகளும் நேருக்கு நேர் மோதுவது இது இரண்டாவது முறையாகும். சொந்த மைதானமான வான்கடே மைதானத்தில் நடந்த கடைசி ஆட்டத்தில் சென்னை அணி மும்பையை வீழ்த்தியது. எனவே சென்னையை வீழ்த்தி முந்தைய தோல்வியை முறியடிக்க மும்பைக்கு வாய்ப்பு உள்ளது. இதற்கிடையில், அதற்கு முன் இந்த இரு அணிகளின் வரலாற்றையும் தெரிந்து கொள்ளப் போகிறோம்.

இதப்பாருங்க> லக்னோவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் டாஸ் வென்ற சென்னை அணி முதலில் பந்துவீச தீர்மானித்தது, இரு அணிகளின் 11-வது ஆட்டத்தை அறியவும்.

தலைக்கு தலை பதிவு
ஐபிஎல் வரலாற்றில் மும்பை இந்தியன்ஸ் மற்றும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிகள் வெற்றி பெற்ற அணிகள். ஐபிஎல் கோப்பையை மும்பை அணி மொத்தம் 5 முறையும், சென்னை 4 முறையும் வென்றுள்ளது. இந்த இரு அணிகளும் ஐபிஎல் வரலாற்றில் மொத்தம் 35 முறை நேருக்கு நேர் மோதியுள்ளன. இதில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிராக மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி ஆதிக்கம் செலுத்தி வருகிறது.

இதப்பாருங்க> “தோனி.. தோனி..” வந்து விழுந்த கேள்வி.. மஞ்சள் டீ சர்டுடன் குலுங்கிய லக்னோ! எல்லாம் நம்ம கரவுண்டுதான்

மும்பை 35 ஆட்டங்களில் 20ல் சென்னையை வீழ்த்தியுள்ளது. மும்பைக்கு எதிரான 15 ஆட்டங்களில் சென்னை அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது. ஆக, எண்களின்படி, சென்னையை விட மும்பை உயர்ந்தது. எனவே, சனிக்கிழமை நடைபெறும் ஆட்டத்தில் சென்னை மீண்டும் வெற்றி பெறுமா அல்லது முந்தைய தோல்விக்கு மும்பை பழிவாங்குமா என்பதுதான் இப்போது கிரிக்கெட் ரசிகர்களின் கவனம்.

இதப்பாருங்க> வெவ்வேறு கேப்டன்களின் கீழ் இந்திய டெஸ்ட் அணியின் செயல்திறனை விரிவாக ஒப்பிட்டுப் பார்ப்போம்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி | மகேந்திர சிங் தோனி (கேப்டன்), டெவோன் கான்வே, ரிதுராஜ் கெய்க்வாட், அஜிங்க்யா ரஹானே, அம்பதி ராயுடு, பென் ஸ்டோக்ஸ், சுப்ரான்ஷு சேனாபதி, மொயீன் அலி, சிவம் துபே, ராஜ்வர்தன் ஹங்கர்கேகர், டுவைன் பிரிட்டோரியஸ், மிட்செல் சான்ட்னர், ரவீந்திர துய்ஹார்ட் சின்ட்சன், கிஷ்ஹர் ஜடேஜா, கிஷ்ஹர் ஜடேஜா, தேஷ்பாண்டே, முகேஷ் சௌத்ரி, மத்திஷா பத்திரனா, சிமர்ஜித் சிங், தீபக் சாஹர், பிரஷாந்த் சோலங்கி, மகேஷ் திக்ஷ்னா, ஷேக் ரஷித், பகத் வர்மா மற்றும் அஜய் மண்டல்.

இதப்பாருங்க> தோனி ரசிகர்களுக்கு செம்ம விருந்து…12ம் தேதி வெளியாகும் தோனி படம்…!

மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி | ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), கேமரூன் கிரீன், ஜே ரிச்சர்ட்சன், பியூஷ் சாவ்லா, டுவைன் ஜான்சன், ஷம்ஸ் முலானி, ராகவ் கோயல், விஷ்ணு வினோத், நேஹல் வதேரா, டிம் டேவிட், ராமன்தீப் சிங், திலக் வர்மா, சூர்யகுமார் யாதவ், அர்ஷத் கான், குமார் கார்த்திகே, ஹிருத்திக் ஷௌகின் , பெஹ்ரன்டோர்ஃப், அர்ஜுன் டெண்டுல்கர், ஆகாஷ் மத்வால், இஷான் கிஷன், டிரிஸ்டன் ஸ்டப்ஸ், ப்ரூவிஸ், ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர் மற்றும் சந்தீப் வாரியர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *