சனிக்கிழமை ஐபிஎல்லில் மீண்டும் ‘எல் கிளாசிகோ’, தோனியிடம் தோற்றதற்கு ரோஹித்தால் பழிவாங்க முடியுமா?

ஐபிஎல் போட்டியில் சென்னை மற்றும் மும்பை அணிகள் மோதும் போட்டிக்கு ‘எல் கிளாசிகோ’ என்று பெயர். போட்டியில் வெற்றி பெற்ற இரு அணிகளுக்கு இடையேயான போட்டி நாடு முழுவதும் ஆர்வமாக உள்ளது. இதன் இரண்டாம் கட்டப் போராட்டம் சனிக்கிழமை மதியம் நடைபெறவுள்ளது.

ஐபிஎல் போட்டியில் சென்னை மற்றும் மும்பை அணிகள் மோதும் போட்டிக்கு ‘எல் கிளாசிகோ’ என்று பெயர். போட்டியில் வெற்றி பெற்ற இரு அணிகளுக்கு இடையேயான போட்டி நாடு முழுவதும் ஆர்வமாக உள்ளது. இதன் இரண்டாம் கட்டப் போராட்டம் சனிக்கிழமை மதியம் நடைபெறவுள்ளது. மகேந்திர சிங் தோனியின் சென்னை அணியும் ரோஹித் சர்மாவின் மும்பை அணியும் மீண்டும் சந்திக்கின்றன. இந்த முறை சென்னை களத்தில்தான் சண்டை. மும்பையில் நடந்த முதல் கட்ட போட்டியில் சென்னை அணி வெற்றி பெற்றது. இந்த முறை எதிரணியின் சொந்த மைதானத்தில் பழிவாங்கும் ரோஹித்தின் முறை.

இதப்பாருங்க> ஹாட்ரிக் தோல்வியை தவிர்க்குமா சென்னை..? மீண்டெழுமா லக்னோ? நேருக்கு நேர்! சொல்வது என்ன?

நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு எம்.ஏ.சிதம்பரம் ஸ்டேடியம் மீண்டும் இந்தப் போராட்டத்தைக் காணப்போகிறது. ரோஹித் பழிவாங்கும் கனவு மட்டுமே. ஏனென்றால் இந்தத் துறையில் அவர்களின் சாதனை மிகவும் சிறப்பாக உள்ளது. கடந்த இரண்டு போட்டிகளிலும் சென்னை அணியை தோற்கடித்துள்ளனர். மும்பை அணிக்கு எதிராக சென்னையின் சாதனை சற்று மோசமாக உள்ளது.

இதப்பாருங்க> லக்னோவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் டாஸ் வென்ற சென்னை அணி முதலில் பந்துவீச தீர்மானித்தது, இரு அணிகளின் 11-வது ஆட்டத்தை அறியவும்.

ரிதம் மும்பைக்கு சாதகமாக உள்ளது. கடைசி இரண்டு போட்டிகளிலும் வெற்றி பெற்றுள்ளது. தொடர்ந்து இரண்டு போட்டிகளில் இருநூறுக்கும் அதிகமான ரன்களை சேஸ் செய்து வெற்றி பெற்றார். முதலில் ராஜஸ்தானையும், பிறகு பஞ்சாப் அணியையும் வீழ்த்தியது. மட்டையாளர்கள் சிறந்த தாளத்தில் உள்ளனர். இஷான் கிஷன் மற்றும் சூர்யகுமார் யாதவ் சிறப்பாக விளையாடி வருகின்றனர். ரோஹித் ஓப்பன் செய்யத் தவறிவிட்டார், ஆனால் இஷான் அந்த குறையை மறைக்கிறார். கடந்த போட்டியில் 75 ரன்கள் எடுத்தார். கடந்த இரண்டு போட்டிகளில் சூர்யா அரைசதம் அடித்துள்ளார். கேமரூன் கிரீனும் சில நேரங்களில் சிறப்பாக விளையாடினார்.

இதப்பாருங்க> வெவ்வேறு கேப்டன்களின் கீழ் இந்திய டெஸ்ட் அணியின் செயல்திறனை விரிவாக ஒப்பிட்டுப் பார்ப்போம்

மறுபுறம், லக்னோவுக்கு எதிரான சென்னையின் ஆட்டம் மழையால் பாதிக்கப்பட்டது. அதற்கு முன் பஞ்சாப் மற்றும் ராஜஸ்தானுக்கு எதிரான இரண்டு போட்டிகளில் தோல்வியடைந்தது. இன்னும் சொல்லப்போனால், மும்பையை இழந்தவர்கள், சென்னை அவர்களிடம் தோற்றனர். ஒரு பிரிவு சென்னையை ஆட்டத்தில் மூழ்கடிக்கிறது.

இதப்பாருங்க> தோனி ரசிகர்களுக்கு செம்ம விருந்து…12ம் தேதி வெளியாகும் தோனி படம்…!

மும்பையின் மிகப்பெரிய நம்பிக்கை அவர்களின் நம்பிக்கை. போட்டிக்கு முன் இஷானும் எச்சரிக்கை விடுத்தார். எந்த சூழ்நிலை வந்தாலும் வெற்றி பெற குதிப்போம் என்றார். நீங்கள் முதலில் பேட்டிங் செய்ய வேண்டியதில்லை என்று சொல்லுங்கள், அதை அணி தீர்மானிக்கும். ஆனால் அடிக்க பந்து இருந்தால் அடிப்பேன். டி20 கிரிக்கெட்டில் ஓரிரு ஓவர்கள் நன்றாக இருந்தால் கவலை இல்லை. அவர்களின் அணியில் பல சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் உள்ளனர் என்பது எனக்குத் தெரியும். பல வருடங்களாக ஐபிஎல்லில் அவர்களுக்கு எதிராக விளையாடி வருகிறேன். சென்னையில் விக்கெட் எப்படி இருக்கும் என்பதும் எனக்கு தெரியும். ஆனால் பயப்படுவதற்கு எந்த காரணமும் இல்லை.”

இதப்பாருங்க> ஐபிஎல் தொடரின் 2 சாம்பியன்கள் மோதுகின்றனர், யாருடைய பக்கம் வலிமையானது?

இந்த நாளில் டெல்லியின் சொந்த மைதானத்தில் பெங்களூரு அணி விளையாடுகிறது. இப்போட்டியில் வெற்றி பெற்று ஐபிஎல்-லை கவுரவமான முறையில் முடிப்பதே டெல்லியின் நோக்கம். ஐபிஎல் ப்ளேஆஃப் சுற்றுக்கு மற்றொரு அடியை எடுத்து வைக்க பெங்களூரு திட்டமிட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *