தோனி கண்டுபிடிக்க கேப்டன் ஆகியிருந்தால் ஆர்சிபி ஈஜிகா மூன்று முறை ட்ரோஃபி நெக்கி இருந்தது

ஐபிஎல் வரலாற்றில் மிகவும் வலுவான ஜட்லலோ ராயல் சாலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு ஒன்று. ஆனால் ஆ டீம் இதுவரை ஒருமுறை கூட ஐபிஎல் தலைப்பு நெக்கவில்லை. 2016 ஆம் ஆண்டு வரை சேர்ந்தினா சன் ரைஜர்ஸ் கையில் ஓடிப்போய் ரன்னராப் ஆக வெற்றி பெற்றது. இந்த இருக்கும் பாக் முன்னாள் லெஜண்ட் வசீம் முறைகேடு ஆர்வகர கருத்துக்கள் செய்தார்.

இதப்பாருங்க> “தோனி.. தோனி..” வந்து விழுந்த கேள்வி.. மஞ்சள் டீ சர்டுடன் குலுங்கிய லக்னோ! எல்லாம் நம்ம கரவுண்டுதான்

ஒரு நேர்காணலில் அவனுக்கு விந்த கேள்வி வந்தது. ஐபிஎல்லில் மிகவும் சக்சஸ்ஃபுல் கேப்டன்களில் ஒரு எம்எஸ் தோனிகி ஆர்சிபீ கேப்டனாக இருந்தால் ஏமைஉண்டேதனி அடங்கினார். அந்த கேள்வி கேட்கவே ஆர்சிபி குறைந்தது மூன்று, நான்கு ட்ரோஃபீகள் வென்றி இருக்கும் என்று தடுமுதுகாமல் பதில் சொல்லாடி லெஜண்டரி வீரர்.

இதப்பாருங்க> தோனி ரசிகர்களுக்கு செம்ம விருந்து…12ம் தேதி வெளியாகும் தோனி படம்…!

‘தோனி கண்டுபிடிக்க கேப்டன் ஆகியிருந்தால் ஆர்சிபி ஈஜிகா மூன்று முறை ட்ரோஃபி நெக்கி இருந்தது. அந்த டீங்குக்கு மிகவும் சப்போர்ட் உள்ளது. மோடர்ன் கிரிக்கெட்டில் சிறந்த வீரரான விராட் கூட ஆர்சிபீயில் இருந்தார். ஆனால் துரதிஷ்டவசாத்து இதுவரை ஒருமுறை கூட தலைப்பு நெக்கவில்லை. ஒருவேளை தோனி அதனால் ஆ டீம் இல் இருந்தால்.. ட்ரோஃபீ நெக்குவதில் மிகவும் ஹெல்ப்’ செய்பவன்’ என்று கருத்துப் பட்டான்.

இதப்பாருங்க> ஐபிஎல் தொடரின் 2 சாம்பியன்கள் மோதுகின்றனர், யாருடைய பக்கம் வலிமையானது?

அதே நேரத்தில் மற்ற கேப்டன்களுடன் தோனி தலைமை இருந்ததையும் தவறாக விளக்கினார். வெளியே தோனி மிகவும் நிதானமாக காட்சியளிப்பான், அவனில் கான்ஃபிடன்ஸ் நிரப்புவதாகக் கூறினான். இவற்றுடன் விளைநிலத்தில் அற்புதமாக ஆடதராணி கொனியாடாடு. தோனிகி கேப்டன்சி என்பது ஒரு அலவாடைபோய்விட்டதாக கூறினார்.

இதப்பாருங்க> சனிக்கிழமை ஐபிஎல்லில் மீண்டும் ‘எல் கிளாசிகோ’, தோனியிடம் தோற்றதற்கு ரோஹித்தால் பழிவாங்க முடியுமா?

‘கோஹ்லிகி கூட இப்போதைக்கு கேப்டன்சி பழக்கம் போய்விட்டது. ஆனால் தோனிகி அதே பழக்கம். தன உள்ளே காம்’க இருக்க வேண்டும். ஆனால் வெளியே மிகவும் நிதானமாக தோன்றினார். தனது கேப்டன் மிகவும் சில்’கா உந்து.. தமக்கு தோள்பட்டை செய்து பேசும்போது கான்ஃபிடன்ஸ் கூட மிகவும் வளர்கிறது. தன் பிளேயர்களில் கான்ஃபிடன்ஸ் நிரப்புவது தெரிந்த கேப்டன் தோனி’ என்று கொனியாடாடு.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *