யாதவ் 3 சாதனைகளை முறியடித்தார், எலைட் கிளப்பில் SKY

சூர்யகுமார் யாதவ் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி உலகின் சிறந்த டி20 பேட்ஸ்மேன். ஐபிஎல் 2023ல் பேட் மூலம் சிறப்பான இன்னிங்ஸ் விளையாடினார். மும்பை இந்தியன்ஸ் (எம்ஐ) பேட்ஸ்மேன் குஜராத் டைட்டன்ஸ் (ஜிடி) அணிக்கு எதிராக அற்புதமான சதம் அடித்தார். வெள்ளியன்று மும்பையில் உள்ள வான்கடே மைதானத்தில் அவரது ஆட்டமிழக்காத இன்னிங்ஸ் 103 ரன்களால் மும்பை 27 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

இதப்பாருங்க> Faf, Maxi அழிவு.. மும்பைக்கு மிகப்பெரிய இலக்கு!

முதலில் பேட்டிங் செய்த மும்பை அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான ரோகித் சர்மா மற்றும் இஷான் கிஷான் பவர்பிளேயில் 61 ரன்கள் குவித்து அணிக்கு நல்ல தொடக்கத்தை ஏற்படுத்தினர். இருப்பினும், ரஷித் கானின் ஏழாவது ஓவரில், இரண்டு மும்பை தொடக்க வீரர்கள் விக்கெட்டுகளை இழந்தனர். இதனால் சூர்யகுமார் யாதவுக்கு பெரும் பொறுப்பு ஏற்பட்டது. சில ஓவர்களில் நேஹால் வதேராவும் தனது விக்கெட்டை இழந்தார்.

இதப்பாருங்க> மும்பை அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியை வீழ்த்தியது

32 வயதான பேட்ஸ்மேன் குஜராத் பந்துவீச்சாளர்களை அற்புதமான ஸ்ட்ரோக் பிளே மூலம் எதிர்த்தார். ஸ்கை தனது முதல் 18 பந்துகளில் 23 ரன்கள் எடுத்தார். ஆனால் பன்னிரண்டாவது ஓவருக்குப் பிறகு அவர் தனது ரன் விகிதத்தை மாற்றி, வான்கடேவில் தனது வாழ்க்கையின் சிறந்த இன்னிங்ஸ்களில் ஒன்றாக விளையாடினார்.

இதப்பாருங்க> மும்பை அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியை வீழ்த்தியது

சூர்யகுமார் தனது வழக்கமான பாணியில் கடைசி 31 பந்துகளில் 80 ரன்கள் எடுத்தார். இன்னிங்ஸின் கடைசி பந்தில், அல்சாரி ஜோசப் பந்தில் இந்த மும்பை பேட்ஸ்மேன் ஐபிஎல் முதல் சதத்தை எடுத்தார். ஸ்கையின் அபாரமான இன்னிங்ஸ் 49 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 103 ரன்கள் எடுத்தது, MI 218/5 ஸ்கோர் செய்ய உதவியது. ஆனால் ரஷித் கானின் அசத்தலான ஆட்டமிழக்காமல் 32 பந்துகளில் 79 ரன்கள் எடுத்ததால், மும்பை 27 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் ஏழாவது வெற்றியைப் பெற்றது.

இதப்பாருங்க> ‘என்னை அதிகம் ஓட வைக்காதே’ – சிஎஸ்கே அணி வீரர்களிடம் கூறியதை வெளிப்படுத்திய எம்எஸ் தோனி

சூர்யகுமார் யாதவின் மேட்ச் வின்னிங் இன்னிங்ஸ் பல இந்தியன் பிரீமியர் லீக் சாதனைகளை முறியடித்தது. இந்தப் போட்டிக்கு முன், மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக சூர்யகுமார் யாதவ் 2,412 ரன்கள் எடுத்திருந்தார், மேலும் உரிமையாளரின் வரலாற்றில் அதிக ரன்கள் எடுத்தவர்களில் நான்காவது இடத்தில் இருந்தார். இருப்பினும், 103 ரன்கள் எடுத்த அவரது ஆட்டமிழக்காத இன்னிங்ஸுடன், ஸ்கை அம்பதி ராயுடுவின் 2,416 ரன்களை முறியடித்து, ஐபிஎல் வரலாற்றில் MI இன் மூன்றாவது அதிக ரன்கள் எடுத்தவர் ஆனார். ரோகித் சர்மா 4 ஆயிரத்து 929 மற்றும் 3 ஆயிரத்து 412 ரன்களுடன் கெய்ரன் பொல்லார்டு முதலிடத்தில் உள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> MS தோனியால் மார்ஷல் செய்யப்பட்ட CSK, வெற்றி பெறுவது அவர்களின் டிஎன்ஏவில் உள்ளது என்பதை அனைவருக்கும் நினைவூட்டுகிறது

சூர்யகுமாரின் இன்னிங்ஸ் 103* ஐபிஎல் வரலாற்றில் மும்பை இந்தியன்ஸ் பேட்ஸ்மேனின் மூன்றாவது அதிகபட்ச தனிநபர் ஸ்கோர் ஆகும். இருப்பினும், மும்பை அணியில் இப்போது ஐந்து வெவ்வேறு சதங்கள் உள்ளன. சூர்யகுமாரின் 103 நாட் அவுட், சனத் ஜெயசூர்யாவின் 114 நாட் அவுட் (2008 இல் CSK க்கு எதிராக) மற்றும் ரோஹித் ஷர்மாவின் 109 நாட் அவுட் (2012 இல் KKR க்கு எதிராக) பின்னால் மூன்றாவது சிறந்தவர். சச்சின் டெண்டுல்கர் (2011 இல் கெட்டிக்கிற்கு எதிராக 100) மற்றும் லெண்டில் சிம்மன்ஸ் (2014 இல் PBKS க்கு எதிராக 100) ஐபிஎல்லில் சதம் அடித்த மீதமுள்ள இரண்டு மும்பை பேட்ஸ்மேன்கள்.

இதப்பாருங்க> “நெருங்கிவிட்டோம்”.. என்ன இது? CSK Teamமில் இப்படி சொல்றாங்களே? அப்போ தோனி.. ஒரே குழப்பமா இருக்கே?

கடந்த ஆண்டு சீசனில் இருந்து, குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி போட்டியில் சிறந்த பந்துவீச்சு வரிசையை கொண்டுள்ளது. சூர்யகுமாரின் இந்த ஒரு இன்னிங்ஸ் பல கணக்குகளை மாற்றியுள்ளது. இதன் விளைவாக, இந்த குஜராத் அணிக்கு எதிராக ஐபிஎல்லில் முதல் சதம் அடித்த வீரர் என்ற சாதனையை தற்போது அவர் படைத்துள்ளார். முன்னதாக ருதுராஜ் கெய்க்வாட் இன்னிங்ஸ் 92 ஐபிஎல்லில் ஜிடிக்கு எதிராக சிறந்த தனிநபர் ஸ்கோராக இருந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *