சூரிய மறைவு – Mumbai Indians

சமூக ஊடகங்களில் சுற்றி வரும் இந்த நகைச்சுவை உள்ளது: அமிதாப் பச்சன் முன்னணியில் இருக்கும் சூர்யவன்ஷம் என்ற பிரபலமான ஹிந்தி திரைப்படம் தொலைக்காட்சியில் எப்போதும் இருக்கும். இது ஏறக்குறைய 24 ஆண்டுகள் ஆகிறது, எப்படியோ, அது இன்னும் சிறந்த எண்களை செய்கிறது.

இது அநேகமாக பெயரில் இருக்கலாம். சூர்யா, நம்ம சூர்யா, ஒவ்வொரு ஆட்டத்தின் போதும், எப்படியோ, எங்கிருந்தோ, ஒரு புதிய உச்சவரம்பு கண்டுபிடிக்கிறார். அவர் இதை என்றென்றும் செய்து வருகிறார். இது வேறு எந்த நிறமும் தெரியாத ஒரு ஊதா நிற பேட்ச். இல்லை, தீவிரமாக, இது நேர்மையாக மனிதாபிமானமற்ற பிரதேசங்களுக்குள் செல்கிறது.

இதப்பாருங்க> மும்பை அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியை வீழ்த்தியது

“எப்போதும் இல்லாத சிறந்த SKY இன்னிங்ஸ்”.

“என் பானத்தை பிடி”.

இன்று (மே 12) நீங்கள் காணக்கூடிய மிகவும் அபத்தமான டன். அவருடைய ஒவ்வொரு இன்னிங்ஸுக்கும் பிறகு, நாங்கள் அதையே சொல்கிறோம். ஆனால் இந்த நூற்றாண்டு உண்மையில் ஏதோ இருந்தது. அவர் பந்துவீச்சாளர்களுடன் சுற்றி விளையாடும் வழக்கமான அளவை விட அதிகமாக இருந்தது, வழக்கமான டோஸ் அதிகமாக இருந்தது. அது சாத்தியமற்றது. உண்மையில், GT பந்துவீச்சாளர்கள் ஒருவித தார்மீக வெற்றியைக் கோரக்கூடிய ஒரே தருணம் அவர் எதிர்கொண்ட முதல் பந்தில் ஸ்வீப்பை தவறவிட்டதுதான்.

இதப்பாருங்க> MS தோனியால் மார்ஷல் செய்யப்பட்ட CSK, வெற்றி பெறுவது அவர்களின் டிஎன்ஏவில் உள்ளது என்பதை அனைவருக்கும் நினைவூட்டுகிறது

அதுவே இருந்தது. அவர் அடுத்த பந்தில் ரஷித் கானின் கூக்லியைப் படித்து அதை மிக நன்றாக எல்லைக்குள் துடுப்பெடுத்தாடினார், மேலும் வழக்கமான நடவடிக்கைகள் தொடங்கியது. ஆனால் முக்கிய கதை 18வது ஓவரில் தொடங்கியது. 18 பந்துகள் முடிய, சூர்யா 53 ரன்களில் இருந்தார். அந்த 18 ரன்களில், கேமரூன் கிரீன் 3-ஐ எதிர்கொண்டார். மீதி 15ல் 50 ரன் பால் கறந்தது. அது எப்படி இருந்தது என்பது இங்கே: 4, 4, 0, 6, 2, 4, 6, 4, 1(லெக் பை), 4, 2, 0, 6, 2, 6.

இதப்பாருங்க> “நெருங்கிவிட்டோம்”.. என்ன இது? CSK Teamமில் இப்படி சொல்றாங்களே? அப்போ தோனி.. ஒரே குழப்பமா இருக்கே?

அவை மோசமான பந்துகள் அல்ல. அது வெறும் அசுர பேட்டிங். எங்கள் கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மா விஷயங்களை மிகச் சரியாகச் சுருக்கமாகக் கூறினார், “ஆரம்பத்தில் நாங்கள் வலது-இடது காம்போவைப் பற்றி யோசித்துக்கொண்டிருந்தபோது, ​​’நான் உள்ளே செல்ல விரும்புகிறேன்’ என்று சூர்யா கூறினார். அந்த வகையான நம்பிக்கையை அவர் கொண்டு வருகிறார், அது அவருடன் பேட்டிங் செய்யும் தோழர்களிடம் தேய்க்கிறது. திரும்பிப் பார்ப்பது இல்லை. நல்ல விஷயம் என்னவென்றால், அவர் புதிதாக தொடங்க விரும்பும் ஒவ்வொரு ஆட்டமும். ஒரு கிரிக்கெட் வீரர் அப்படி நினைப்பது நல்லது. சில நேரங்களில் நீங்கள் அமைதியாக உட்கார்ந்து அதைப் பற்றி மிகவும் பெருமைப்படலாம், ஆனால் அவருக்கு அப்படி இல்லை.

இதப்பாருங்க> யாதவ் 3 சாதனைகளை முறியடித்தார், எலைட் கிளப்பில் SKY

சனத் ஜெயசூர்யா, சச்சின் டெண்டுல்கர், ரோஹித் ஷர்மா, லெண்டல் சிம்மன்ஸ், சூர்யகுமார் யாதவ், இது ஒரு உயரடுக்கு பட்டியலில் அவர் தன்னைக் கண்டுபிடித்தார். SKY கூட அதை அவரது சிறந்த நாக் என்று அழைத்தார். இன்னும் முக்கிய சொல். லக்னோவில் வந்து செவ்வாய் (மே 16) வருவதால், இந்த சதம் அவரது இரண்டாவது சிறந்த நாக்காக மாறும். மேலும் சுழற்சி தொடரும்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *