41 வயதில் கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் எம்எஸ் தோனியின் குறிப்பிடத்தக்க மறு கண்டுபிடிப்பு

சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெற்ற நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, மகேந்திர சிங் தோனி தனது இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) அணியான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்காக தன்னை ஒரு வலிமையான கீழ்-வரிசை பேட்ஸ்மேனாக வெற்றிகரமாக மாற்றிக்கொண்டார். விளையாட்டுப் பத்திரிகையாளர் சுரேஷ் மேனன் 41 வயதான கிரிக்கெட் சூப்பர் ஸ்டாரின் குறிப்பிடத்தக்க மறு கண்டுபிடிப்பைப் பற்றி பிரதிபலிக்கிறார்.

இந்த சீசனில் ஐபிஎல் முடிந்து தூள்தூளாக்கும் போது, கோப்பைக்கு பெயர் வைப்பது மோசமான யோசனையாக இருக்காது.

யாரேனும் போட்டியை அடையாளப்படுத்தினால் அது ரசிகர்களுக்கு என்ன அர்த்தம் என்றால் அது தோனியாகத்தான் இருக்க வேண்டும். அவர் என்றென்றும் ஐபிஎல்லின் முகமாக இருந்து வருகிறார். “எம்எஸ் தோனி டிராபி”க்கு ஒரு நல்ல வளையம் உள்ளது.

இதப்பாருங்க> MS தோனியால் மார்ஷல் செய்யப்பட்ட CSK, வெற்றி பெறுவது அவர்களின் டிஎன்ஏவில் உள்ளது என்பதை அனைவருக்கும் நினைவூட்டுகிறது

தோனியின் ஓய்வு உலக கிரிக்கெட்டில் வெற்றிடத்தை ஏற்படுத்துகிறது
2008 ஆம் ஆண்டு தொடக்கப் பதிப்பில் தோனி மிகவும் விலையுயர்ந்த வீரராக இருந்தார். பதினைந்து ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அவர் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் (CSK) மதிப்புமிக்க வீரராகத் தொடர்கிறார், T20 உரிமைப் போட்டியின் கருத்தாக்கத்திலேயே சிறந்த மற்றும் மிகவும் உற்சாகமான அனைத்தையும் தன்னுள் சேகரித்தார். .

சினிமா நட்சத்திரங்கள், அரசியல்வாதிகள் என கோடிக்கணக்கானோர் வழிபடும், கொண்டாடும் நகரமான சென்னையில் கூட, குறிப்பாக ஐபிஎல் தொடங்கிய சில வாரங்களில் தோனி தனித்து நிற்கிறார். சிஎஸ்கே மற்றும் அவர்களது ரசிகர்களுக்கு இடையே உள்ள தொடர்பு சிறப்பு வாய்ந்தது, தோனியில் சிஎஸ்கே நாயகன் இருக்கிறார். அவர் தொடர்ந்து அற்புதமான பரிசுகளை சிக்ஸர் அடிப்பவராகவும், அரிதான புத்திசாலித்தனத்துடன் வழிநடத்துகிறார். உயரமான விக்கெட் கீப்பர்-கேப்டன் இன்னும் களத்தில் இருக்கும் போது எந்த போட்டியும் தோல்விக்கு காரணமில்லை.

இந்தியாவின் ஜெய்ப்பூரில் ஏப்ரல் 27, 2023 அன்று சவாய் மான்சிங் ஸ்டேடியத்தில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் மற்றும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான ஐபிஎல் போட்டியின் போது சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் எம்எஸ் தோனி சைகை செய்தார்.

நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தோனி சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்தார். அன்றிலிருந்து ஒவ்வொரு ஆண்டும், அவர் அனைத்து வகையான கிரிக்கெட்டையும் கைவிடுவது குறித்த கேள்வி விமர்சகர்கள் மற்றும் ரசிகர்களின் மனதை ஒரே மாதிரியாகப் பயிற்சி செய்தது. ஆனால் தோனியின் மனம் மற்ற விஷயங்களில் ஆக்கிரமித்துள்ளது, CSK ஐ ஏற்கனவே பையில் உள்ள நான்கில் சேர்க்க மேலும் ஒரு ஐபிஎல் பட்டத்திற்கு இட்டுச் சென்றது, மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸின் சாதனையை அவர் இந்த ஆண்டு ஐந்தாவது செய்யக்கூடும் என்று அவரது ரசிகர்களுக்கு நம்பிக்கையை உயர்த்தியது.

இதப்பாருங்க> MS தோனியால் மார்ஷல் செய்யப்பட்ட CSK, வெற்றி பெறுவது அவர்களின் டிஎன்ஏவில் உள்ளது என்பதை அனைவருக்கும் நினைவூட்டுகிறது

ஐபிஎல்லில் தோனி மிகவும் அசல் கேப்டனாகத் தொடர்கிறார், இளம் மற்றும் பெரும்பாலும் நம்பிக்கையற்ற வீரர்கள் உதவியை நாடுகின்றனர். இது எதிர்பார்த்தது மட்டுமே. ஜூலையில் அவருக்கு 42 வயதாகிறது, மேலும் அவர் கேப்டன்சியில் மட்டும் அணியில் இடம் பெற தகுதியானவர் – அவரது தந்திரோபாய கூர்மைக்காக மட்டுமல்ல, அவரை எதிர்நோக்கும் இளம் வீரர்களைக் கையாள்வதற்காகவும்.

தோனியின் ஓய்வு குறித்து இந்தியா அதிர்ச்சி
அவர் இந்திய கேப்டனாக இருந்தபோது, தோனி ஒருமுறை, தான் கேட்டதெல்லாம், முக்கியமான ஒரு டிரக்கின் மீது தங்களைத் தாங்களே தூக்கி எறியத் தயாராக இருக்கும் என்று கூறினார். சிஎஸ்கேயில் அவருக்கு அப்படியொரு அணி கிடைத்துள்ளது.

ஆனால், 8-வது இடத்தில் இருக்கும் தோனியின் பேட்டிங்கே இந்த ஆண்டு கருத்துக்கு காரணமாக அமைந்தது. அவர் முழங்காலில் காயத்துடன் இருக்கிறார், மேலும் அவரது வீரர்களிடம், “என்னை அதிகம் ஓட விடாதீர்கள்” என்று மேற்கோள் காட்டப்பட்டது. அவரது வேலை, அவர் விளக்கினார், “மரணத்தில் பேட்டிங் செய்வது மற்றும் அடிப்பது”.

இதை அவர் பெரிய அளவில் செய்து வருகிறார். ஐபிஎல்லில் அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட் 204 ஆகும், அவர் வெறும் 47 பந்துகளை எதிர்கொண்டு ஒவ்வொரு 4.7 பந்துகளிலும் ஒரு சிக்ஸருடன் 96 ரன்கள் எடுத்தார் அல்லது மொத்தம் 10 சிக்ஸர்கள்.

இதப்பாருங்க> “நெருங்கிவிட்டோம்”.. என்ன இது? CSK Teamமில் இப்படி சொல்றாங்களே? அப்போ தோனி.. ஒரே குழப்பமா இருக்கே?

8-வது இடத்தில் பேட்டிங் செய்த அவர், டெல்லி கேப்பிடல்ஸுக்கு எதிராக ஒன்பது பந்துகளில் 20 ரன்கள் எடுத்தார், மேலும் அவரது அணி 27 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. அவர் எதிர்கொண்ட முதல் இரண்டு பந்துகளில் வேகப்பந்து வீச்சாளர் மார்க் வுட்டை சிக்ஸர்களுக்கு அடித்ததன் மூலம் CSK இன் சொந்தப் பருவத்தைத் தொடங்கினார். 6வது இடத்தில், பஞ்சாப் கிங்ஸுக்கு எதிராக அவர் நான்கு பந்துகளில் இரண்டு சிக்ஸர்களுடன் 13 ரன்கள் எடுத்தார்.

இந்தியாவின் விசாகப்பட்டினத்தில் மே 10, 2019 அன்று ஏசிஏ-விடிசிஏ ஸ்டேடியத்தில் டெல்லி கேபிடல்ஸ் மற்றும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான இந்தியன் பிரீமியர் லீக் ஐபிஎல் குவாலிஃபையர் இறுதிப் போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் எம்எஸ் தோனி பேட் செய்தார்.

தோனி இப்போது சிஎஸ்கேயின் கீழ் வரிசை பேட்ஸ்மேன்
ஒரு அணியின் 8-ம் நம்பர் பேட்ஸ்மேனின் வருகை இவ்வளவு எதிர்பார்ப்புடன் காத்திருந்த காலம் எனக்கு நினைவில் இல்லை.

ரவீந்திர ஜடேஜா, அவரது அணி வீரர், அவர் நம்பர் 7 இல் செல்வதில் அதிக ஆர்வம் காட்டவில்லை என்று கூறினார், ஏனென்றால் அதற்குள் “தோனி, தோனி” என்ற கோஷங்கள் கூட்டம் (சென்னையில் மட்டுமல்ல) ஒரு வீழ்ச்சியை எதிர்பார்க்கும் எனத் தொடங்கும். விக்கெட்.

இதப்பாருங்க> யாதவ் 3 சாதனைகளை முறியடித்தார், எலைட் கிளப்பில் SKY

தோனியின் மறு கண்டுபிடிப்பு இரண்டு செட் வீரர்களுக்கு ஒரு செய்தியைக் கொண்டு செல்லக்கூடும்: நம்பர்.3க்குக் கீழே பேட் செய்பவர்கள் மற்றும் சிக்ஸருக்குச் செல்வது மட்டுமே அவர்களின் ஒரே வேலை, சுற்றித் திரிவது இல்லை.

வயதான துடுப்பாட்ட வீரர்களுக்கு, அவரது செய்தி: டி20யில், பெரிதாக அடித்து உங்களை பயனுள்ளதாக ஆக்குங்கள், அதுதான் ஒரே நியாயம்.

சிவப்பு பந்து கிரிக்கெட்டில், செயல் தலைகீழ் வரிசையில் செல்கிறது. ஒரு ரோஹன் கன்ஹாய் அல்லது ஒரு சச்சின் டெண்டுல்கர், அவர்கள் பந்தின் அற்புதமான ஸ்ட்ரைக்கர்களாகத் தொடங்குகிறார்கள், பெரும்பாலும் காவலை மாற்றி, நேராக விளையாடி, பவுண்டரி அடிப்பவர்களைக் காட்டிலும் குவிப்பவர்களாக மாறுகிறார்கள்.

ஒயிட் பால் கிரிக்கெட்டில் இது தவறான வழி என்று தோனி கூறுகிறார் – 70 பந்தில் 50 ரன்களை விட ஒன்பது பந்துகளில் 20 ரன்கள் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

இதப்பாருங்க> யாதவ் 3 சாதனைகளை முறியடித்தார், எலைட் கிளப்பில் SKY

இந்திய அணியின் வெற்றிகரமான கேப்டன் தோனி
41 வயதில் டி20 விளையாடுவதற்கு தோனி வெளிப்படுத்தி வரும் சுய அறிவு மற்றும் உடற்தகுதி தேவை. ஆர்வமும் கூட, குறிப்பாக நீங்கள் சிறிது நேரம் இருந்திருந்தால் மற்றும் நிரூபிக்க எதுவும் இல்லை.

பெரிய சதங்கள் மற்றும் ஐம்பதுகள் கடந்த காலத்தில் இருக்கலாம் என்பதை ஏற்றுக்கொள்வதில் ஒரு பணிவும் விழிப்புணர்வும் உள்ளது, எப்படியும் பாட் எதுவும் இல்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *