விராட் கோலி 6 ஐபிஎல் சீசன்களில் 500 ரன்கள் எடுத்த முதல் இந்திய பேட்டர் என்ற வரலாறு படைத்தார்.

முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய எய்டன் மார்க்ரம் தலைமையிலான சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணி ஹென்ரிச் கிளாசனின் முதல் சதத்தால் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 186 ரன்கள் எடுத்தது. ஆர்சிபி தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான விராட் கோலி மற்றும் ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் ஆகியோர் இந்த அபாரமான துரத்தலுக்கு தங்கள் அணிக்கு சரியான தொடக்கத்தை வழங்கினர்.

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் வரலாற்றில் 6 வெவ்வேறு ஐபிஎல் பதிப்புகளில் 500 ரன்கள் எடுத்த முதல் இந்திய வீரர் என்ற பெருமையை விராட் பெற்றார். முன்னதாக, இந்த சாதனையை தற்போதைய டிசி கேப்டன் டேவிட் வார்னர் வைத்திருந்தார்.

இதப்பாருங்க> சூர்யகுமாரின் மட்டையை இந்த லக்னோ பவுலர் கட்டுப்படுத்துவாரா? SKYக்கு எதிராக லெக் ஸ்பின்னர்களின் உருவங்கள் ஆபத்தானவை

ஐபிஎல் வரலாற்றில் ஒரு ஜோடி 800 ரன்களுக்கு மேல் ஒன்றாகச் சேர்வது இது இரண்டாவது முறையாகும். இது கடைசியாக 2016 இல் நடந்தது, இந்த ஜோடி வேறு யாருமல்ல, விராட் கோலி மற்றும் ஏபி டி வில்லியர்ஸ்.

இதப்பாருங்க> கடைசி ஓவர் ஹார்ட் பிரேக் vs LSG; பிளே ஆஃப் நம்பிக்கை காத்திருக்க வேண்டும்

ஹென்ரிச் கிளாசனின் டன் ஹெப் SRH 186 ஐ போர்டில் போட்டது
ஆர்சிபிக்கு எதிரான போட்டியில் ஹென்ரிச் கிளாசென் தனது முதல் ஐபிஎல் சதத்தை அடித்தார். இது இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 இன் தற்போதைய பதிப்பின் ஏழாவது சதம் மற்றும் SRH பேட்டரின் இரண்டாவது சதமாகும், முதல் சதம் ஹாரி புரூக் ஆகும்.

இதப்பாருங்க> “கடைசி நான்கு ஓவர்கள் இன்றிரவு எங்களுக்கு செலவானது. ஸ்டோனிஸுக்கு எதிரான எங்கள் திட்டங்களில் நாங்கள் ஒட்டிக்கொள்ளவில்லை”: ஷேன் பாண்ட்

“அழகான விசேஷ உணர்வு. முந்தைய விக்கெட்டுகளை விட சற்று மெதுவாக உள்ளது. சுழற்பந்து வீச்சாளர்களிடமிருந்து சிறிது இடையூறு. அதை முடிந்தவரை எளிமையாக வைத்திருக்க முயற்சிப்பது (அவரது முறை). சில நேரங்களில் நான் என் கைகளால் ஓட்டத்தைத் தேடுகிறேன், மேலும் கீழும் அசைவு சீரற்ற தன்மையை ஏற்படுத்துகிறது. எனவே முடிந்தவரை கைகளை அசையாமல் வைத்திருக்க முயற்சித்தோம்.

இதப்பாருங்க> ஆர்சிபி மட்டும் இன்று தோல்வியடைந்தால்.. எதிர்பார்ப்பில் சிஎஸ்கே ரசிகர்கள்.. செய்வார்களா ஐதராபாத்?

நாங்கள் சம நிலைக்கு மேலே இருக்கிறோம் என்று சொல்ல விரும்புகிறேன். அவர்கள் ஒரு அருமையான பேட்டிங் யூனிட்டைப் பெற்றுள்ளனர். நாங்கள் இரண்டு விக்கெட்டுகளை முன்கூட்டியே எடுத்தால் அது போதுமானதாக இருக்கும்” என்று ஹென்ரிச் கிளாசென் தனது முதல் ஐபிஎல் சதத்திற்குப் பிறகு கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *