ரிதுராஜ்-கான்வே டெல்லி அணியை 223 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழக்கச் செய்தனர்

ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் மற்றும் டுவைன் கான்வேயின் அதிரடியான அரைசதத்தால், சென்னை அணி நிர்ணயிக்கப்பட்ட 20 ஓவர்களில் 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 223 ரன்கள் குவித்தது. சென்னையின் தொடக்க ஜோடிக்கு எதிராக டெல்லியின் பந்துவீச்சு பலவீனமாக இருந்தது. ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் மற்றும் டுவைன் கான்வே ஆகியோர் 141 ரன்களுடன் தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாக இருந்தனர். டெல்லி அணிக்கு 224 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற சவாலாக உள்ளது.

இதப்பாருங்க> கடைசி ஓவர் ஹார்ட் பிரேக் vs LSG; பிளே ஆஃப் நம்பிக்கை காத்திருக்க வேண்டும்

டாஸ் வென்ற சென்னை அணி முதலில் பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்தது. ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் மற்றும் டுவைன் கான்வே ஆகியோர் சென்னைக்கு வலுவான தொடக்கத்தை அளித்தனர். டெல்லி பந்துவீச்சாளர்களின் செய்திகளை ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் எடுத்துக் கொண்டார். அப்போது, ​​கான்வே மிதமான முறையில் பேட்டிங் செய்தார். ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் மற்றும் கான்வே ஆகியோர் 141 ரன்களுடன் தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாக இருந்தனர். இருவரும் பவுண்டரி, சிக்ஸர் அடித்தனர்.

இதப்பாருங்க> “கடைசி நான்கு ஓவர்கள் இன்றிரவு எங்களுக்கு செலவானது. ஸ்டோனிஸுக்கு எதிரான எங்கள் திட்டங்களில் நாங்கள் ஒட்டிக்கொள்ளவில்லை”: ஷேன் பாண்ட்

ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் அதிரடியாக விளையாடி 79 ரன்கள் எடுத்தார். சேத்தன் சகாரியா ரிதுராஜின் இன்னிங்ஸை முடித்தார். ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் 50 பந்துகளில் 7 சிக்ஸர்கள் மற்றும் 3 பவுண்டரிகளுடன் 79 ரன்கள் எடுத்தார். டுவைன் கான்வே 52 பந்துகளில் 87 ரன்கள் எடுத்தார். கான்வே 52 பந்துகளில் 3 சிக்ஸர்கள், 11 பவுண்டரிகளுடன் 87 ரன்கள் குவித்தார். கான்வே மற்றும் கெய்க்வாட் முன்னிலையில் டெல்லியின் பந்துவீச்சு பலவீனமாக இருந்தது.

இதப்பாருங்க> ஆர்சிபி மட்டும் இன்று தோல்வியடைந்தால்.. எதிர்பார்ப்பில் சிஎஸ்கே ரசிகர்கள்.. செய்வார்களா ஐதராபாத்?

இருவரும் டெல்லியின் பந்துவீச்சை எடுத்துக்கொண்டனர். ரிதுராஜ் அதிரடியாக பேட்டிங் செய்ய, கான்வே நிதானத்துடன் பேட்டிங் செய்தார். ரிதுராஜ் கைரக்வாட் ஆட்டமிழந்த பிறகு கான்வே இன்னிங்ஸின் பொறுப்பை ஏற்றுக்கொண்டார். கான்வே பவுண்டரிகள் மற்றும் சிக்ஸர்களை அடித்தார். இந்த ஜோடிக்கு எதிராக டெல்லியின் பந்துவீச்சு பலவீனமாக இருந்தது.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி 6 ஐபிஎல் சீசன்களில் 500 ரன்கள் எடுத்த முதல் இந்திய பேட்டர் என்ற வரலாறு படைத்தார்.

ரிதுராஜ் கெய்க்வாட் ஆட்டமிழந்த பிறகு, ஷிவம் துபே அதிரடியாக பேட்டிங் செய்தார். கடைசி இரண்டு ஓவர்களில் துபே தவிர, ஜடேஜா, தோனி ஆகியோரும் சென்னையின் ஸ்கோரை கூட்டினர். சிவம் துபே 9 பந்துகளில் 3 சிக்ஸர்களுடன் 22 ரன்கள் குவித்தார். ஜடேஜாவும் தோனியும் சேர்ந்து சென்னையின் ஸ்கோரை 200ஐ கடந்தனர். ரவீந்திர ஜடேஜா 7 பந்துகளில் 20 ரன்கள் எடுத்தார். கடைசி ஓவரில் விக்கெட்டுகள் சரிந்ததால், சென்னையின் ஸ்கோர் கட்டுக்குள் வந்தது. மூன்று பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சருடன் சென்னையின் இன்னிங்ஸை ஜடேஜா வடிவமைத்தார். தோனி ஆட்டமிழக்காமல் 5 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதப்பாருங்க> ‘வெளியிலிருந்து யார் என்ன சொன்னாலும் நான் பொருட்படுத்த மாட்டேன்’ – சதம் விளாசிய பிறகு கோலி பேச்சு

டெல்லி சார்பில் கலீல் அகமது 4 ஓவர்களில் 45 ரன்கள் விட்டுக்கொடுத்து ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தினார். என்ரிக் நோர்ஜியா நான்கு ஓவர்களில் 43 ரன்கள் எடுத்தார். சேத்தன் சகாரியா 3 ஓவர்களில் 20 ரன்கள் விட்டுக்கொடுத்து ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தினார். குல்தீப் யாதவ் 3 ஓவர்களில் 34 ரன்கள் கொடுத்தார். லலித் யாதவ் இரண்டு ஓவர்களில் 32 ரன்கள் விட்டுக்கொடுத்தார். அக்சர் படேல் மூன்று ஓவர்களில் 32 ரன்கள் விட்டுக்கொடுத்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *