ஹர்திக் பாண்டியா மற்றும் எம்எஸ் தோனி அணிகளுக்கு இடையிலான குவாலிஃபையர் 1ல் தோல்வியடைபவருக்கு கடைசி வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

தோனி, ஹர்திக் அணிகளில் யாருக்கும் குறைந்தவர்கள் இல்லை. பிளேஆஃப்களின் பார்வையில், இது அத்தகைய இரண்டு அணிகளின் போராக இருக்கும், இதில் ஒரு அனுபவம் உள்ளது, மற்றொன்று அதிக உற்சாகம் கொண்டது.

நாள்- மே 23, நேரம்- இரவு 7:30 மணி, மைதானம்- சேப்பாக்கம் மற்றும் சென்னை நகரம். ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் தகுதிச் சுற்றுக்கு ஒரு வாய்ப்பு உள்ளது, இதில் ஹர்திக் பாண்டியா மற்றும் எம்எஸ் தோனி அணிகள் நேருக்கு நேர் மோதும். இந்த முழு விவரங்களையும் உங்கள் நாட்குறிப்பில் கவனியுங்கள். மொபைலில் நினைவூட்டலை அமைக்கவும். ஏனெனில் அந்த நாளில், அந்த தருணத்தை தவறவிட்டால், தோனி கடைசியாக பிளேஆஃப் விளையாடுவதை பார்க்கும் வாய்ப்பை இழக்க நேரிடும்.

இதப்பாருங்க> “கடைசி நான்கு ஓவர்கள் இன்றிரவு எங்களுக்கு செலவானது. ஸ்டோனிஸுக்கு எதிரான எங்கள் திட்டங்களில் நாங்கள் ஒட்டிக்கொள்ளவில்லை”: ஷேன் பாண்ட்

டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணிக்கு எதிராக 77 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் பெரிய வெற்றியைப் பதிவு செய்தவுடன் எம்எஸ் தோனியின் அணியான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் தங்களைப் பற்றிய அனைத்து கேள்விகளுக்கும் முற்றுப்புள்ளி வைத்தது. அவர் பிளேஆஃப் சுற்றுக்கான வாய்ப்பை உறுதிப்படுத்தினார். குவாலிஃபையர் 1ல் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியின் சவாலை எதிர்கொள்வது உறுதி.

இதப்பாருங்க> ஆர்சிபி மட்டும் இன்று தோல்வியடைந்தால்.. எதிர்பார்ப்பில் சிஎஸ்கே ரசிகர்கள்.. செய்வார்களா ஐதராபாத்?

தகுதிச் சுற்று 1 புள்ளிகள் பட்டியலில் முதல் 2 அணிகளில் நடக்கும்
டெல்லியை தோற்கடித்ததன் மூலம், சென்னை ஐபிஎல் 2023 இன் பிளேஆஃப்களுக்குள் நுழைந்தது மட்டுமல்லாமல், புள்ளிப்பட்டியலில் நம்பர் 2 இடத்திற்கும் உரிமை கோரியது. குழுநிலையின் 14 போட்டிகள் முடிவில், அவர் மொத்தம் 17 புள்ளிகளைப் பெற்றிருந்தார். சிஎஸ்கே புள்ளிகள் பட்டியலில் இரண்டாவது இடத்தைப் பெறுவதில் அவரது ரன்ரேட் பெரும் பங்கு வகித்தது. மறுபுறம், ஹர்திக் பாண்டியாவின் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி ஏற்கனவே புள்ளிப்பட்டியலில் முதலிடத்தைப் பிடித்திருந்தது. 10 அணிகளின் போட்டியில் அதிக புள்ளிகள் பெற்றுள்ளார்.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி 6 ஐபிஎல் சீசன்களில் 500 ரன்கள் எடுத்த முதல் இந்திய பேட்டர் என்ற வரலாறு படைத்தார்.

குவாலிஃபையர் 1ல் விளையாடுவது என்பது இறுதிப் போட்டிக்கு செல்ல 2 வாய்ப்புகள்
ஐபிஎல் ப்ளேஆஃப்களில் முதல் 2 இடங்களுக்குள் நீடிப்பதால் அணிகள் பெறும் மிகப்பெரிய நன்மை, இறுதிப் போட்டிக்கு இரண்டு வாய்ப்புகளைப் பெறுவதுதான். அவர்களுக்கு முதல் வாய்ப்பு தகுதி 1 ஆகும். அதேசமயம், இரண்டாவது வாய்ப்பு குவாலிஃபையர் 2 ஆகும்.

குவாலிஃபையர் 1ல் வெற்றி பெறும் அணி இறுதிப் போட்டியில் நேரடியாக நுழையும். அதேசமயம், தோல்வியடையும் அணி இறுதிப் போட்டிக்கு செல்ல குவாலிஃபையர் 2 இல் விளையாடுகிறது, அங்கு அது எலிமினேட்டரில் வெற்றி பெறும் அணியை எதிர்கொள்ளும். மே 23 அன்று, தோனி மற்றும் ஹர்திக் ஆகியோரின் ஐபிஎல் கேப்டன்களில் ஒருவர் இந்த சீசனின் முதல் இறுதிப் போட்டியாளராக மாறுவார் என்பது தெளிவாகிறது. மறுபுறம், தோல்விக்குப் பிறகும், மற்றவர் தனது தவறைத் திருத்திக் கொள்ள வாய்ப்பு இருக்கும்.

இதப்பாருங்க> ‘வெளியிலிருந்து யார் என்ன சொன்னாலும் நான் பொருட்படுத்த மாட்டேன்’ – சதம் விளாசிய பிறகு கோலி பேச்சு

GT மற்றும் CSK பிளேஆஃப் அறிக்கை அட்டை
குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கு இது இரண்டாவது தொடர்ச்சியான பிளேஆஃப் என்பதை தயவுசெய்து சொல்லுங்கள். அதே நேரத்தில், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் இந்த சாதனை 12-வது பிளேஆஃப் ஆகும். தோனியின் அணி 12 ப்ளேஆஃப்களில் 9ல் இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியுள்ளது. அதே சமயம் ஹர்திக்கின் அணி முதல் முயற்சியிலேயே இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியது. மேலும், இப்போது அவர் தொடர்ந்து இரண்டாவது முறையாக அடைய முயற்சிப்பார்.

இதப்பாருங்க> ரிதுராஜ்-கான்வே டெல்லி அணியை 223 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழக்கச் செய்தனர்

தோனி, ஹர்திக் அணிகளில் யாரும் குறைந்தவர்கள் இல்லை என்பது தெளிவாகிறது. பிளேஆஃப்களின் பார்வையில், இது அத்தகைய இரண்டு அணிகளின் போராக இருக்கும், இதில் ஒரு அனுபவம் உள்ளது, மற்றொன்று அதிக உற்சாகம் கொண்டது. ஒட்டுமொத்தமாக, குவாலிஃபையர் 1 மூலம் சீசனின் முதல் இறுதிப் போட்டியாளராக மாறுவதற்கான இந்தப் போர் எளிதானது அல்ல.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *