கம்மின்ஸ் சில துருக்களை நீக்கியதால் ரஹானே ஜொலித்தார் – மூன்றாம் நாளில் இருந்து பெரிய பேசும் புள்ளிகள்

ஆஸ்திரேலியா நிச்சயமாக விருப்பமானவை, ஆனால் மூன்றாவது நாளில் இந்தியாவின் சிறந்த காட்சி அனைத்து முடிவுகளும் ஓவலில் இன்னும் சாத்தியமாக இருப்பதை உறுதி செய்துள்ளது.

நான்காவது நாள் தொடக்கத்தில் ஆஸ்திரேலியா தனது மொத்த எண்ணிக்கையில் எதைச் சேர்க்கலாம் என்பதை இந்தியா குறைக்க வேண்டும், ஆனால் ஏற்கனவே முதல் இன்னிங்ஸ் சதம் அடித்தவர்களை நீக்கிவிட்டதால், சனிக்கிழமை ஆட்டம் மீண்டும் தொடங்கும் போது சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும் என்ற நம்பிக்கையுடன் இருக்கும்.

இதப்பாருங்க> ஐபிஎல் 2023 இறுதி வெற்றிக்குப் பிறகு ரவீந்திர ஜடேஜாவை தூக்கி எமோஷனல் எம்எஸ் தோனி, சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ஜோடி சண்டையை முடிவுக்கு கொண்டு வந்தது

இந்த ஆட்டத்தில் இந்தியா வெற்றிபெற ஒரு சாதனை துரத்தலை எடுக்கும், ஆனால் அவர்கள் இதற்கு முன்பு ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக பெரிய ஸ்கோரை வேட்டையாடியுள்ளனர், மேலும் 2021 முதல் தி கபாவின் நினைவுகள் இந்திய பேட்டிங் யூனிட்டுக்கு நம்பிக்கையை அளிக்கும்.

ஓவல் மேற்பரப்பு சில சீரற்ற துள்ளல்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் கடைசி இரண்டு நாட்களில் சிறிது திருப்பத்தை அளிக்கும், ஆனால் ஆடுகளம் பொதுவாக பேட்டிங்கிற்கு நல்லது, மேலும் தெற்கு லண்டனில் வார இறுதி வானிலையில் மேல்நிலை நிலைமைகள் முக்கிய அம்சமாக இருக்காது என்று கணிப்பு தெரிவிக்கிறது. .

இது ஒரு சிறப்பு இறுதி இரண்டு நாட்களுக்கு அமைக்கப்படலாம்.

ஆஸ்திரேலியாவின் கேப்டன் சில துருப்பிடிக்கிறார்
ஆஸ்திரேலிய அணியின் கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸ் நாளுக்கு நாள் ஏறுமுகமாக இருந்தார், அழகாக பந்துவீசினார் மற்றும் 3/83 என்ற தனிச்சிறப்பு புள்ளிகளுடன் முடித்தார், ஆனால் வழியில் சில விரக்தியான தருணங்களைக் கொண்டிருந்தார்.

கேமரூன் கிரீன் மற்றும் டேவிட் வார்னர் ஆகியோர் ஆரம்பத்திலேயே சிறந்த வாய்ப்புகளைத் தவறவிட்டதால், காலை அமர்வில் இரண்டு வழக்கமான வாய்ப்புகள் வீசப்பட்டன.

கம்மின்ஸ் இன்னிங்ஸில் மொத்தம் ஆறு முறை மீறினார், அவர்களில் இருவர் அவரை ஆட்டமிழக்க மறுத்தனர். அந்த நோ-பால்களில் கடைசியாக கேப்டன் விரக்தியை வெளியே கொண்டு வந்தார், அவர் தனது ஏமாற்றத்தின் ஒரு காட்சியில் பந்தை ஸ்டம்பில் பூட் செய்தார்.

இதப்பாருங்க> தேர்வு முதன்மை ஆட்டம் இறுதிப் போட்டியில் இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இன்று மோதல்

ரஹானேவின் முயற்சிகள் இல்லாமல் இருந்திருந்தால், இந்த ஆட்டம் உண்மையில் அல்லது திறமையாக ஒரு போட்டியாக முடிந்திருக்கும், மேலும் அவர் தனது சிறந்த ஆட்டத்தால் தனது டெஸ்ட் வாழ்க்கையை சிறிது காலத்திற்கு நீட்டித்திருக்கலாம்.

உடைந்த கை பற்றிய கவலைகள் ஆதாரமற்றவை, மேலும் 35 வயதான அவர் இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் மீண்டும் பேட்டிங் செய்யத் தகுதியானவர் என்பதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார், இது எல்லா இடங்களிலும் உள்ள இந்திய ஆதரவாளர்களுக்கு மிகவும் நிம்மதி அளிக்கிறது.

ஆஸ்திரேலியாவின் தொடக்க ஆட்டக்காரர்களுக்கு கவலை தரும் அறிகுறிகள்
டேவிட் வார்னர் மற்றும் உஸ்மான் கவாஜா இருவரும் தங்கள் இங்கிலாந்து சுற்றுப்பயணத்திற்கு வருகை தந்தனர், அவர்கள் ஆங்கிலேய நிலைமைகளில் சமீபத்திய பதிவுகள் குறித்து பெரும் கவலையுடன் இருந்தனர்.

இதப்பாருங்க> “அவர் எங்கள் தலைமுறையின் சிறந்த டெஸ்ட் வீரர்”: ஸ்டீவ் ஸ்மித்துக்கு கோஹ்லியின் பெரிய அழைப்பு

வெள்ளிக்கிழமை தி ஓவலில் அவர்கள் வெளியேற்றப்பட்டதன் தன்மையால் இருவரும் ஊக்குவிக்கப்பட மாட்டார்கள்.

கையுறைகளுடன் கே.எஸ். பாரத்க்கு பின்னால் வார்னர் ஈர்க்கப்பட்டார், அதாவது இங்கிலாந்தில் அவர் கடைசியாக 12 நாக்களில் ஒன்பதில் அவர் இப்போது ஒற்றை இலக்க ஸ்கோருக்குப் புறப்பட்டுள்ளார்.

மேலும் கவாஜாவின் தளர்வான உந்துதலால் அவர் மலிவாக வெளியேறினார், இங்கிலாந்தில் அவரது சராசரி 17.78 ஆகக் குறைந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *