ஐந்தாவது நாள் துரத்தலில் இந்தியா தடுமாறியபோது போலண்ட் ஆரம்பத்தில் அடித்தார்

ஆஸ்திரேலியாவின் வெற்றிக்கு 7 விக்கெட்டுகள் தேவைப்பட்டன, மேலும் ஐந்தாவது நாள் ஆட்டம் தொடங்கும் போது இந்தியாவுக்கு இன்னும் 280 ரன்கள் தேவைப்பட்டது, எல்லா முடிவுகளும் இன்னும் சாத்தியமாகின்றன.

கோஹ்லி மற்றும் அஜிங்க்யா ரஹானே ஆகியோர் முறையே 44* மற்றும் 20* ரன்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் நான்காவது நாள் முடித்தனர், மேலும் அனுபவம் வாய்ந்த ஜோடிகளில் குறைந்தபட்சம் ஒரு ஜோடி இன்னும் நடுவில் அவுட்டாகும் போது, இந்தியாவிற்கு மிகப்பெரிய நம்பிக்கையை அவர்கள் வெற்றிகரமாக எட்ட முடியும் என்ற நம்பிக்கை இருந்தது. டெஸ்ட் வரலாற்றில் நான்காவது இன்னிங்ஸ் ஸ்கோரை வென்றது.

இதப்பாருங்க> கம்மின்ஸ் சில துருக்களை நீக்கியதால் ரஹானே ஜொலித்தார் – மூன்றாம் நாளில் இருந்து பெரிய பேசும் புள்ளிகள்

ஆனால் இரண்டு விரைவான விக்கெட்டுகள் ஏற்கனவே சாத்தியமில்லாத பணியை கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றதாக ஆக்கியது, ஏனெனில் ஆஸ்திரேலியா WTC மெஸ்ஸை வெல்வதற்கு அருகில் சென்றது.

ஓவல் ஆடுகளம் சில சீரற்ற துள்ளல் மற்றும் பக்கவாட்டு அசைவுகளின் குறிப்பை வழங்குகிறது, அதே நேரத்தில் நாதன் லியானின் சுழலுக்கான சில கரடுமுரடான மற்றும் ஒரு பிட் டர்ன் ஆஃபருக்கான சில பயனுள்ள பகுதிகள் உள்ளன.

இதப்பாருங்க> வெற்றிக்கு தேவையான ரன் சேஸிங் மூலம் இந்தியாவுக்கு எதிரான வரலாறு

இதுவரை லண்டனின் வெப்பமான வார இறுதியில் வானிலை சூடாக உள்ளது, ஆனால் நாளின் இரண்டாம் பாதியில் டெஸ்டின் முதல் மழை பெய்ய வாய்ப்பு உள்ளது, ஒருவேளை இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யலாம்.

திங்கட்கிழமை ஒரு ரிசர்வ் நாள் உள்ளது, வானிலை சீக்கிரம் தலையிட்டு, போட்டியில் குறிப்பிடத்தக்க இழப்பு நேரத்தை கட்டாயப்படுத்தினால், ரிசர்வ் நாள் வருவதற்கு திட்டமிடப்பட்ட இறுதி மணிநேரத்திற்கு முன்னதாக வானிலைக்கு 60 நிமிடங்களுக்கு மேல் ஆட்டத்தை இழக்க வேண்டும். விளைவு.

உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பை வெல்வதற்கான சாதனையான 444 ரன்களைத் துரத்துவதற்கான இந்தியாவின் முயற்சியானது, சனிக்கிழமையன்று அவர்களின் இன்னிங்ஸின் தொடக்கத்தில் ஒரு அடியை சந்தித்தது, ஷுப்மான் கில்லின் ஆரம்பம் 18 ரன்களில் திடீரென முடிந்தது, அப்போது அவர் கேமரூன் கிரீனிடம் சிறப்பாக கேட்ச் செய்தார். ஸ்காட் போலண்டின் பந்துவீச்சை கல்லி ஆஃப்.

இதப்பாருங்க> கோஹ்லியின் மறுப்பு, கேரியின் கிளாஸ் மற்றும் அந்த கிரீன் கேட்ச் – நான்காவது நாளில் இருந்து பேசும் புள்ளிகள்

கேட்ச் எடுக்கப்பட்டதா என்பது குறித்து சில யூகங்கள் இருந்தன, ஐசிசியின் விளையாட்டு நிலைமைகளில் இருந்து மென்மையான சிக்னல் அகற்றப்பட்டதிலிருந்து, இதுபோன்ற முதல் விளிம்பு முடிவில் முடிவு தொலைக்காட்சி நடுவரிடம் சென்றது.

ஆனால் ஐசிசி பண்டிட் ரிக்கி பாண்டிங் சரியான முடிவு என்று நம்பும் முடிவில் கில் அவுட் கொடுக்கப்பட்டார்.

ரோஹித் ஷர்மாவின் பெரிய விக்கெட்டை லியான் ஸ்வீப் செய்ய முயன்றபோது இந்திய கேப்டன் தவறி 43 ரன்களில் திண்டுக்கல்லில் ஆட்டமிழந்தார்.

இந்தியாவின் முதல் மூன்று பேரில் மூன்றாவது உறுப்பினர் சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு 27 ரன்களுக்கு வீழ்ந்தார், சேட்டேஷ்வர் புஜாரா விக்கெட் கீப்பரின் தலைக்கு மேல் ஒரு துணிச்சலான ஃபிளிக் செய்ய முயன்றார், மேலும் அலெக்ஸ் கேரிக்கு ஒரு இறகு பெற முடிந்தது.

ஆனால் கோஹ்லி மற்றும் ரஹானேவின் வலுவான பார்ட்னர்ஷிப் இந்தியாவை வெறும் மூன்று விக்கெட்டுகள் வீழ்த்தியதைக் கண்டது, அனைத்து முடிவுகளும் தெற்கு லண்டனில் இந்த இறுதி நாளில் இன்னும் சாத்தியமாகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *