2023 உலகக் கோப்பையில் இருந்து வெளியேறிய இந்த நட்சத்திர வீரர், காயம் காரணமாக இந்த ஆண்டு எந்தப் போட்டியிலும் விளையாட முடியாது

2023ஆம் ஆண்டு இந்தியா நடத்தும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பை போட்டி அட்டவணை விரைவில் வெளியாகும். ஆனால், 2023 உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக, ஒரு மோசமான செய்தி வருகிறது. ஒரு நட்சத்திர ஆல்ரவுண்டர் காயம் காரணமாக இந்த பெரிய போட்டியில் இருந்து விலகியுள்ளார்.

ODI உலகக் கோப்பை 2023 அக்டோபர்-நவம்பர் மாதங்களில் இந்திய மண்ணில் நடைபெறவுள்ளது. இந்த போட்டியின் அட்டவணை வரைவை இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் ஐசிசிக்கு அனுப்பியுள்ளது. ஐசிசி மற்ற நாடுகளுடன் வரைவு அட்டவணையை விவாதித்த பிறகு விரைவில் அறிவிக்கப்படும். ஆனால், 2023 உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக, ஒரு மோசமான செய்தி வருகிறது. ஒரு நட்சத்திர ஆல்ரவுண்டர் காயம் காரணமாக இந்த பெரிய போட்டியில் இருந்து விலகியுள்ளார். உள்நாட்டு டி20 போட்டியில் இந்த வீரரின் வலது அகில்லெஸுக்கு காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இந்த ஆண்டு அவரால் எந்த கிரிக்கெட் போட்டியிலும் விளையாட முடியாது.

உண்மையில், நியூசிலாந்தின் நட்சத்திர ஆல்-ரவுண்டர் மைக்கேல் பிரேஸ்வெல், பிரிட்டனின் உள்நாட்டு டி20 போட்டியின் போது தனது வலது பக்கம் அகில்லெஸில் காயம் அடைந்தார். இந்த காயம் காரணமாக அவர் உலக கோப்பையில் இருந்து விலகியுள்ளார். உலகக் கோப்பைக்கு முன், கிவி அணிக்கு இது பெரிய அடியாக கருதப்படுகிறது. மைக்கேல் பிரேஸ்வெல் இந்த வியாழக்கிழமை பிரிட்டனில் அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்படுத்தப்படுவார் என்றும் அதன் பிறகு அவர் ஆறு முதல் எட்டு மாதங்கள் வரை மறுவாழ்வுக்கு உட்படுத்தப்படுவார் என்றும் கூறப்படுகிறது. இதன் மூலம் இந்த ஆண்டு அவரை களத்தில் காண முடியாது.

நியூசிலாந்துக்கு இரட்டை அடி

நியூசிலாந்து அணிக்கு இது இரண்டாவது பெரிய அடியாகும், ஏனெனில் கேன் வில்லியம்சனும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் இருந்து கிட்டத்தட்ட வெளியேறுவார். ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் போட்டியிலேயே கேன் வில்லியம்சன் காயமடைந்தார். அவரும் உலகக் கோப்பையில் இருந்து வெளியேறுவது உறுதி. நியூசிலாந்து பயிற்சியாளர் கேரி ஸ்டெட் காயம் ஒரு பெரிய அடி என்று கூறுகிறார், ஆனால் பிரேஸ்வெல் நன்றாக குணமடைய வாழ்த்துகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *