டிரீம்11 ஐ புதிய டீம் இந்தியா லீட் ஸ்பான்சராக BCCI அறிவித்துள்ளது

டிரீம்11 ஐ புதிய டீம் இந்தியா லீட் ஸ்பான்சராக BCCI அறிவித்துள்ளது

இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (BCCI) டிரீம்11, இந்தியாவின் மிகப்பெரிய ஃபேன்டஸி ஸ்போர்ட்ஸ் கேமிங் தளமான டீம் இந்தியாவின் முன்னணி ஸ்பான்சராக மூன்று ஆண்டுகளுக்கு அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறது.

ஐசிசி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் 2023-25 சுழற்சியில் அணியின் முதல் பணியான மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரிலிருந்து தொடங்கும் டீம் இந்தியா ஜெர்சியில் டிரீம்11 பார்க்கப்படும்.

பார்ட்னர்ஷிப் பற்றி கருத்து தெரிவித்த BCCI தலைவர் திரு ரோஜர் பின்னி, “நான் டிரீம்11 ஐ வாழ்த்துகிறேன், அவர்களை மீண்டும் கப்பலில் வரவேற்கிறேன். BCCIயின் அதிகாரப்பூர்வ ஸ்பான்சராக இருந்து இப்போது முன்னணி ஸ்பான்சராக இருந்து, BCCI-ட்ரீம்11 கூட்டாண்மை பலத்திலிருந்து பலத்திற்கு வளர்ந்துள்ளது. இந்திய கிரிக்கெட் வழங்கும் நம்பிக்கை, மதிப்பு, திறன் மற்றும் வளர்ச்சிக்கு இது நேரடிச் சான்றாகும். இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் ஐசிசி உலகக் கோப்பையை நடத்த நாங்கள் தயாராகி வரும் நிலையில், ரசிகர்களின் அனுபவத்தை மேம்படுத்துவது எங்கள் முதன்மையான முன்னுரிமைகளில் ஒன்றாகும், மேலும் இந்த கூட்டாண்மை ரசிகர்களின் ஈடுபாட்டின் அனுபவத்தை உயர்த்த உதவும் என்று நான் நம்புகிறேன்.

கூட்டாண்மை குறித்து கருத்து தெரிவித்த ட்ரீம் ஸ்போர்ட்ஸ் இணை நிறுவனர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி திரு ஹர்ஷ் ஜெயின், “BCCI மற்றும் டீம் இந்தியாவின் நீண்டகால கூட்டாளியாக, ட்ரீம்11 எங்கள் கூட்டாண்மையை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்வதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறது. ட்ரீம்11 இல், கிரிக்கெட் மீதான எங்கள் அன்பை ஒரு பில்லியன் இந்திய கிரிக்கெட் ரசிகர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்கிறோம், மேலும் தேசிய அணிக்கு முன்னணி ஸ்பான்சராக மாறுவது பெருமை மற்றும் எங்கள் பாக்கியம். இந்திய விளையாட்டு சுற்றுச்சூழலுக்கு தொடர்ந்து ஆதரவளிக்க நாங்கள் எதிர்நோக்குகிறோம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *