போட்டி எப்போது, ​​எங்கு நடைபெறும்? ஆசிய கோப்பை 2023 இன் முழு அட்டவணையும் இந்த நாளில் வரும்!

2023 ஆம் ஆண்டு அக்டோபர் – நவம்பர் மாதங்களில் நடைபெறவுள்ள உலகக் கோப்பை போட்டி அட்டவணை வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், அடுத்த மாதம் தொடங்கும் ஆசிய கோப்பை 2023க்கான அட்டவணை இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை. இந்நிலையில் இந்த ஷெட்யூல் ஏன் தாமதமாகிறது என்று ரசிகர்கள் மனதில் பல கேள்விகள் எழுந்துள்ளது. எந்த மைதானத்தில் போட்டிகள் நடைபெறும்? எந்த அணிகள் போட்டியைத் தொடங்கலாம்? எனவே இந்த கேள்விகளுக்கு சாத்தியமான பதில்களை வழங்குவோம்…

இதப்பாருங்க> உலகக் கோப்பைக்கு முன் தினேஷ் கார்த்திக்கின் திடீர் பெரிய அறிவிப்பு, ‘நான் அதை உங்களிடம் சொல்ல விரும்புகிறேன்…’

ஆசிய கோப்பை 2023 அட்டவணையில் தாமதம் ஏன்?

ஆசிய கோப்பை 2023 பாகிஸ்தானில் நடத்தப்படுகிறது. ஆனால், பாகிஸ்தானுடன் விளையாட இந்திய அணியை அனுப்ப மாட்டோம் என்று பிசிசிஐ ஏற்கனவே மறுத்துவிட்டது. இதற்குப் பிறகுதான் ஹைபிரிட் மாடல் பாகிஸ்தானால் வழங்கப்படும். உண்மையில், போட்டிக்கான இடங்கள் இன்னும் முடிவு செய்யப்படாததால் அட்டவணை தாமதமாகிறது. ஆசியக் கிண்ணத் தொடரை நடத்துவது தொடர்பாக ஆசிய கிரிக்கட் சபை, பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் சபை மற்றும் இலங்கை கிரிக்கெட் சபைக்கு இடையில் தொடர்ந்து கலந்துரையாடல் இடம்பெற்று வருகின்றது. இதன் விளைவாக, அட்டவணை தாமதத்திற்கு காரணம் இடம் தேர்வு தானே.

போட்டிகளை எங்கு விளையாடலாம்

பாகிஸ்தானின் லாகூர் மற்றும் இலங்கையின் தம்புல்லா ஆகிய நகரங்களில் ஆசிய கோப்பையை நடத்துவது குறித்து ஆலோசிக்கப்பட்டு வருகிறது. ஆனால், பருவமழை பொய்த்ததால் இந்த பெரிய முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது. மழைக்காலத்தில் கொழும்பு மைதானம் நன்றாக இல்லை என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அதேசமயம் இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் உயர் மின்னழுத்த போட்டி கொழும்பில் நடந்திருக்கலாம், ஆனால் மழை வில்லனாவதற்கு வாய்ப்புகள் உள்ளன. இதனால் இந்தியா-பாகிஸ்தான் போட்டியை தம்புல்லாவில் நடத்தலாம்.

இதப்பாருங்க> ”சிறுவயதில் இருந்தே விராட் கோலி அப்படித்தான்..” – இஷாந்த் சர்மா சொன்ன உருக்கமான சம்பவம்!

இந்தத் தொடரின் முதல் போட்டி ஆகஸ்ட் 31ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ளதாக செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன. அதேசமயம் 2023 ஆசியக் கோப்பையின் இறுதிப் போட்டி செப்டம்பர் 17ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ளது. அறிக்கைகளை நம்பினால், டீம் இந்தியா தனது முதல் போட்டியை இலங்கைக்கு எதிராக விளையாடலாம் மற்றும் இந்த போட்டி செப்டம்பர் 6 ஆம் தேதி நடைபெறும். ஆசிய கோப்பை ஆகஸ்ட் 31-ம் தேதி தொடங்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *