உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணியை வீழ்த்தும் பாகிஸ்தான்; அதிர்ச்சியான அறிக்கை

இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் எப்போதும் பலவீனமாகவே உள்ளனர். சமீபத்தில் வந்த முகமது சிராஜ் சிறப்பாக பந்துவீசினார். முகமது ஷமி சிறப்பாக பந்துவீசுகிறார்.

இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ள ஐசிசி ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தான் அணி விளையாடுமா இல்லையா என்பது இன்னும் முடிவாகவில்லை. உலகக் கோப்பையில் விளையாட இந்தியா செல்ல வேண்டுமா இல்லையா என்பது குறித்து பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியம் தனது நிலைப்பாட்டை தெளிவுபடுத்துமாறு அரசுக்கு கடிதம் எழுதியுள்ளது.

இதப்பாருங்க> உலகக் கோப்பைக்கு முன் தினேஷ் கார்த்திக்கின் திடீர் பெரிய அறிவிப்பு, ‘நான் அதை உங்களிடம் சொல்ல விரும்புகிறேன்…’

உலகக் கோப்பை தொடர்பாக பாகிஸ்தான் பல நிபந்தனைகளை விதித்திருந்தது, ஆனால் ஐசிசி அவற்றை நிராகரித்தது. ஐசிசி ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் இந்தியாவும் பாகிஸ்தானும் 15 அக்டோபர் 2023 அன்று அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் நேருக்கு நேர் மோதுகின்றன.

இந்த போட்டி நடைபெறும் இடத்தை பாகிஸ்தான் ஆட்சேபித்து மைதானத்தை மாற்ற கோரிக்கை விடுத்தது. இதை ஏற்க ஐசிசி மறுத்துவிட்டது. இந்நிலையில் இந்த போட்டி குறித்து பாகிஸ்தான் முன்னாள் சுழற்பந்து வீச்சாளர் சயீத் அஜ்மல் சர்ச்சைக்குரிய கருத்தை வெளியிட்டுள்ளார்.

இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் எப்போதும் பலவீனமானவர்கள் என அஜ்மல் பேட்டியளித்துள்ளார். சமீபத்தில் வந்த முகமது சிராஜ் சிறப்பாக பந்துவீசினார். முகமது ஷமி சிறப்பாக பந்துவீசுகிறார். ரவீந்திர ஜடேஜா மட்டுமே சுழற்பந்து வீச்சாளர்.

ஆனால் அவர்களில் ஜஸ்பிரித் பும்ரா மட்டுமே பாகிஸ்தானை சிக்க வைக்க முடியும். ஆனால் அவரது உடற்தகுதி கேள்விக்குறியாக உள்ளது. இந்தியாவின் பந்துவீச்சு தாக்குதல் பாகிஸ்தானுக்கு எந்த வகையிலும் ஆபத்தானது என்று நான் எங்கும் உணரவில்லை, என்றார்.

இதப்பாருங்க> போட்டி எப்போது, ​​எங்கு நடைபெறும்? ஆசிய கோப்பை 2023 இன் முழு அட்டவணையும் இந்த நாளில் வரும்!

பந்துவீச்சை விட இந்திய பேட்ஸ்மேன் ஆபத்தானவர். எங்களது பந்துவீச்சு வரிசையும் மிகவும் ஆபத்தானது. இதனால் போட்டி சமநிலையானது. நான் இப்போதும் சொல்கிறேன், இந்தியாவுக்கு எதிராக பாகிஸ்தான் உலகக் கோப்பையை வெல்ல 60 சதவீதம் வாய்ப்பு உள்ளது.

ಈ ಪಂದ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಭಾರತ ತಂಡವನ್ನು ಶೇಕಡಾ 40 ರಷ್ಟು ಗೆಲುವಿನ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತೇವೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ತಂಡ ಭಾರತವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಸ್ಕೋರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದರೆ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ ಈ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲಾಗುತ್ತದೆ. 2020ರ ಐಸಿಸಿ ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ರೀತಿಯೂ ಅದೇ ಆಗಿತ್ತು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *