ஒவ்வொரு உலக கோப்பை போட்டியிலும் கோஹ்லியின் பேட்டிங் கிராஃப் அதிகரிக்கிறது..! எதிர் அணிகளுக்கு எச்சரிக்கை..!

பெங்களூரு (ஜூன் 07) உலகக் கோப்பை ஒருநாள் போட்டித் தொடர் தொடங்குவதற்கான கவுன்டவுன் தொடங்கியது. இந்த முறை உலக கோப்பை போட்டி இந்தியாவில் நடக்கிறது. இதிலிருந்து ஷதயா உலகக் கோப்பையை வெல்ல வேண்டும் என்று இந்திய அணி பந்தயம் கட்டியுள்ளது. ஆனால், இது சாத்தியப்பட வேண்டுமானால், ரோஹித் சர்மாவின் வரிசையில் இந்த நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் ஜொலிக்க வேண்டும். முந்தைய உலகக் கோப்பைப் போட்டிகளைப் போலவே, இந்த முறையும் அவர்கள் வலுவாக செயல்பட வேண்டும்.

ஆம், அந்த ஸ்டார் பேட்டர் வேறு யாருமல்ல, ஒரே ரன் மெஷின் விராட் கோலிதான். கிங் கோஹ்லி ஜொலித்தால், 3வது ஒருநாள் உலக கோப்பையை இந்தியா வெல்வது கடினம் அல்ல. ஏனென்றால், முந்தைய உலகக் கோப்பைப் போட்டிகளில் சிறப்பான சாதனை படைத்துள்ளார். மேலும், ஒவ்வொரு உலகக் கோப்பை போட்டிகளிலும் விராட் கோலியின் பேட்டிங் கிராஃப் அதிகரித்துள்ளது. இதற்கு இந்த புள்ளி விவரங்களே சான்று..!

இதப்பாருங்க> ‘கெட்ட வார்த்தையில் திட்டுவார்…’ தோனி குறித்து இஷாந்த் சர்மா!

2008 ஆம் ஆண்டு ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் நுழைந்த கோஹ்லி, 2011 ஆம் ஆண்டு தனது முதல் உலகக் கோப்பை போட்டியில் விளையாடினார். இந்தப் போட்டியில் 9 போட்டிகளில் துடுப்பெடுத்தாடிய கோஹ்லி 35.25 சராசரியுடன் 282 ஓட்டங்களைப் பெற்றுள்ளார். இதில் 1 சதம் மற்றும் 1 அரை சதம் அடங்கும். இலங்கைக்கு எதிரான இறுதிப் போட்டியில், அணி சிக்கலில் இருந்தபோது, ​​கம்பீருடன் 83 ரன்கள் பார்ட்னர்ஷிப்பை பகிர்ந்து கொண்டார் கவுதம்.

இதப்பாருங்க> ஜானி பேர்ஸ்டோ சர்ச்சை அவுட்: ட்விட்டரில் அஸ்வின் – பத்திரிகையாளர் மோதல்!

2015 ஒருநாள் உலகக் கோப்பையின் போது, ​​கோஹ்லியின் நிலை முற்றிலும் மாறிவிட்டது. அதற்குள் ரன் மெஷினாக இருந்த விராட் கோலி தோளில் ஏறினார். இதனால் கோஹ்லி மீதான எதிர்பார்ப்பு அதிகமாக இருந்தது. அதன்படி 2வது உலக கோப்பையிலும் கோஹ்லி ஜொலித்தார். 2015ஆம் ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவில் நடைபெற்ற உலகக் கோப்பையில் கோஹ்லி 8 ஆட்டங்களில் பேட்டிங் செய்தார். அவர் 50.83 சராசரியில் 1 சதம் உட்பட 305 ரன்கள் எடுத்தார். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான அரையிறுதிப் போட்டியில் மட்டும் கோஹ்லி ஏமாற்றம் அளித்தார். இந்த போட்டியில் கோஹ்லியின் அதிகபட்ச ஸ்கோராக பாகிஸ்தானுக்கு எதிராக படவாய்ரியில் 107 ரன்கள் குவித்தது.

2019ஆம் ஆண்டு உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணியின் கேப்டனாக விராட் கோலி இருந்தார். தலைமைத்துவத்துடன், பொறுப்பான பேட்டிங்கிலும் கோஹ்லி அணியை வழிநடத்தினார். இங்கிலாந்தில் நடந்த 2019 உலகக் கோப்பையில், கோஹ்லி 9 போட்டிகளில் பேட்டிங் செய்தார். அவர் 55.37 சராசரியில் 5 அரைசதங்கள் உட்பட 443 ரன்கள் எடுத்தார். 82 ரன்கள்தான் கோலியின் அதிகபட்ச ஸ்கோர்.

இதப்பாருங்க> 2023 WC: ஸ்காட்லாந்துக்கு அதிர்ச்சி கொடுத்து 10வது அணியாக நெதர்லாந்து தகுதி!

ஒட்டுமொத்தமாக, விராட் கோலியின் பேட்டிங் சராசரி கடந்த மூன்று ஒருநாள் உலகக் கோப்பைப் போட்டிகளிலும் உயர்ந்துள்ளது, குறையவில்லை. இதன் காரணமாக இம்முறை உலகக் கோப்பையில் கோஹ்லியின் ஆட்டத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு இரட்டிப்பாகியுள்ளது. விராட் கோலி தனது நற்பெயரை நிலைநாட்டினால், இந்தியா உலகக் கோப்பையைத் தவறவிடாது

ஐசிசி கோப்பையை வெல்லும் இந்திய அணியின் கனவு பத்தாண்டுகளுக்கு பிறகு நிறைவேறுமா?

இந்திய கிரிக்கெட் அணி கடைசியாக 2013ல் ஐசிசி கோப்பையை வென்றது. இந்திய அணி கடந்த பத்தாண்டுகளில் ஐசிசி கோப்பையை வெல்ல முடியவில்லை. 2013ஆம் ஆண்டு இங்கிலாந்தில் நடைபெற்ற ஐசிசி சாம்பியன்ஸ் டிராபி போட்டியில் மகேந்திர சிங் தோனி தலைமையிலான இந்திய அணி, இங்கிலாந்து அணியை வீழ்த்தி சாம்பியன் பட்டம் வென்றது. இதன்பிறகு, விஸ்வக் ஒருநாள், டி20 உலகக் கோப்பை உள்ளிட்ட பல ஐசிசி போட்டிகளில் பங்கேற்றாலும், நாக் அவுட்டில் தடுமாறி ஏமாற்றத்தை சந்தித்தது டீம் இந்தியா.

இதப்பாருங்க> ‘எங்கும், யாரையும் விளையாடத் தயார்’: இந்தியா-பாகிஸ்தான் போட்டியை பாபர் அசாம் கூர்மையாக எடுத்துக் கொண்டார்.

உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டியின் முதல் பதிப்பில், இந்திய அணியும் இறுதிப் போட்டிக்குள் நுழைந்தது. ஆனால் இறுதிப்போட்டியில் நியூசிலாந்துக்கு எதிராக தடுமாறி ரன்னர் அப் நிலைக்குத் திருப்தி அடைந்தனர். தற்போது, ​​தொடர்ந்து இரண்டாவது முறையாக, உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் தொடரின் இறுதிப் போட்டிக்குள் நுழைந்து, இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்துள்ளது இந்திய அணி. ஐசிசி கோப்பையின் வறட்சியை, ஒருநாள் போட்டியிலாவது முடிவுக்கு கொண்டுவர, காத்திருக்க வேண்டியுள்ளது. உலகக் கோப்பை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *