ஒருநாள் உலகக் கோப்பை: சஞ்சு சாம்சன் அடுத்த மிரட்டல்; ஐந்தாவது எண்ணைப் பிடிக்கும் காட்சியில் இன்னொரு நட்சத்திரமும் இருக்கிறார்

மலையாளிகள் அதிகம் விரும்புவது, இந்தியா நடத்தும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் சஞ்சு சாம்சனை சேர்க்க வேண்டும் என்பதுதான். மேற்கிந்தியத் தீவுகள் சுற்றுப்பயணத்தில் ஒருநாள் மற்றும் இருபதுக்கு 20 தொடரின் செயல்திறன் சஞ்சுவுக்கு முக்கியமானதாக இருக்கும், ஆனால் சஞ்சு 15 பேர் கொண்ட அணியை அடைய பெரிய நட்சத்திரப் போரைக் கடக்க வேண்டும். தற்போது ஒரு பேட்ஸ்மேனால் ஐந்தாவது இலக்கத்தை மட்டுமே உள்ளிட முடியும் என்பது உண்மை.

இதப்பாருங்க> 2023 WC: ஸ்காட்லாந்துக்கு அதிர்ச்சி கொடுத்து 10வது அணியாக நெதர்லாந்து தகுதி!

ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் கேஎல் ராகுல் திரும்பினால், அவருடன் விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேனாக இஷான் கிஷானும் அணியில் சேர்க்கப்படலாம். ராகுல் காயத்தில் இருந்து மீண்டு வருவதால் இஷான் முக்கிய விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேனாக இருக்க வாய்ப்புள்ளது. சஞ்சு ஒரு ஸ்பெஷலிஸ்ட் பேட்ஸ்மேனாக வர வேண்டுமென்றால், அவர் அணியில் இடம்பிடிக்க சிவம் துபே மற்றும் திலக் வர்மா போன்றவர்களை முறியடிக்க வேண்டும். ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் விளையாடும் விருப்பத்தை திலக் மற்றும் துபே பகிர்ந்து கொண்டனர்.

இதப்பாருங்க> ‘எங்கும், யாரையும் விளையாடத் தயார்’: இந்தியா-பாகிஸ்தான் போட்டியை பாபர் அசாம் கூர்மையாக எடுத்துக் கொண்டார்.

உலகக் கோப்பை போட்டியில் நாற்பது அல்லது ஐம்பது ரன்களுக்கு நான்கு அல்லது ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினால் அணியை எளிதாக முன்னோக்கி கொண்டு செல்ல முடியும் என திலக் வர்மா நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார். இதற்கிடையில், உலகக் கோப்பையில் விளையாட அனைத்து முயற்சிகளையும் எடுப்பேன், ஆனால் அணி தேர்வு தனது கையில் இல்லை என்று துபே கூறினார்.

இதப்பாருங்க> ஒவ்வொரு உலக கோப்பை போட்டியிலும் கோஹ்லியின் பேட்டிங் கிராஃப் அதிகரிக்கிறது..! எதிர் அணிகளுக்கு எச்சரிக்கை..!

திலக் வர்மா ஐபிஎல் 16 வது சீசனில் அவரது செயல்பாடுகளின் அடிப்படையில் மேற்கிந்திய தீவுகள் டி20 அணிக்கு தனது முதல் அழைப்பைப் பெற்றார். இருபது வயதான திலக் ஐபிஎல் 2023 இல் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக 164 ரன்களில் 343 ரன்கள் எடுத்தார். திலக் விரைவில் இந்திய அணிக்காக விளையாடுவார் என்று அப்போதைய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா கூறினார். ஐபிஎல்லில் 5வது இடத்தில் திலக் பேட்டிங் செய்தார்.

இதப்பாருங்க> MSDக்கான 42வது பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம் – KGF ரேஞ்ச் டிரெய்லர் ரசிகர்களால் வெளியிடப்பட்டது!

ரோஹித் சர்மா, ஷுப்மான் கில், விராட் கோலி மற்றும் சூர்யகுமார் யாதவ்/ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் ஆகியோர் உலகக் கோப்பையில் முதல் நான்கு இடங்களில் பேட்டிங் செய்வது உறுதி, எனவே ஐந்தாவது இடத்தில் கடுமையான போர் இருக்கும். சஞ்சு மற்றும் ராகுலையும் அதே பதவிக்கு பரிசீலிக்க வேண்டும். ஹர்திக் பாண்டியா ஆறாவது இடத்திலும், ரவீந்திர ஜடேஜா ஏழாவது இடத்திலும் வர வாய்ப்புள்ளது. ஐயர் மற்றும் ராகுல் காயத்தில் இருந்து மீண்டு வந்தால் அணி தேர்வு கடினமாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *