ஸ்லாட் ஒன்று, உரிமை கோருபவர் மூன்று; ரோஹித்தின் முன் பெரும் சவால்

வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டி ஜூலை 12ம் தேதி தொடங்குகிறது. முதல் டெஸ்ட் போட்டிக்கான பந்துவீச்சு வரிசையை தேர்வு செய்வதில் ரோஹித்-டிராவிட் அணி நிர்வாகம் திணறி வருகிறது.

மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் புதன்கிழமை தொடங்குகிறது. 2023-25 ​​உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் சுழற்சி இந்த டெஸ்ட் தொடருடன் தொடங்குகிறது. டொமினிகாவில் உள்ள வின்ட்சர் பூங்காவில் இந்தியா vs மேற்கிந்திய தீவுகள் சிவப்பு பந்து போட்டிக்கு முன், விளையாடும் XI ஐ தேர்ந்தெடுப்பது இந்தியாவுக்கு மிகப்பெரிய சவாலாக உள்ளது. 11 விளையாடுவது கிட்டத்தட்ட பழுத்துவிட்டது.

இதப்பாருங்க> நடக்கட்டும் ராதா! அடுத்த மூன்று மாதங்களில் இந்தியா-பாகிஸ்தான் போட்டிகள் ‘இத்தனை முறை’ பறக்கும்

ரோஹித் சர்மா, ராகுல் டிராவிட் ஒரே ஒரு ஸ்லாட்டில் தலைவலியை அதிகரித்துள்ளனர். ஏனெனில் அந்த ஒரு ஸ்லாட்டுக்கு மூன்று போட்டியாளர்கள் உள்ளனர். ஜெய்தேவ் உனட்கோட், முகேஷ் குமார் மற்றும் நவ்தீப் சைனி ஆகியோர் 3-வது வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கான போட்டியாளர்கள். அனைத்தும் வடிவத்தில் உள்ளன. இதனால் இவர்களில் கேப்டன் யாரை நம்புவார் என்பது குறித்து பல யூகங்கள் எழுந்துள்ளன.

மூன்றாவது வேகப்பந்து வீச்சாளரைத் தேர்ந்தெடுப்பது ரோஹித்துக்கு சவாலாக உள்ளது. உனட்கோட், சைனி மற்றும் முகேஷ் – மூவரும் சமீப காலமாக சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகின்றனர். நவ்தீப் சைனி வேகத்தை மாற்றாமல் நீண்ட ஸ்பெல்களை விளையாட முடியும். அவர் தாளத்தில் காணப்பட்டார். அவர் வின்ட்சர் பூங்காவில் ரோஹித்தின் துருப்புச் சீட்டாக இருக்கலாம்.

இதப்பாருங்க> ஒருநாள் உலகக் கோப்பை வரலாற்றில் இந்தியாவுக்காக அதிக ஸ்கோரை அடித்த 5 இந்திய வீரர்கள் பட்டியல்

ரஞ்சி கோப்பையில் சிறப்பாக செயல்பட்ட ஜெய்தேவ் உனட்கோட், கடைசியாக வங்கதேசத்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடினார். இந்த இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் கரீபியன் பேட்டர்களை தொந்தரவு செய்யலாம். 29 வயதான பெங்கால் வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகேஷ் குமாரும் XI இல் நுழைவதற்கு வலுவான போட்டியாளராக உள்ளார். சமீபத்திய நிகழ்ச்சிகள் தங்களைப் பற்றி பேசுகின்றன. கரீபியன் சுற்றுப்பயணத்திற்காக முகேஷ் மூன்று வடிவங்களிலும் அழைக்கப்பட்டுள்ளார்.

இந்திய லெவன் அணியில் இரண்டு சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் உறுதியாக உள்ளனர். ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா. ஆல்ரவுண்ட் செயல்திறன் காரணமாக, முகமது சிராஜுடன், வேகப் பிரிவில் ஷர்துல் தாக்கூருக்கு பொறுப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது. இந்தியாவுக்கு மற்றொரு சுழற்பந்து வீச்சாளர் அக்ஷர் படேல் உள்ளார். இருப்பினும், ரோஹித் பாஹினி மூன்று வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுடன் களம் இறங்கலாம்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணிக்காக விளையாடப் போகும் கேரள பழங்குடிப் பெண் – யார் இந்த மின்னு மணி?

கடைசியாக 2017ல் வின்ட்சர் பார்க்கில் டெஸ்ட் போட்டி நடந்தது. மூன்று நாட்களில் பாகிஸ்தான் 101 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்த மைதானத்தில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் ஒரே ஒரு டெஸ்ட் போட்டியில் மட்டுமே வென்றுள்ளது. அதுவும் ஜிம்பாப்வே போன்ற ஒப்பீட்டளவில் பலவீனமான அணிக்கு எதிராக.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *