விராட் கோலியை விட ரோஹித் சர்மா சிறந்த கேப்டனா? அஜிங்க்யா ரஹானேவின் இந்த அறிக்கையால் கிரிக்கெட் உலகம் ஆச்சரியமடைந்துள்ளது

சமீபத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் பைனலில் தோல்வியை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. வெஸ்ட் இண்டீஸ் சுற்றுப்பயணத்துடன் இந்திய அணி அடுத்த உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் சுழற்சியைத் தொடங்க உள்ளது, இதன் காரணமாக அணி தங்கள் சிறந்த ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்த விரும்புகிறது. மேற்கிந்திய தீவுகள் மற்றும் இந்தியா அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரின் முதல் போட்டி டொமினிகாவில் ஜூலை 12ஆம் திகதி ஆரம்பமாகவுள்ளது.

இதப்பாருங்க> நடக்கட்டும் ராதா! அடுத்த மூன்று மாதங்களில் இந்தியா-பாகிஸ்தான் போட்டிகள் ‘இத்தனை முறை’ பறக்கும்

ரோஹித் சர்மா அணிக்கு பொறுப்பேற்க உள்ளார், அதே நேரத்தில் WTC இறுதிப் போட்டியில் இருந்து இந்திய அணிக்கு திரும்பிய அஜிங்க்யா ரஹானே. துணை கேப்டன் வேடத்தில் நடிப்பார். இந்நிலையில், மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டிக்கு முன்னதாக, ரோஹித் ஷர்மாவின் கேப்டன்சி குறித்து அஜிங்க்யா ரஹானே அதிரடியாக கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ஒருநாள் உலகக் கோப்பை வரலாற்றில் இந்தியாவுக்காக அதிக ஸ்கோரை அடித்த 5 இந்திய வீரர்கள் பட்டியல்

இவ்வாறு ரோஹித் சர்மா குறித்து ரஹானே கூறியுள்ளார்
ரோஹித் சர்மாவின் கேப்டன்சி குறித்து அஜிங்க்யா ரஹானே கூறுகையில், அனைத்து வீரர்களுக்கும் விளையாடுவதற்கு அதிக சுதந்திரம் தருகிறார். மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டிக்கு முன், இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸில் பேசிய அஜிங்க்யா ரஹானே, ‘ரோஹித் சர்மாவின் தலைமையில் நான் விளையாடிய முதல் போட்டி WTC இறுதிப் போட்டி. ரோஹித் அனைத்து வீரர்களுக்கும் சுதந்திரம் அளிக்கிறார், இவை ஒரு சிறந்த கேப்டனாக இருப்பதற்கான நல்ல குணங்கள்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணிக்காக விளையாடப் போகும் கேரள பழங்குடிப் பெண் – யார் இந்த மின்னு மணி?

அவர் ஒரு சிறந்த திறமைசாலி – அஜிங்க்யா ரஹானே
இந்திய இளம் வீரர் யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் உள்நாட்டு கிரிக்கெட் மற்றும் ஐபிஎல் 2023ல் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். இதன் காரணமாக வெஸ்ட் இண்டீஸ் சுற்றுப்பயணத்தின் டெஸ்ட் மற்றும் டி20 அணியில் இடம் பெற்றார். டெஸ்ட் அணியில் சேதேஷ்வர் புஜாரா போன்ற மூத்த பேட்ஸ்மேனுக்குப் பதிலாக யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். யஷஸ்வி அஜிங்க்யா ரஹானே தலைமையில் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் விளையாடி வருகிறார். சர்வதேச மட்டத்திலும் யஷஸ்வி அற்புதமாக விளையாடுவதை பார்க்க முடியும் என்று அஜிங்க்யா ரஹானே நம்புகிறார்.

இதப்பாருங்க> ஸ்லாட் ஒன்று, உரிமை கோருபவர் மூன்று; ரோஹித்தின் முன் பெரும் சவால்

அஜிங்க்யா ரஹானே மேலும் கூறுகையில், ‘அவரைப் பற்றி நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், அவர் ஒரு சிறந்த திறமைசாலி. அவர் மும்பைக்காக உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டிலும், பின்னர் ஐபிஎல்லில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸிற்காகவும் சிறப்பாக செயல்பட்டார். கடந்த ஆண்டு துலீப் டிராபியில் சிறப்பாக ஆடினார். உங்கள் பேட்டிங்கை மட்டும் காட்டுங்கள், சர்வதேச கிரிக்கெட்டை பற்றி அதிகம் நினைக்க வேண்டாம் என்று நான் அவரிடம் கூறுவேன். இப்போது நடுவில் சென்று நம் விளையாட்டை விளையாடுவதுதான்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *